Thuốc trị dụng tóc MAXXHAIR có tác dụng thật không?

• 7 Lượt chia sẻ
  • 182K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 25 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngungungu1 Xem bài viết
    Mẹ j ở trên nói đúng đấy, như xã nhà em cũng bị hói đầu di truyền, mới ngoài 30 mà trán đã bóng nhẫy rồi, nhìn như cụ ngoài 40 ý. Mỗi lần nghĩ đến quả đầu hói đấy mà em lại buồn cười, rõ là chăm chút nâng niu mà nó cứ rụng lẹm đằng trước trán chứ. Cũng bôi xịt đủ kiểu mà có ăn thua đâu, xong rồi có dùng đến cái Maxxhair thì thấy tóc giảm dầu, tóc con cũng đang loe ngoe mọc lên rồi, ngày nào cũng soi gương ngắm, đến là sốt ruột.
    hói uống cái này cũng có tác dụng à mn ơi, em tưởng hói là vô phương cứu chữa rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

cái này thấy hay quảng cáo trên vtv2, ko biết chất lượng nào?
    • 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình tóc vốn đã thuộc hạng cà lơ phất phơ nay lại thêm chứng rụng nữa thành ra sắp làm bà hói rùi , mẹ nào có con lớn rồi vào chia sẻ đi, sau sinh tóc rụng bao lâu thì hết ạ?
    • 7 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranha2015 Xem bài viết
    Mình tóc vốn đã thuộc hạng cà lơ phất phơ nay lại thêm chứng rụng nữa thành ra sắp làm bà hói rùi , mẹ nào có con lớn rồi vào chia sẻ đi, sau sinh tóc rụng bao lâu thì hết ạ?
    Tùy người mn ạ, như mn thì nên nghiên cứ dùng Maxxhair xem, em thì em thấy hợp ạ,
    • 7 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xauxixi Xem bài viết
    hói uống cái này cũng có tác dụng à mn ơi, em tưởng hói là vô phương cứu chữa rồi
    thấy nhìu ng bảo uống cái này cũng mọc nhưng chậm hơn mn ạ
    • 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dambut555 Xem bài viết
    Tùy người mn ạ, như mn thì nên nghiên cứ dùng Maxxhair xem, em thì em thấy hợp ạ,
    uke, tks mn nhoé
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ và các bố cứ gửi mail, hay tin nhắn qua các trang mạng xã hội của w.rooney rồi hỏi xem cậu ta dùng cách nào là ok nhất! giờ quảng cáo nhiều chứ không tin nổi đâu. Chỉ có ai sử dụng rồi mình chứng kiến được thì ok cứ thử...còn nếu giàu thì cũng cứ thử...nghèo như em thì...để tự nhiên thôi. Chứ thời đại thông tin hỏi trên đây nhiều lắm cũng 20-30% khách quan thôi. Còn lại toàn là nhân viên sale hàng với triệt hạ thương hiệu đối thủ trong vai trò người tư vấn trung lập thôi...
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Huong993 Xem bài viết
    Nói chung thì e có ý kiến thế này ạ : e dùng cũng khá lâu 9 hộp mà chỉ bớt nhờn thôi ạ với đẹp da. Chứ còn vấn đề chữa rụng tóc và kích thích mọc tóc thì không có đâu chị ạ. E uống nhiều như vậy vì bố mẹ e mua rồi thì phải uống mang ra trả họ còn không cho, mà cho thì họ bảo bớt tiền , mẹ e tức mang về e dùng k bổ cái này thì bổ cái khác mà thật là toc k mọc mà lông tay với chân mọc kinh khủng khi uông xong thì nó cũng mọc ít thôi tầm nữa tháng sau thì ... Đó là ý góp ý của riêng e chị nào muốn uống thì cứ việc.

