Tóc đẹp

Thuốc chữa rụng tóc MAXXHAIR có hiệu quả không?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 9.77K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 77 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Tóc mình gần năm trở lại đây rụng nhiều và ngày càng mỏng đi, thấy MAXXHAIR quảng cáo nhiều nhưng không biết có hiệu quả không, ai dùng rồi cho mình xin ý kiến nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bí quyết để tóc bồng bềnh

Với cuộc sống năng động và hiện đại ngày nay thì việc làm đẹp là không thể thiếu đối với phụ nữ...

• có ai đã dùng thuốc chữa rụng tóc,ngứa đầu của bác Thành Thái Thịnh

Em xin hỏi có ai đã dùng thuốc của bác Thành ngõ số 1 Thái Thịnh Hà Nội chưa ạ?và ai có kết quả như thế nào cho em xin ít thông tin với,em dùng thuốc của bác ấy thấy đầu tiên rất có hiệu quả,nhưng giờ đang thấy rụng và ngứa tương đối nhiều,ko biết thế nào:Straightf::Straightf::Straightf:

• Hỏi về cách thuốc chữa rụng tóc Maxxhair

Chào các chị, tình hình là gần đây em đang bị chứng rụng tóc. Thực ra cũng không phải là nhiều lắm nhưng cứ hằng ngày lại rụng khoảng hơn chục sợi, nhất là lúc tắm, giờ tóc em cũng không còn dày như trước nữa. Em có nghe nói về thuốc trị rụng tóc Maxxhair. Ở đây có ai dùng thuốc này chưa ạ? Có hiệu...

• Cách bôi dầu dừa theo kiểu lười tí

Em vốn lười xoa dầu dừa cho tóc vì thấy rít rít, nhưng khó khăn nhất là thoa sao cho đều lên da đầu...

• Thử tài khéo léo: Ném vòng vào chai

Ở độ tuổi mầm non, tiểu học, các bé rất hiếu động, thích khám phá, tìm tòi nhưng mau chán, ưa hoạt...

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

kjsdhfijshdkfjsdf
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nobita35078; 04/07/2012 vào lúc 07:44 PM.
    • 56 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi danthu1710 Xem bài viết
    Tóc mình gần năm trở lại đây rụng nhiều và ngày càng mỏng đi, thấy MAXXHAIR quảng cáo nhiều nhưng không biết có hiệu quả không, ai dùng rồi cho mình xin ý kiến nhé!
    Maxxhair có thành phần chủ yếu là thảo dược, vitamin, an toàn với người dùng. Maxxhair rất hiệu quả trong điều trị tóc dầu.
    Nhưng nếu đầu không hợp gây ra phản ứng phụ và dị ứng.
    Bạn nên hỏi chuyên gia về sản phẩm này trước khi mua và dùng nó nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 77 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

xin thêm ý kiến các mẹ
    • 77 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nobita35078 Xem bài viết
    kjsdhfijshdkfjsdf
    Gì đây hả nobita? cho con vọc máy tính hả