Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Tóc đẹp

Tiệm cắt, uốn, làm tóc ở TP HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 542K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

43 Người đang theo dõi

• 1,201 Bài viết

• 350 Được cảm ơn

Sao em cắt Mymy vẫn thấy ổn nhỉ? Hay tùy kiểu tóc, tùy loại tóc?! :Thinking:
    Cuộc sống ấy mà, không quan trọng là sống bao lâu, mà là sống như thế nào?!

• 3,022 Bài viết

• 1,074 Được cảm ơn

vậy mấy mẹ ơi, cho em hỏi chứ tiệm Hiền Anh đó cắt xong về gôiđâuu2 có còn đẹp hok vậy?có chỉa ra búa xua nếu mình cắt vừa chấm vai ko (vì cắt chấm vai thường hay chỉa lắm) vì tóc e duỗi nên sợ chỉa.
    Tiệm Anndy thì em cũng máu me lắm. Nhưng mà nghe đồn Anndy 50 rùi nên cắt hok có xì tin nữa. Trong khi em là dân 9x thui ,sinh năm 91 mới 18 tuổi nên vẫn còn muốn teen lém. Nên nghe đồn bên Hiền Anh thì teen. Với lại ....sinh dziên nghèo. 300k mà cắt ko bên Anndy thì cũng hơi đau,mà lại sợ ra kiểu của mí chị 25,26 tuổi, nên chọn Hiền Anh cho nó trẻ trung. Mà e cũng mún tìm hiểu kỹ...Mấy mẹ giúp em
    Phượng còn ẩn bóng cây tùng
    Thuyền quyên chỉ đợi anh hùng mà thôi...

Nơi đâu cho em cảm thấy khi bên anh là bến bờ.......????Anh là ai..

• 36 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 201045 Xem bài viết
    Chưa, nhưng chị bạn làm thì đẹp lắm, ko cần tạo kiểu mà vẫn đẹp tự nhiên
    bạn ơi cho mình xin địa chỉ chỗ này nha, tks.:Smiling:

• 80 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mấy mẹ ơi giúp em với , cách đã lâu rồi em tình cờ coi được quảng cáo trên HTV1 về 1 tiệm uốn cắt tóc vi tính , hình mẫu in ra sao anh chủ tiệm làm người mẫu y như vậy luôn , phải nói là tuyệt vời . Chỉ hận 1 cái em coi trễ wa nên đến khúc cuối ko kịp ghi lại tên hay đĩa chỉ tiệm . Các Mẹ nào biết giúp em với ( em nhớ mang máng 1 cách ko chính xác hình như tiệm tên Quang hay là nằm trên đường Võ Văn Tần gì đó )
    Giúp em với các Mẹ dễ thương ui

• 1,460 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LyLys Xem bài viết
    vậy mấy mẹ ơi, cho em hỏi chứ tiệm Hiền Anh đó cắt xong về gôiđâuu2 có còn đẹp hok vậy?có chỉa ra búa xua nếu mình cắt vừa chấm vai ko (vì cắt chấm vai thường hay chỉa lắm) vì tóc e duỗi nên sợ chỉa.
    Tiệm Anndy thì em cũng máu me lắm. Nhưng mà nghe đồn Anndy 50 rùi nên cắt hok có xì tin nữa. Trong khi em là dân 9x thui ,sinh năm 91 mới 18 tuổi nên vẫn còn muốn teen lém. Nên nghe đồn bên Hiền Anh thì teen. Với lại ....sinh dziên nghèo. 300k mà cắt ko bên Anndy thì cũng hơi đau,mà lại sợ ra kiểu của mí chị 25,26 tuổi, nên chọn Hiền Anh cho nó trẻ trung. Mà e cũng mún tìm hiểu kỹ...Mấy mẹ giúp em
    Andy vừa phá tanh banh cái đầu tóc vốn là niềm kiêu hãnh của mình nè, ổng đổi kiểu già chát cho mình, vậy là mình cột tóc luôn rồi, hông tự tin xả tóc ra nữa, hên tóc mình rất mau dài, mình đang đợi qua tết cắt lại mái tóc nè, hic hic, ông này cắt tóc già lắm nha, mình thấy già hẳn luôn đó. qua tết lên hiền anh thí ngiệm tiếp, hic
    không ký kết chi nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 324 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

co ai uon toc o hoang hue chua?cho xin y kien

• 324 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

hoi xua em uon toc o tuan irap.toc ngan.cuc ki dep luon.tiec la chi co hinh chup o ngoai chu trong may tinh khong co.tuan nay em dinh di uon lai co ai di chung cho do so ko/em ngai dong nguoi.toc em gio noi toc roi nen dai uon cho dep.dot truoc toc ngan.em uon ma tho lam toc o noi khac hoi uon o dau dep nua chu.tham khao tren day thay chang tiem nao em thya la an tam.thoi ve cho cu cho an tam.

tuan irap gan cho hoang hoa tham quan tan binh i'.menao muon uon toc ru em di voi nha.so dt e.09 333 222 50.em so vao 1minh.neu muon uon ma so em cho xem hinh em hoi truoc uon toc.t7 nay e di uon lai.

• 324 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

sap uon toc.tih di cat hien anh luon

• 7,676 Bài viết

• 2,825 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rose_anhtrang Xem bài viết
    hoi xua em uon toc o tuan irap.toc ngan.cuc ki dep luon.tiec la chi co hinh chup o ngoai chu trong may tinh khong co.tuan nay em dinh di uon lai co ai di chung cho do so ko/em ngai dong nguoi.toc em gio noi toc roi nen dai uon cho dep.dot truoc toc ngan.em uon ma tho lam toc o noi khac hoi uon o dau dep nua chu.tham khao tren day thay chang tiem nao em thya la an tam.thoi ve cho cu cho an tam.

tuan irap gan cho hoang hoa tham quan tan binh i'.menao muon uon toc ru em di voi nha.so dt e.09 333 222 50.em so vao 1minh.neu muon uon ma so em cho xem hinh em hoi truoc uon toc.t7 nay e di uon lai.
    Bạn ơi, ngày xưa bạn uốn tóc ngắn cỡ nào? Tóc mình bi giờ mới gần chấm vai thôi, cũng muốn uốn nhưng không biết được không...
    À, chỗ bạn đi uốn giá bao nhiêu thế?

• 324 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bill & Bống Xem bài viết
    Bạn ơi, ngày xưa bạn uốn tóc ngắn cỡ nào? Tóc mình bi giờ mới gần chấm vai thôi, cũng muốn uốn nhưng không biết được không...
    À, chỗ bạn đi uốn giá bao nhiêu thế?
    ngay xua toc minh ngan toi cham vai.minh uon nhung khong nhuom nen hoi gia.minh uon 350.tang 1lan hap dau 100k.minh uon tu thang 3 roi.minh uon len nhin mat de xuong lam(khi trang diem so.tai mat minh den).binh thuong di hoc k trang diem tui no keu gia nen thoi.hom qua minh di ngang tiem do ma dong qua minh ngai vao.

minh nghe may ban tren day keu la nguyen thien huynh van banh lam dep.
    tiem tuan irap toan may anh cao to dau troc ko ah.nhin gau lam.minh so.(chu tiem nhin giong nguoi gi a'h.ngau lam)

tiem do nam ke ben tiem ngoc nu .gan cho hoang hoa tham.ban uon toc ngan hoi uong.ssao khong noi toc cho that dai roi uon.minh noi toc roi.neu ban di di chung cho do so.

hinh nhu tiem do o 102 hoang hoa tham.p12 qtan binh