Thuốc uống Bonihair giúp tóc mọc đen trở lại có thật không?

• 64 Lượt chia sẻ
  • 132K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cung uong boni hair 4 thang lien ma chang thay co tac dung gi het ,ton mat may trieu nen chan qua nghi uong luon .Bi toc bac som ke ra cung buon buon cac ban ha
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là thành viên mới, tình cờ biết được mấy bạn bị tóc bạc nên mình cũng vào đây chia sẽ với mọi người từ kinh nghiệm của mình, Mình cũng bị tóc bạc từ năm 16 tuổi nên rất hiểu nổi khổ vì tóc bạc của mấy chị em, mua Hà Thủ Ô đã xắt lát ở các tiệm thuốc ( kg biết loại gốc hay rễ gì đó, đến đó nói họ bán Hà Thủ Ô thì họ lấy) mổi ngày lấy 1 ít rửa sạch, bỏ vô nồi nấu rồi uống, sau 6 tháng uống thì tóc mình đã đen lại nhưng vì kỹ tính nên mình uống nước Hà Thủ Ô suốt 02 năm và năm nay mình 34 tuổi rồi tóc kg có bị bạc lại nữa, các bạn làm thử nhé.
    • 556 Bài viết

• 878 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Yenyen116 Xem bài viết
    Mình là thành viên mới, tình cờ biết được mấy bạn bị tóc bạc nên mình cũng vào đây chia sẽ với mọi người từ kinh nghiệm của mình, Mình cũng bị tóc bạc từ năm 16 tuổi nên rất hiểu nổi khổ vì tóc bạc của mấy chị em, mua Hà Thủ Ô đã xắt lát ở các tiệm thuốc ( kg biết loại gốc hay rễ gì đó, đến đó nói họ bán Hà Thủ Ô thì họ lấy) mổi ngày lấy 1 ít rửa sạch, bỏ vô nồi nấu rồi uống, sau 6 tháng uống thì tóc mình đã đen lại nhưng vì kỹ tính nên mình uống nước Hà Thủ Ô suốt 02 năm và năm nay mình 34 tuổi rồi tóc kg có bị bạc lại nữa, các bạn làm thử nhé.
    Nếu chị ở HN thì cho em xin đ.c mua hà thủ ô với, em thấy bảo hà thủ ô cũng hay bị trộn và làm giả. Em ít hơn chị 2 tuổi mà tóc giờ đang tính nhuộm đen vì bạc nhiều quá
    • 17 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình uống 5 lọ boniHair, tóc mình bạc ko nhiều lắm, mới 40 thui, mỗi tháng mọc ra khoảng chục sợi trắng toát, dài có ngắn có, trước đây mình cứ nhổ đi nó lại mọc ra nhiều và nhanh hơn. Khỏang 6 tháng gần đây thấy ko mọc ra sợi bạc nào nữa, tóc đỡ rụng, mà lại ít gầu hẳn.
    Minh cũng đã đi Mỹ rồi, bên đó Bonihair có tên là Go Away Gray, bạn có thể search trên mạng, ở bên đó họ cũng quảng cáo y như vậy.
    Mỹ là hợp chủng quốc mà bạn, mình có cái gì thì họ có cái đấy, bánh trưng, nem, giò, mắm tôm... chả thiếu thứ gì, đi thành phố nào cũng có phở Việt nam.
    • 17 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mỹ cái gì cũng có bạn ạ, chắc bạn không hợp thôi, chứ tpcn ai uống hợp lại mê lắm.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bongyeucuabome Xem bài viết
    Nếu chị ở HN thì cho em xin đ.c mua hà thủ ô với, em thấy bảo hà thủ ô cũng hay bị trộn và làm giả. Em ít hơn chị 2 tuổi mà tóc giờ đang tính nhuộm đen vì bạc nhiều quá
    Mình ở TP HCM bạn ơi, mình khong biet la ha thu o có giả hay không, trong này mình cứ đến tiệm thuốc bắc mua thôi à, mình uống lâu roi nên chắc hồi đó kg có đồ giả, bạn chịu khó uống đi, ngày trước mình cứ phải đi nhuộm hoài, riết rồi tóc xơ và khô.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hic, mình đã rất mừng khi nghe thông tin về Bonihair đọc những comment ở trên mà buồn hết cả lòng. Mình 26 tuổi mà đã bạc gần nửa đầu. Mình đành chuyển hướng mua Thảo dược thanh xuân uống thử mới được 1 tuần, không biết có tác dụng không? Có mẹ nào đã dùng sản phẩm này chưa ạ? Có thể tư vấn giúp mình được ko?
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng bị bạc tóc sớm nhưng đặc biệt rụng tóc nhiều sau sinh nữa thế là ra hiệu thuốc được chị chủ hiệu thuốc Tuyết Nam gần nhà chỉ cho mới biết thưc hư thế nào và kết quả mua luôn 2 lọ Natural Hair về uống 1 tháng thấy đỡ hẳn mà giá lại hạt dẻ có 200k/lọ . Chị ấy nói thực ra tóc đã bạc rồi thì không sản phẩm nào có thể làm đen lại được mà chỉ có tác dụng làm giảm sự bạc tóc thôi, nên uống 1 vài tháng thì phần chân tóc mọc nên sẽ không bạc nữa và dần dần giảm được bạc tóc. Kinh nghiệm em chia sẻ mọi người về thử xem nhé. Chúc các chị có thể đỡ rụng tóc như em hj, giờ em vẫn đang uống để duy trì mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc cơ địa mình không hợp với Bonihair hay sao ah.
    Uống những 7 hộp mà ko thấy cải thiện chút nào hết. Nản quá nên mình ko xài nữa.
    Đang nghiên cứu Wipe Gray Away xem thế nào, vì thấy có nhiều thông tin, nghien cứu khoa học này nọ cũng khá hay, nhưng cứ sợ quảng cáo nói quá.

