Tóc đẹp

Tiệm cắt, uốn, làm tóc ở TP HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 562K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

42 Người đang theo dõi

• 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ có biết ở quận 1 -3 có tiệm làm tóc nào cắt đẹp không , chỉ giúp cho em nhé , mẹ cu Bim đang tính làm đẹp mà.
    Cám ơn nhiều nhiều.
    Cao & Minh la hai thien than cua ba me
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 876 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình hay cắt tóc ở tiệm Mymy nằn ngay gần góc Nguyễn Đình Chiểu + Cao Thắng, đối diện trường Lương Đình Của, chị chủ tiệm là chị My, nhiều lần đoạt giải cây Kéo Vàng.
    Muốn được chị My cắt nên phone hỏi trước, tel là: 8344258

Be Au
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 876 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình nói chưa rõ, phone hỏi trước xem chị My có ở tiệm không vì chị đó có 2 tiệm và phải chạy đi chạy về 2 nơi.

Be Au
    • C.Y
    • 12 năm
    • 1,003 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Ban thu den tiem AVA o goc Le Thanh Ton - Nam Ky Khoi Nghia ( mat tien quay ra NKKN). Minh da dan may nguoi ban nuoc ngoai den day, ho khen AVA cat & say khong thua gi o HK. Nam ngoai minh con thay nghe si Minh Trang den lam toc o AVA day
    • 1,399 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Thế có ai biết tiệm làm tóc nào ở Tân Bình (P13 càng tốt) thì chỉ cho mình với.
    Mẹ cháu cũng đinh xí xọn đi làm đẹp đấy ạ!
    Một ngày mới nắng lên!
    • 1,008 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Các bạn chỉ dùm mình tiệm cắt tóc nữ nào cắt đẹp & khéo, hợp với khuôn mặt tròn vành vạnh của mình với ops:
    Pooh & Dumbo
    • 2,291 Bài viết

• 1,735 Được cảm ơn

• JAL
    • 11 năm
    • 3,181 Bài viết

• 3,390 Được cảm ơn

Mẹ Pooh đến thử tiệm của chi Mỹ Ly ở trên đường Trần Quang Diệu, đoan đi từ chợ (cầu) Lê Văn Sỷ đi xuống Trần Quang Diệu, đi LVS quẹo phải sang TQD ( đi về hướng Ga Hòa Hưng). Đi khoảng 30m thì thấy tiệm của chi ấy ở bên tay trái đường. Mình thấy chị ấy cắt cũng khéo mà chăm sóc tóc cho khách hàng tốt. Mình nghĩ gu của chị ấy là một mái tóc đẹp là 1 mái tóc óng ả mượt mà chứ không phải gu mì tôm cua hay bó rơm khô di động đâu.
    • YuYu
    Mình đã từng làm tóc ở Mỹ Ly, nghe nói cũng đoạt giải tóc năm 9xxx đấy, nhưngk hông hiểu làm sao tóc mình uốn(xù bím" được 1 tuần thì thẳng đuột ra, cứ như không uốn, mà phải trả mất hơn 300.000, cách đây 3 năm rồi đấy
    • 876 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Tiệm My My 459C Nguyễn Đình Chiểu Quận 3, góc ngã tư NDC cắt Cao Thắng. Cũng cây kéo vàng năm 90 mấy thì phải. Cắt khéo lắm chị Pooh. Em hay cắt ở đó, khoe 1 tý .
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các bạn,

Buồn thật, hôm qua MeTihon xin phép về sớm để đi cắt tóc, nhưng đến nơi thì người ta nói tiệm này đã đóng cửa từ 1 tháng nay rồi.

Các bạn giới thiệu tiệm nào cắt uốn tóc đẹp giúp mình với.

