• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.38K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 364 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tình hình là nhà ta đã có ai nhuộm lông mày chưa nhỉ (nghĩa là mua cái hộp thuốc nhuộm tóc đen về để nhuộm ấy), cho e xin ý kiến với. Thấy con bạn e nó nói mà e chưa tin lắm nên vào đây hỏi các mẹ cho chắc ăn, đang định thử cái, hì hì
    Một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ, hi hi...

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ý kiến này hay ànha, em thì chưa thử bao giờ nhưng vô đây đánh dấu xem kinh nghiệm của chi nào đã làm rồi chia sẻ tí.....

• 1,991 Bài viết

• 6,875 Được cảm ơn

nghe nói mấy cái thuốc nhuộm nó rất độc, để nó thấm vô da sẽ có nguy cơ gây ung thư, cho nên em nghĩ là nhuộm lông mày thì e hổng đc :Thinking:

• 1,044 Bài viết

• 682 Được cảm ơn

Hehe, cái này lâu rồi mà. Em làm hoài:Laughing:

• 364 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetmuaha Xem bài viết
    hơ hơ, thế tình hình chị có cải thiện đc j ko?
    Một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ, hi hi...

• 1,246 Bài viết

• 1,551 Được cảm ơn

Tớ có cái dụng cụ ..... quét lông mày gì đấy, hàng được tặng nên không biết giá rổ bao nhiêu, xài thích lắm : có thể chỉnh cho lông mày nằm theo hướng như ý, sậm màu hơn ( thay vì bạn phải nhuộm!!!), nhìn thật lắm chứ không như chì kẽ. :Angel:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi luclac1111; 01/09/2009 vào lúc 09:40 AM.

• 72 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

bạn ơi dụng cụ ấy bạn mua ở đâu? giá rổ thế nào? lông mày của mình nhạt quá nên nhìn mặt chẳng có nét gì cả.

• 45 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Hay nhỉ, đọc top này nhớ đến câu chuyện trưa qua sếp kể, hình như sư là phải cạo hết lông mày thì phải. Có phải không nhỉ? hihi

• 1,991 Bài viết

• 6,875 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetmuaha Xem bài viết
    hehe, nó thấm từ từ mà mẹ nó, tích tụ lâu ngày nhiều sẽ có nguy cơ thôi chứ e đâu nói là nó bùng phát liền đâu

• 320 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SG Chic Xem bài viết
    hehe, nó thấm từ từ mà mẹ nó, tích tụ lâu ngày nhiều sẽ có nguy cơ thôi chứ e đâu nói là nó bùng phát liền đâu
    Nói chung là thuốc nhuộm bao h cũng độc hại. Em nghĩ là ko nên dùng cho phần mặt với lại lông mày nó ko nhiều như tóc. Tóc rụng 1 ít cũng ko sao nhưng mà lông mày rụng vài sợi là cũng nguy hiểm lắm rùi. Được 1 tuần đẹp rùi rụng hết thì chết.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2