Tóc đẹp

Sg - Cắt tóc ngắn ở đâu đẹp

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em muốn cắt tóc ngắn nhưng chả biết ở đâu đẹp, cái chỗ hay cắt thì thằng cắt tóc ok, nhưng mỗi tội cứ lần nào đến nó cũng lải nhải "tóc em dày quá, em phải thế này thế nọ" rồi cắt theo ý nó. Ngày trước có cắt ở Hiền Anh bên Tân Bình , thấy cũng ưng ý, nhưng chị Hiền cuối tuần đông khách quá, chờ không nổi. Có chỗ nào cắt tóc ngắn đẹp, tư vấn tốt không cả nhà chỉ em với. Giá cả phải chăng nữa. Em cảm ơn cả nhà nhìu :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 846 Bài viết

• 490 Được cảm ơn

Tiệm Tí trên đường Trường Sơn nha bạn, mình không nhớ số nhưng ngay mặt tiền đường chỗ cây xăng sân bay đi lên 1 chút gần chỗ bán cháo gà cánh gà nha. Bạn cắt anh Tí đi xong rồi bạn thấy Hiền Anh phải gọi Tí bằng sư phụ đấy.
    Nói thật HAnh rất gần nhà mình mà mình khiếp chị này quá, cắt đc 1 lần rồi chạy đi không quay đầu trở lại luôn. Mình để tóc ngắn tóc tém bao năm nay rồi toàn ra Tí cắt thôi (hồi đó tiệm Tí còn ở đường LVS) hôm đó làm biếng, chạy ra HAnh cho gần. Trời ơi chị ấy cắt cái đầu cho mình hơn 1 tiếng đồng hồ, cắt thì cũng chẳng đẹp đẽ gì mà lại còn ngâm dưa. Chắc trên đời này chỉ có mình gặp xui nên mới bị như vậy thôi. Khách đông thời gian chờ phải lâu thì mình không nói, mà đến lượt mình cắt rồi lại phải chờ mới điên chứ, cắt cho mình 1 nhát có người gọi, là chị ấy lại "Hiền Anh đây, Hiền Anh có mặt!" thế là chạy lại người khách kia, xong rồi quay lại cắt cho mình 1 nhát nữa xong rồi lại có người gọi......cứ thế thành ra cái đầu mình có xíu tóc mà cắt cả tiếng không xong, mình điên quá không lẽ lại xách cái đầu nham nhở bỏ về, thật chỉ biết tức ói máu thôi, thề tới già cũng không bước chân vô HAnh lần thứ 2.:mad:
    Ah giá cả Tí cũng rất phải chăng, bây giờ mình thay đổi kiểu tóc rồi, tết vừa rồi ra Tí tư vấn uốn và nhuộm tóc cho mình ai cũng khen trẻ và xinh ra, vì nếu thích để tóc ngắn thì cũng phải thay đổi 1 chút chứ cứ hết tém rồi lại ngang hoài cũng chán.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Leo.Thienbinh; 25/04/2009 vào lúc 02:25 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,001 Bài viết

• 17,117 Được cảm ơn

em cắt ở gần nhà em, thấy đẹp hơn tiệm lớn luôn (quận 4)
    Cảm xúc khi 2 vạch

Ai chưa 2 vạch thì có 2 vạch, ai có 2 vạch rồi thì bình an 9m10d, con yêu khoẻ mạnh, thông minh, đáng yêu nhất trên đời!!!

Om ta rê, tút ta rê, tu rê soa hoa Tự hào vì là Thành viên Nhà MUM
    • 647 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ivy_le Xem bài viết
    em cắt ở gần nhà em, thấy đẹp hơn tiệm lớn luôn (quận 4)
    Chị Ivy_le cho em xin cái địa chỉ nhé , em cũng ở quận 4 này , cắt đẹp mà gần nhà thì thích quá rồi , em lười chạy đi xa lắm , với lại ra mấy khu trung tâm vừa mắc vừa đợi lâu nữa. giá cả luôn nhé chị . Em cám ơn chị nhiều nè :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi brown_mail; 25/04/2009 vào lúc 09:20 PM.
    • 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chut0306 Xem bài viết
    Tiệm Tí trên đường Trường Sơn nha bạn, mình không nhớ số nhưng ngay mặt tiền đường chỗ cây xăng sân bay đi lên 1 chút gần chỗ bán cháo gà cánh gà nha. Bạn cắt anh Tí đi xong rồi bạn thấy Hiền Anh phải gọi Tí bằng sư phụ đấy.
    Nói thật HAnh rất gần nhà mình mà mình khiếp chị này quá, cắt đc 1 lần rồi chạy đi không quay đầu trở lại luôn. Mình để tóc ngắn tóc tém bao năm nay rồi toàn ra Tí cắt thôi (hồi đó tiệm Tí còn ở đường LVS) hôm đó làm biếng, chạy ra HAnh cho gần. Trời ơi chị ấy cắt cái đầu cho mình hơn 1 tiếng đồng hồ, cắt thì cũng chẳng đẹp đẽ gì mà lại còn ngâm dưa. Chắc trên đời này chỉ có mình gặp xui nên mới bị như vậy thôi. Khách đông thời gian chờ phải lâu thì mình không nói, mà đến lượt mình cắt rồi lại phải chờ mới điên chứ, cắt cho mình 1 nhát có người gọi, là chị ấy lại "Hiền Anh đây, Hiền Anh có mặt!" thế là chạy lại người khách kia, xong rồi quay lại cắt cho mình 1 nhát nữa xong rồi lại có người gọi......cứ thế thành ra cái đầu mình có xíu tóc mà cắt cả tiếng không xong, mình điên quá không lẽ lại xách cái đầu nham nhở bỏ về, thật chỉ biết tức ói máu thôi, thề tới già cũng không bước chân vô HAnh lần thứ 2.:mad:
    Ah giá cả Tí cũng rất phải chăng, bây giờ mình thay đổi kiểu tóc rồi, tết vừa rồi ra Tí tư vấn uốn và nhuộm tóc cho mình ai cũng khen trẻ và xinh ra, vì nếu thích để tóc ngắn thì cũng phải thay đổi 1 chút chứ cứ hết tém rồi lại ngang hoài cũng chán.
    ban oi, cho minh xin địa chỉ chính xác với. Mình định đi uốn đay. Tks ban nha
    :Rose:
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:Khi bạn đang cười, ở đâu đó có người đang khóc. Khi bạn đang hạnh phúc, ở đâu đó có những mảnh đời bất hạnh. Hãy bằng lòng với những gì bạn có. Hãy bỏ qua mọi hận thù và sống bằng tình yêu thương:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 49 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình vừa cắt tóc ngắn xong. Vote cho tiệm Thoại ở đường Rạch Bùng Binh ( đường nhỏ nhỏ đối diện CLB Lan Anh). Có nhiều giá tùy theo tay nghề và kinh nghiệm của thợ ( 90k- 130k - 150k). Mình hay chọn anh HUynh và mọi người cũng hay chọn anh này giá 150k. Mình đã cắt nhiều chỗ vì mình chuyên để tóc ngắn nhưng chỗ này là hài lòng nhất tuy đắt hơn 1 chút
    • 551 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