Thanks,
    Tihon TPHCM
    Tihon (TPHCM)
    • 1,566 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mẹ tihon phải nói cho mình biết ở Quận nào thì mới giới thiệu được chứ. Sg bây giờ tiệm cắt tóc đẹp nhiều lắm.
    :Angel: WEB CỦA GIA ĐÌNH BITEO !!! :Angel: .:: KEN CÒI ::: CHÍP LÙN ::: BI TEO ::.

• 1,000 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Hồi xưa thì mình hay cắt tóc, gội đầu ở Ly (Tran Quang Dieu Q3) Sau do, chi Ly doat giai cay keo gi đấy thì chị Luyến làm chung tách ra, mình cắt ở chi Luyến, cũng đường này nhưng chạy 1 đọan nữa gần bờ kè kênh Nhiêu Lộc.

Còn bây giờ lu xu bu với Bo quậy nên ko còn thời gian gội đầu nữa, Mỗi khi cho Bo đi cắt tóc (Sơn Sài Gòn gần nhà thuốc Mỹ Châu Lê VĂn Sỹ) , mình ké cắt gội luôn. Mình thấy anh Sơn ấy cắt đẹp đấy (đối với mình thì mình ko biết vì mình chỉ cắt vài phân khi tóc dài thôi, mình nhìn tóc của mấy người khách ở đấy!)
    Me Bo (TP.HCM)
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

To mebiteo : nhà mình cũng ở Q10, gần ngã Sáu Lý Thái Tổ và Lê Hồng Phong.

To MeBoDeThuong: bạn có thể cho mình địa chỉ của tiệm uốn tóc Sơn Sài gòn đuợc không vì mình không hình dung được nó nằm ở đoạn nào trên đường Lê văn Sỹ cả.

Thanks.
    Tihon TPHCM
    Tihon (TPHCM)
    • 1,000 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Tihon ơi, mình ko nhớ địa chỉ nữa. Nhưng nếu bạn đi từ hướng nhà bạn, rồi từ cầu Trương Minh Giảng đi xuống qua khỏi chợ, nằm bên phía tay phải , chưa tới ngả tư Trần Quang Diệu và LVS đâu nha. Tiệm này nhìn thấy rõ lắm, vả lại nhà thuốc Mỹ Châu ở đấy to lắm, ko lẫn vào đâu được.
    Me Bo (TP.HCM)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 497 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Mỗi lần về VN mình hay đi cắt ở tiệm Khánh , đường Hai Bà Trưng (gần tiệm Thìn ), đoạn đối diện công viên Lê Văn Tám , mình cắt tóc ở đây gần 10 năm rồi thấy được lắm, anh chủ và là thợ chính rất cao lớn, đẹp trai, mỗi lần vào cắt thấy khoai khoái .
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn các bạn nhiều.

To MeBoDeThuong: Thật ra mình chỉ cắt kiểu đơn giản , chủ yếu là điệu ở chổ làm thôi chứ còn về nhà thì lúc nào cũng chỉ là 'tóc em đuôi gà' (để MC khỏi nói đó mà).

To Me SuSu : Hahhhaaa , điệu này chắc là tốn tiền cắt tóc nhiều lắm đây........
    Tihon (TPHCM)
    • 103 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

chào tihon, mình thì thỉnh thoảng cũng đi làm tóc , ỏ đường CMT8 cũng có vài tiệm cắt khá lắm, tihon cắt đơn giả thì ra đó thử xem.
    metibon
    • 497 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

To Tihon: huum....đúng là hơi bị hao hầu bao đấy , coi như mình đi thư giản vậy..
    • 1,566 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Vậy thì mẹ tihon ở gần nhà với mình rồi. Mẹ tihon thử đến tiệm Hiền trên đường Nguyễn Tri Phương (gần ngã 3 NTP & Tô Hiến Thành), mình quên mất địa chỉ rồi. Gần, mà giá cả trung bình.
    :Angel: WEB CỦA GIA ĐÌNH BITEO !!! :Angel: .:: KEN CÒI ::: CHÍP LÙN ::: BI TEO ::.