Tớ uống cũng được 10 hộp, cách nay hơn 1 năm/ 220k/1 hộp. Đúng là tiền mất tậ mang, chưa thấy tác dụng gì hết, cuối cùng ko thể kiên trì được nữa, bỏ luôn. Tóc t mỏng kinh khủng lắm, cũng dùng đủ mọi thứ nhưng ko mọc được. Hiện giờ t đang xài MEGUM (mua ở sthi ý), với lại cách 2 ngày bôi dầu dừa (bôi trước khi gội 30p), ko biết kết quả ra sao,
    • 16 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loveforever.ht90 Xem bài viết
    Tớ uống cũng được 10 hộp, cách nay hơn 1 năm/ 220k/1 hộp. Đúng là tiền mất tậ mang, chưa thấy tác dụng gì hết, cuối cùng ko thể kiên trì được nữa, bỏ luôn. Tóc t mỏng kinh khủng lắm, cũng dùng đủ mọi thứ nhưng ko mọc được. Hiện giờ t đang xài MEGUM (mua ở sthi ý), với lại cách 2 ngày bôi dầu dừa (bôi trước khi gội 30p), ko biết kết quả ra sao,
    Em đang định mua maxhair dùng thử. Vào đây thấy mọi người review thế này thì thôi luôn. Không dám thử vì giá cũng khá đắt. Tiền mất tật mang thì thôi xong.
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dambut555 Xem bài viết
    thấy nhìu ng bảo uống cái này cũng mọc nhưng chậm hơn mn ạ
    Chồng tớ cũng bị hói, hí hửng mua Maxhair về. Sau khi uống 8 hộp đúng là thấy lượng dầu có giảm, có tí tóc con mọc lên nhưng rồi nó mọc được dài ra tí lại rụng hết đi. Chán ko dùng nữa. Đi khám GS ở Viện Da Liễu TW, bác kết luận ko có cách nào cữu chữa, sống với lũ thôi
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meiudaucuagau Xem bài viết
    Chào các mẹ WTT
    Tóc mình dạo này rụng dữ quá. Mình tìm hiểu thông tin thì thấy thuốc MAXXHAIR quảng cáo chống rụng tóc, làm tóc mọc lại. Không biết có thật không các mẹ. Mẹ nào xài rồi cho mình đánh giá với
    Tôi cũng đã thử làm chuột bạch trong 1 tháng với 4 hộp maxxhair, kết quả không thấy có 1 chút cải thiện nào dù là nhỏ nhất (Tôi đã bị rụng tóc liên tục trong 6 năm). Ngay khi mua về đọc thông tin in trên hộp thuốc cũng đã thấy chút thất vọng vì chỉ là thuốc bổ ko có tác dụng chữa bệnh. Nhưng vì cũng nuôi chút hy vọng nên đành dùng vậy, kết quả thất vọng vẫn hoàn thất vọng.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào trị rụng tóc tại Trung Tâm Da Liễu Đông Y Việt Nam chưa, cho e xin một ít kinh ngiệm đi ah.
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tôi biết bạn là người bán hàng nên thường có tâm lý là bảo vệ niềm tin 1 cách mù quáng. Bạn không phải là người bị rụng tóc và tham gia chiến đấu chống lại triệu chứng này trong thời gian dài thì làm sao bạn hiểu thuốc bằng những người bị bệnh? Bạn phải bảo vệ quan điểm rằng thuốc tốt vì mỗi tháng bạn được người ta trả cho vài triệu bạc (cũng chỉ bằng tiền tôi thử thuốc trong 1 tháng thôi). Chẳng ai thừa hơi và thời gian để lên đây với ý đồ xấu về "cạnh tranh" này nọ cả. Viên bổ maxxhair (nói chính xác là vậy) không hề có tác dụng với tôi, đây chỉ là thực phẩm chức năng ko có tác dụng chữa bệnh - điều này cũng được in rõ trên bao bì sp nhé. Bạn rất chi là ấu trĩ vì đặt niềm tin 1 cách khờ khạo chỉ với vài triệu bạc nhận đc mỗi tháng.
    • 397 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