mình thấy tiệm XUân Hiền ở 343 Lê Văn Sỹ (ko nhớ Tan bình hay phú nhuận) cắt tóc làm tóc cũng ok lắm á... mình hay làm ở đó, thấy thợ ở đó cũng có mắt nhìn, ko biết có phải hợp gout của mình hay ko... với lại anh chủ tiệm chuyên trang điểm đẹp lắm, Đi đámccuướii mình hay ra đó make up.. anh Hiền make up pro lém
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, bây giờ tiệm này còn hoạt động và bạn có thể cho địa chỉ chính xác được không?

Cám ơn bạn.

Trích dẫn Nguyên văn bởi chut0306 Xem bài viết
    • 142 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

E nghe đâu có tiệm gần bệnh viện Từ Dũ đường Cống Quỳnh gì đó cắt tóc đẹp lắm, thấy bạn e cắt nhìn trẻ hẳn ra mà nó còn bảo là ông ấy cắt kĩ nữa. Để em về hỏi lại nó xem sao
    • 2,063 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nndt Xem bài viết
    Mình vừa cắt tóc ngắn xong. Vote cho tiệm Thoại ở đường Rạch Bùng Binh ( đường nhỏ nhỏ đối diện CLB Lan Anh). Có nhiều giá tùy theo tay nghề và kinh nghiệm của thợ ( 90k- 130k - 150k). Mình hay chọn anh HUynh và mọi người cũng hay chọn anh này giá 150k. Mình đã cắt nhiều chỗ vì mình chuyên để tóc ngắn nhưng chỗ này là hài lòng nhất tuy đắt hơn 1 chút
    MÌNH LẠI CHẲNG THÍCH CHỖ NÀY, LẦN TRƯỚC ĐƯA MẸ MÌNH CÀO ĐÂY UỐN TÓC, VỪA ĐẮT LẠI ÝT NHIỆT TÌNH, HYZ, CHẮC LÀ WÊN BO CHO MẤY CÔ Ý HOẶC SÁNG MẤY CÔ Ý CHƯA ĂN SÁNG :Silly:

• 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đã cắt qua mấy tiệm như Art Hair, Hiền Anh, . . . nhưng đến hôm nay mình mới thật sự thấy hài lòng khi cắt ở tiệm Hùng QI – gần ngã 4 ĐTHoàng – ĐBPhủ, cũng do mấy bạn trên này chỉ cho mình nè! Anh Hùng rất nhiệt tình và vui vẻ, anh đã cắt cho mình 1 mái tóc thật style và rất hợp với khuôn mặt mình, gặp ai cũng khen đẹp và trẻ hết. Mình thích lắm! Chắc chắn từ giờ mình sẽ là khách hàng trung thành của tiệm đấy thôi!
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:

• 252 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

Giới thiệu các mẹ SG 1 tiệm nè. TIÊN'S ART 339 Lê Quang Định. Anh chủ hùi trước làm chuyên viên pro bên Art Hair. Cắt tóc thì các mẹ nhớ yêu cầu anh Tiên cắt nha.
    Em thì ép duỗi setting ở đây cả nhưng chưa bao giờ cắt tóc ngắn vì dù có năn nỉ lạy lục thì anh í cũng hem chịu cắt cho, chỉ lạnh lùng phán quyết khuôn mặt và dáng em hem hợp, cắt uổng lắm :Straightf:
    Nhưng muh em đã mục sở thị anh í cắt cho 1 vài khách trong thời gian làm tóc ùi. Phải nói là cứ như hoàn toàn lột xác í, nhìn xinh và sành điệu hơn hẳn ạ.