Thuốc trị dụng tóc MAXXHAIR có tác dụng thật không?

• 7 Lượt chia sẻ
  • 168K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hơn một năm trước mình cũng dùng maxxhair có giảm rụng tóc nhưng mọc lại hay kg mình kg bit, bây giờ đang định quay lại dùng thử thấy các mẹ chia sẻ lại kg muốn dùng nữa.
    comment by WTT mobile view
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho e hỏi mún tóc cứng và mọc nhanh thì làm sao ạ
    • 94 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Hic tớ đang dùng đây, định dùng 4 tháng (16 hộp) nhưng mới được hơn 1 hộp, tớ bị da đầu nhờn từ năm lớp 10 đến h là 15 năm, tóc cứ rụng dần sợi mảnh như tơ không cần ép duỗi, mới gội bằng dầu gội thì tóc rất óng mượt như tơ, nhưng từ sáng đến chiều đội mũ bảo hiểm là lại bết. Định dùng mấy lần nhưng thấy mọi người bảo không hiệu quả lại thôi.

Bây h có nguy cơ rụng hết nên tớ đành bấu víu vào Maxxhair, thôi thì giảm nhờn cũng được. Chứ tớ thử đủ cách (gội bồ kết bưởi...cũng không hết rụng, vì da đầu nhờn thì gội bồ kết càng không thể khô được, những người gội bồ kết bưởi hết rụng tóc và mọc trở lại là người da đầu khô + tóc khô chẻ ngọn thôi, rụng tóc có nhiều nguyên nhân mà).

Tớ thấy rụng tóc có nhiều nguyên nhân, trong đó có nguyên nhân do tuyến giáp nữa, đang định uống cả Ích Giáp Vương. Ai rụng tóc thì cắt tóc ngắn đến tai thôi, chứ tóc dài càng rụng nhiều, bỏ hết mọi phiền muộn ra khỏi đầu để ngủ tốt, chứ tớ có đợt nhà bố mất đêm ít ngủ do buồn + chồng gáy to tóc rụng cả mảng.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tốn tiền mất công
    • 94 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

sao tớ đang hy vọng mà cạu lại nói vậy?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới sinh 4th tóc rụng nhiều quá. Mới mua maxxhair về mà chưa dám uống có mẹ nào dùng chưa ah. Ngày trc mình bị sxh dùng thấy hiệu quả tốt. Mà lần này thì cho con bú ko biết ahg gì sữa mẹ ko.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới sinh 4th tóc rụng nhiều quá. Mới mua maxxhair về mà chưa dám uống có mẹ nào dùng chưa ah. Ngày trc mình bị sxh dùng thấy hiệu quả tốt. Mà lần này thì cho con bú ko biết ahg gì sữa mẹ ko.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái thuốc này chán lắm, tóc mình mỏng, da dầu, mình uống được 2 tháng 8 hộp, định uống 4 tháng nhưng thật bất ngờ mùi vị của thuốc thay đổi.

Mùi vị của 8 hộp trước hơi chua nhẹ, thơm, dễ uống. Nhưng từ hộp thứ 9 từ mùi có vẻ như mốc (mình mua 4 hộp liền hết 800k phải bỏ hết ko dám uống nữa vì sợ dược liệu chế biến thuốc bị mốc).

Gọi lên tổng đài họ bảo do mình tự tưởng tượng ra chứ làm gì có mùi vị giống như mốc. Nhưng mình đã uống 8 hộp mùi vị thế rồi, làm sao mà nhầm được. Mình hỏi sao dược phẩm mà ko chế biến cho mùi ổn định mà lại để mỗi lô sản xuất 1 loại mùi thế? họ bảo theo mùa dược liệu có mùi khác nhau. Nhưng dù mùi vị thay đổi thì cũng ko thể ra mùi mốc được.

Do muốn uống 4 tháng, mình đợi mua thêm 2-3 hộp (lô sản xuất khác cuối năm 2016) nhưng mùi vị vẫn như mốc vậy, h nghỉ hẳn không uống nữa. Hic chả nên cơm cháo gì.
    • 996 Bài viết

• 3,411 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Lúc trước tớ hay dùng head and shoulder gội đầu, thời gian gần đây chắc do thay đổi nội tiết hay gì đấy mà dùng HS thì tóc cứ dít lại trên đình đầu như bị xịt keo. Da đầu rất nhiều gàu bong tróc, tóc rụng, nang tóc bị teo lại, nhiều tóc rụng còn kéo theo chân tóc bị cứng lại như cục mụn nhỏ vậy.

Bây giờ mỗi sáng tớ đều phải thức dậy lúc 5 giờ sáng, lấy 1 chén nhỏ dầu dừa, trộn với khoảng 6,7 giọt tinh dầu bưởi rồi lấy bông ngoáy tai thấm vào bôi lên da đầu. Để 45 phút thì gội đầu bằng dầu gọi Dove. Tóc mượt rất thích, không còn 1 chút gàu nào. Nhựng vẫn chưa thấy tóc con mọc lên.
    • 219 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

em thấy tùy từng người dùng như nào, có người hợp có người không
    1px
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ cho hỏi là viên maxhair màu gì vậy ạ?
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4