cám ơn chia sẻ chân thành của các anh chị đi trước đã mua dùng thử, em cũng đang rụng tóc nhiều, tính mua maxxhair nhưng đọc thấy không có tác dụng gì làm em đỡ mua phí tiền
    • 81 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

chính xác là mọc lông chứ tóc chả thấy đâu, toi mất mấy triệu tiền thuốc mà chả giải quyết đc j, may mình là nam nên thêm tí lông cũng ko sao
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ra chợ hỏi đầy .có nhu cầu hay lk thôi hiii
    comment by WTT mobile view
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiệu Quả cực kỳ luôn các chị ạ!!!

Dầu gội chống rụng tóc cực kỳ hiệu quả.
    Esmeria .
    Sản phẩm của
    Bio Harvest Cosmoceutical Laboratory - Úc.
    sản xuất tại Malaysia.
    Tác dung: Chống rụng tóc, giảm rụng tóc ngay trong một vài lần gội .
    Tóc con mọc rõ rệt sau một thời gian ngắn sử dụng sản phẩm.
    ( khoảng 1 tháng sử dụng)
    Sản phẩm Organic100 % chiết suất từ sản phẩm cây lá và hoa trong thiên nhiên.
    Thành phần chiết xuất từ và lô hội và loài hoa đinh hương quí hiếm mọc trên dãy núi Anpơ và một số loài hoa quí hiếm khác . Pha chế bằng nước tinh khiết lấy từ Swiss mountain
    Được cấp chứng chỉ an toàn organic bởi ECOCERT France.
    Được kiểm soát chặt chẽ theo đúng tiêu chuẩn organic từ khâu trồng trọt nguyên liệu đến khâu sản xuất.
    Sản phẩm có mùi thơm dễ chịu và chăm sóc tóc mềm mượt ,khỏe tự nhiên, sạch .Hiệu quả tối ưu cho Chăm sóc, bảo vệ tóc và da đầu, chống rụng tóc cực kỳ hiệu quả.
    Giá bán : 450 k / cặp
    https://www.facebook.com/92853253054...367521/?type=3
    • 60 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi so3ngo172 Xem bài viết
    chính xác là mọc lông chứ tóc chả thấy đâu, toi mất mấy triệu tiền thuốc mà chả giải quyết đc j, may mình là nam nên thêm tí lông cũng ko sao
    Chết cười với cái comment của bạn này.
    Mình đang định mua cho xã mà nghe thấy thông tin thực tế ntn thì thôi, lại suy nghĩ lại vậy. K tin đc sp của quảng cáo.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haantrando Xem bài viết
    Chồng tớ cũng bị hói, hí hửng mua Maxhair về. Sau khi uống 8 hộp đúng là thấy lượng dầu có giảm, có tí tóc con mọc lên nhưng rồi nó mọc được dài ra tí lại rụng hết đi. Chán ko dùng nữa. Đi khám GS ở Viện Da Liễu TW, bác kết luận ko có cách nào cữu chữa, sống với lũ thôi
    B ơi, anh xã bạn đi khám tóc rụng ở Viện Da liễu TW ở Hà Nội phải ko?
    Tớ cũng bị rụng tóc 6 năm nay rồi, tóc giờ còn 1 nhúm mới lo sốt vó lên, ko biết đi khám và soi da đầu ở đâu là chuẩn nhất nhỉ? Kiểu bác sỹ bắt được đúng nguyên nhân gây rụng tóc và cách khắc phục cho mình ấy
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

các mẹ ơi, dùng thuốc uống như greenhair hay maxxhair không có tác dụng nhé, vì uống thuốc k tác dụng trực tiếp tới biểu bì hoặc quá lâu đê kích thích nang tóc. phải dùng trực tiếp để kích thích nang tóc và làm khỏe nang tóc để mọc tóc trở lại
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4