Tóc đẹp

Nhuộm tóc màu gì thì sáng da?!

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 119K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 59 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chẳng là em muốn nhuộm tóc lần 2 sau khi nhuộm lần 1 màu k lên nhiều mà ra nắng mới thấy màu. Da em k trắng, tái tái nên em muốn hỏi chị em nào biết màu nhuộm nào khi nhuộm lên sẽ sáng da k ạ? Em nghe nói màu chocolate làm da tối lắm, da xỉn xỉn thì nên nhuộm màu hạ dẻ. Nhưng em không biết tóc em có lên màu nổi không vì tóc rất tối màu. Em tính nhuộm màu nâu vàng sáng k biết có hợp k nhỉ? Các chị em cho em ý kiến với^^

• 2,074 Bài viết

• 6,001 Được cảm ơn

Bạn đừng nhuộm những màu ánh đỏ nhé, da mình cũng trắng mà lần trước nhuộm nhìn cứ xỉn xỉn, bọn công ty cứ thắc mắc sao dạo này đánh phấn nâu à :Laughing:. Mình đang nhuộm màu rêu cũng tôn da lắm.
    Bài thơ đầu tiên của con gái 2 tuổi:
    Một...ba...chín...
    ăn bún...ăn trứng...ăn chuối...

Yêu ghê cơ

• 2,552 Bài viết

• 3,115 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuemchuot Xem bài viết
    Bạn đừng nhuộm những màu ánh đỏ nhé, da mình cũng trắng mà lần trước nhuộm nhìn cứ xỉn xỉn, bọn công ty cứ thắc mắc sao dạo này đánh phấn nâu à :Laughing:. Mình đang nhuộm màu rêu cũng tôn da lắm.
    màu rêu đẹp ,nhưng nhanh bay màu ý.vì nó là màu thời trang

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đặt cục gạch ngồi hóng, em cũng chuẩn bị đi nhuộm lại tóc rồi. Lần trước em nhuộm vàng đồng nhưng do tóc tơ quá nó hóa ra vàng hoe, trộm vía nhìn cũng sáng lắm :Angel:

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

còn em lại nghĩ tóc đen thì da sẽ sáng nhỉ
    da mà xỉn, nhuộm lên lỡ màu ko hợp thì nhìn sẽ ko đuợc đẹp và sang :P

mà nhuộm nhiều em nghe bảo là hư tóc lắm đó, thuốc nhuộm còn nặng hơn thuốc uốn duỗi đấy

mà avatar có phải chị hôn vậy? nếu là chị thì em thấy ổn lắm rồi, ko cần phải nhuộm màu đâu chị

• 790 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Công nhận nâu vàng đẹp, rất phổ biến. Nhưng bạn đừng nhuộm nâu vàng nữa. Bây h ra đường ai tóc cũng nâu vàng hết, nhìn như nhân bản vô tính ý. Nói chung là đẹp nhưng giống nhau quá thì ngta cũng chỉ nhìn lướt qua thôi à. Mình tốn tiền làm đẹp mà lại rơi vào cảnh "mới ta, cũ người" thì ức lắm! Và mình đang ở trong tình cảnh ý đây. Sắp đi nhuộm lại.

Avar là ảnh của bạn đúng ko? Mình thấy bạn để tóc xoăn đen xinh đấy. Cá nhân mình thấy những ai xinh, mà lại để tóc đen thì mình càng thấy thik và phục người ta, thấy ngta xinh hơn. Còn những chị nào ăn mặc sang trọng nhưng để tóc đen thì mình cũng thấy chị ý sang trọng hơn so với khi chị ý nhuộm tóc trong lúc cũng mặc bộ trang phục đó.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Becky_princess; 15/04/2011 vào lúc 06:09 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em cũng đang tính nhuộm tóc,chưa bao giờ em nhuộm nhưng da em trắng thì nên nhuộm màu gì,em đang angten cái màu vàng nâu,hay màu vàng vàng ấy,chã bít màu gì hợp

• 2,522 Bài viết

• 2,270 Được cảm ơn

tóc mình vốn sẵn ko đen mun, ra nắng nó cũng hơi nâu 1 tý xíu, hôm bữa tí ta tí tởn đi nhuộm nâu, hix về cái đầu hoe hoe mà nhìn da tối hơn tóc cũ mà nhìn ko bóng đẹp như trước :Crying::Crying: biết thế để tóc tự nhiên

• 28 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong.duong Xem bài viết
    còn em lại nghĩ tóc đen thì da sẽ sáng nhỉ
    da mà xỉn, nhuộm lên lỡ màu ko hợp thì nhìn sẽ ko đuợc đẹp và sang :P

mà nhuộm nhiều em nghe bảo là hư tóc lắm đó, thuốc nhuộm còn nặng hơn thuốc uốn duỗi đấy

mà avatar có phải chị hôn vậy? nếu là chị thì em thấy ổn lắm rồi, ko cần phải nhuộm màu đâu chị
    Không phải nhuộm nhiều bị hư tóc đâu, nhuộm tóc ít bị hư tổn nhất trong 3 loại hóa chất là nhuộm, uốn, duỗi đấy chị à. Như dân Nhật nhé 90% phụ nữ nhuộm tóc, mà họ thì lại cực kỳ sợ hỏng tóc vì chữa trị tóc hư tổn ở Nhật đắt lắm, em vào salon bên đó thấy toàn ít nhất là 80 đô /lần chữa trị nên họ rất cẩn thận. Họ không chuộng việc uốn xoăn xù tít lên và duỗi thẳng đơ đâu, họ thích uốn hơi xoăn, và duỗi hơi phồng cho nó tự nhiên ấy..

Dạo trước em nhuộm màu nâu hạt dẻ sáng cũng thấy tôn da lắm, mà em phải dùng gội xả dưỡng màu thì màu mới bóng, đậm màu (không phải tối nhá) và da trông sáng hơn hẳn.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 28 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Các mẹ có thích mấy cái màu nâu mới này của Davines không? Em thích mê li rời rụng, trông nó đầy sức sống nhỉ. Em chuẩn bị đi nhuộm lại một trong những màu này. Có mẹ nào tham gia cùng không?

http://ngoisao.net/news/lam-dep/2011...i-cua-davines/

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5