Thuốc uống Bonihair giúp tóc mọc đen trở lại có thật không?

• 64 Lượt chia sẻ
  • 143K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

• Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

À còn nữa, dù tóc bạc không hết nhưng cũng đỡ về phần rụng tóc,trước đó tóc tôi bị rụng rất nhiều vì cứ 1 tháng nhuộm chân tóc và thỉnh thoảng uốn tóc, nhưng uống xong 5 hộp thuốc bonihair thì tóc khỏe lại không còn rụng nhiều như trước giảm rụng khoảng 80-90% lạy trời tôi cũng mừng
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nam nay mình 37 . Mình cũng nhiều tóc bạc khoảng nũ'a đầu.uong bonihair vài ngày thì thấy nổi mụn và dị ú'ng.khong biết mình phải uống bao lâu mó'i khỏi
    comment by WTT mobile view
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nam nay mình 37 . Mình cũng nhiều tóc bạc khoảng nũ'a đầu.uong bonihair vài ngày thì thấy nổi mụn và dị ú'ng.khong biết mình phải uống bao lâu mó'i khỏi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chồng mình 35 tuổi tóc bạc 2/5 đầu trông như cụ 60 ấy.xem một loạt các thông tin trên mạng không biết đi đâu về đâu mua gì và uống gì nữa ! có mẹ nào biết và dùng rồi mách cho mình biết nữa với ?
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi cho minh so dien thoai de minh hoi chuyen toc bac nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi cho minh so dien thoai de minh hoi chuyen toc bac nhe
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hom nay rảnh rỗi quá mình lang thang trên mạng đọc bài và thấy nhiều bạn bi tóc bac giống mình quá. Mình xin chia sẻ kinh nghiệm thực tế chữa tóc bạc của mình nhé, phương pháp hoàn toàn tự nhiên, ko có bán thuốc gì nhé. Mình đã thành công nên chia sẻ vậy thôi. tóc mình giờ tìm kỹ chắc 1 2 sợi bạc thui gần như ko còn bạc. Mình ko nói nhiều nữa. các bạn đọc nhé, hơi dài:
    https://www.ohay.tv/view/tam-biet-to...som/57242fa1e9
    Các bạn copy link rồi dán sang trang khác xem nhé. bạn nào thắc mắc mình sẵn lòng giải đáp.
    chúc các bạn thành công nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 97 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chữa tóc bạc cần kiên trì. Tôi bạc tóc hơn 10 năm rồi, nay trắng xóa đầu dù chưa đến 50 t. Tôi đang dùng như sau:
    - BoniHair: 4v/ngày
    - Tinh chất Hà thủ ô Kim quan: xịt tóc ngày 2 lần
    - Cao Hà thủ ô LAVA: tháng 1 lọ = 200Gr
    - Bột đậu đen : ngày 2 gói.
    Dùng đến nay mới đc gần 2 tháng nên chưa nói được gì, khi nào có hiệu quả sẽ thông báo sau.
    Có Bác Đời ta ... tươi sáng hơn! Quá đúng
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

có mẹ nào dùng chưa vậy? có hiệu quả gì không vậy? Thanks
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chạm vào nỗi đau của eim, sau khi sinh lần 2 tóc mình rụng tơi tả. Mỗi lần gội đầu có cả nhúm tóc rụng.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ak uống mấy loại tpcn này phải lâu lắm mới thấy kết quả chứ mới 5t sao đc. Mình uống tpcn chitaton gần 2 năm mà vẫn chưa đc kết quả như ý nè (hiện tại tóc mình vẫn bạc nhiều).
    • 76 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Em đang định mua về cho mẹ dùng thử chứ. Nge mấy mẹ nói thế này thì thôi chắc chả mua nữa nhỉ
    • 97 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Topic này lập từ năm 2013, từ đó đến nay đã có khá nhiều người comment và nói có/không có hiệu quả. Mình thì mới dùng nên cũng muốn người đã dùng trước nói về hiệu quả thực của loại TPCN BoniHair này ra sao? Từ suy nghĩ muốn tóc đen trở lại đòi hỏi thời gian dài, sự kiên trì dùng BoniHair nên mình vẫn dùng đều đặn sang hộp thứ 4 rồi. Ít nhất thì thấy nó cũng ít rụng đi, tóc khỏe lên chứ chưa thấy có chút đổi màu nào ở chân tóc bạc mới mọc lên cả. Tuy nhiên, những sợi mọc mới thì lại đen.
    Mình là nam giới- bị bạc tóc do di truyền và cả tuổi tác (nay đã U50 rồi), bị bạc tóc từ 10 năm rồi (tính từ lúc phải nhuộm ấy) nên rất hiểu sự mất tự tin khi bị bạc tóc sớm - đặc biệt là phái nữ. Mình dùng kết hợp luôn vài thứ như đã nêu ở topic trên, sẽ cập nhật để mọi người tham khảo. Và hi vọng những ai có biểu hiện tích cực hãy đưa lên để tạo động lực cho mọi người nhé.
    Từ khi bắt đầu chữa tóc bạc, mình không nhuộm nữa nên nhìn thảm lắm, Hôm cắt tóc và không nhuộm đầu tiên đến cơ quan đi làm các em cười như nắc lẻ vì mái tóc bạc của mình, chúng đồng thanh sang yêu cầu anh đi nhuộm tóc trở lại - có mấy em trẻ còn thỏ thẻ: đổi sang gọi bằng chú. Uh thì mày muốn gọi thế nào thì gọi, chứ tao nhuộm 10 năm rồi mà có lấy thêm được vợ nào nữa đâu nên tao ứ nhuộm nữa.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Toi kg biet thuoc nay lam o dau nhung kg phai cua My vi o My kg co ban thuoc nay
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 56 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

bạc hay đen là do cơ đia, nội tiết bên trong rồi
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em hóng
    • 97 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Uống hết 6 lọ, chưa thấy thay đổi màu tóc đc chút nào, đang nản quá. ai đã thấy tác dụng vào động viên đi nào
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ninh đỗ đen lấy nước uống hang ngày rộng 1 năm, d
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em trái tôi bạc tóc cả đầu từ năm 20 tuổi, uống nước đỗ đen hàng ngày thấy nước 1na
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em trai tôi bạc tóc cả đầu từ năm 20 tuổi, uống nước đỗ đen thay nước 1 năm, tóc đen trở lai.
  • Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5