[QUOTE = Mother Duy- Minh 30981814] I drink 5 bottles boniHair, not so much his hair silver, new 40 burned, every month fibers grow about a dozen white, short-term, we continue to be uprooted before it more and grow faster. About 1 month recently found not grow any more silver strands, hair loss help, but much less dandruff.
    Hopefully the drug. Several young kid with only 3 bottles agency is found OK then. [/ QUOTE]
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc mình ko hợp rồi, uống những 7 hộp ko thấy gì
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Duy- Minh Xem bài viết
    Mình uống 5 lọ boniHair, tóc mình bạc ko nhiều lắm, mới 40 thui, mỗi tháng mọc ra khoảng chục sợi trắng toát, dài có ngắn có, trước đây mình cứ nhổ đi nó lại mọc ra nhiều và nhanh hơn. Khỏang 6 tháng gần đây thấy ko mọc ra sợi bạc nào nữa, tóc đỡ rụng, mà lại ít gầu hẳn.
    Minh cũng đã đi Mỹ rồi, bên đó Bonihair có tên là Go Away Gray, bạn có thể search trên mạng, ở bên đó họ cũng quảng cáo y như vậy.
    Mỹ là hợp chủng quốc mà bạn, mình có cái gì thì họ có cái đấy, bánh trưng, nem, giò, mắm tôm... chả thiếu thứ gì, đi thành phố nào cũng có phở Việt nam.
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình uống Sản phẩm Hair Effect của hãng Davinci Laboratory - Mỹ chứa hơn hai chục thành phần thảo dược quý mua từ bên Mỹ về dùng hiệu quả rõ rệt sau 3 tuần điều trị, sau này mới biết ở mình cũng có hàng nhập về giá rẻ hơn mua ở Mỹ
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em 21 tuổi, tóc bạc rất nhiều, uống đã 7 lọ, tóc phần lớn thấy ko thay đổi, trước giờ mới thấy 2 cọng là có gốc đen, phía trên bạc( bị rụng). Các anh chị cho em lời khuyên xem có nên uống tiếp hay ko nhé, băn khoăn quá.
    Tất cả những nick khen sản phẩm hoặc nói là sử dụng 2-3 tháng là đen trở lại đều là nick seeding PR sản phẩm, các anh chị nên đề phòng, bây giờ em chỉ băn khoăn mỗi cái là cái catalasse gì đó có giúp đen tóc lại thật hay ko thôi, nếu nó nghiên cứu đúng thì em sẽ uống tiếp xem sao
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các anh chị có thể đọc ở đây nhé:
    http://www.amazon.com/Go-Away-Gray-C...S?pageNumber=2
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đừng uống nữa bạn ak. uống nữa cũng không khỏi được đâu. mình mới đầu uống cũng nghĩ như bạn uống cố mong 1 ngày tóc đen lại nhưng càng uống càng nản. uống gần 1 năm tóc vẫn vậy. mất hết bao nhiêu tiền mà vẫn không khỏi
    • 40 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mẹ mình dùng BoniHair rồi. Bà 56 tuổi, tóc bạc hai bên mái và sau đầu. Mẹ mình dùng kiên trì lắm, 8 tháng rồi. Mấy tháng đầu chẳng thấy hiệu quả gì nên 2 mẹ con cũng sốt ruột lắm, sau 3 tháng thì thấy đỡ rụng và mượt hơn nhưng bạc thì chưa thấy gì. Nhưng bây giờ thì thấy đen lại kha khá rồi nhé, 2 bên mái của mẹ mình không bị mọc chân trắng nên nữa, phần chân bạc ngả màu nâu hết rồi. MÌnh thấy mẹ mình uống sau lọ thứ 6 thì bắt đầu có hiệu quả đấy. Mẹ mình có tuổi mà dùng cũng được nên mấy bạn trẻ dùng thử xem. Chứ bạc tóc sớm tự ti lắm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Buồn thật chứ, 22t rồi mà bị bạc toàn phải đội mũ ra đường. Muốn bỏ lắm chứ nhưng mất tự tin kinh khủng.
    Dùng cả bonihair rồi grey away tốn cả đống tiền mà nó chỉ đổi màu tóc 1 ít, ko trắng xóa thôi chứ nhìn vẫn rõ ràng là bạc vì nằm giữa tóc đen nhận ra rất rõ ràng.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi các anh chị, ưm dùng gần hết lọ thứ 8 thì hình như " bắt đầu" thấy chuyển biến rồi. Mấy hôm nay em nhổ tóc bạc xem sao và nhổ lên thì thấy được khoảng 10 sợi có gốc đen lại khoảng 1 cm rồi( nhưng đa phần vẫn bạc). Để em kiên trì dùng tiếp xem sao, có gì thì thông báo kết quả sau nhé
    • 681 Bài viết

• 1,342 Được cảm ơn

Hqua xem quảng cáo, đi tìm thông tin thấy phản hồi dư vậy thì chắc thôi chả dùng nữa. Sống chung với lũ vậy.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uống Hair cũng tùy người nhỉ, bác em dùng giờ đến lọ thứ 10 này mới bắt đầu thấy tóc có sợi đen, nhưng mà bác em hói @@...amen....tóc bạc chưa đỡ nhưng lại bớt hói, chỗ da đầu trơn bóng cũng lún phún tóc con mọc lên, nhìn hài lắm, mất cái nọ được cái kia, nên bác vẫn cứ dùng, thực ra có điều kiện thì cứ dùng thôi, so với mấy cái trước bác em dùng thì hiệu quả thế này là khả quan nhất rồi ..
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi 50 tuổi đầu cũng bạc trắng nhìn rất oải, sau đó nghe nhà thuốc tây quen quãng cáo bonihair uống khoảng 2-3 hộp tóc sẽ đen lại nghe thế tôi mừng quá mua một phát mua luôn 6 hộp để dành uống định cho hết hẳn tóc bac,nhưng uống xong hộp thứ 5 thì tóc vẫn bạc không thay đổi gì cả,nản quá còn một hộp để đó nhìn chứ không uống nữa mình nghĩ chắc bị gạt rồi huhiuu,các bạn có loại thuốc nào hay hãy chia sẽ cho mình với..
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
');