Tóc đẹp

Nhuộm đen tóc bạc bằng thuốc gì?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 5.57K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chị nào nhuộm tóc cho em hỏi chút nhé, mua thuốc nhuộm tóc của hãng nào thì tốt ạ, tóc mẹ em đen bóng mà giờ nhiều tóc bạc rồi ...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách dưỡng mượt tóc, chống rụng tóc bằng dầu dừa

Cách dưỡng mượt tóc, chống rụng tóc bằng dầu dừa Tóc em là tóc dầu, rất yếu hay rụng mà em hay đi...

• Thuốc nhuộm đen tóc

E muốn mua thuốc nhuộm đen tóc cho bố mẹ nhưng k biết dùng loại nào bền màu và ít độc tố cho cơ thể . E chỉ biết có loreal, davines... có thuốc nhuộm màu thời trang, nhưng k biết nhuộm màu đen của nó thế nào , các chị tư vấn cho e với ạ .

• Thuốc nhuộm đen tóc nào tốt?

Chào các chị/cô, hiện tại mẹ cháu đã lớn tuổi và tóc đã bắt đầu bạc nhiều (bạc khoảng 1/3 đến 1/2 sợi tóc). Mẹ cháu muốn tìm 1 loại thuốc nhuộm tốt tốt một xíu để mỗi lần nhuộm thì tóc lâu bạc lại. Hôm trước cháu có xem tivi và thấy giới thiệu 1 loại thuốc nhuộm đen: dùng lược vuốt thì đen tóc,...

• Đã mẹ nào làm tóc ở Salon Bắc trần tiến chưa ạ?

Tình hình là sắp mùa thu rồi ạ,em định thay đổi kiểu tóc tí cho rực rỡ. Tóc em trước là đầu bob,...

• Trẻ từ 2-6 tuổi: Những cột mốc có thể mẹ chưa biết

Một chiếc cây trưởng thành sẽ trải qua giai đoạn mầm– chồi – lá rồi vươn cao thành cây xanh vững...

• 3,301 Bài viết

• 2,702 Được cảm ơn

Mẹ chị thì thường nhuộm bằng thuốc nhuộm tóc bạc của biggen, hãng này của Nhật, đợt trc chị mua cho mẹ đâu tầm trên dưới 80k, lâu nay chị chuyển vào sg sống nên k mua cho mẹ đc nữa :Sad:nên k rõ giá. Cái này cũng có màu nâu và đen, tùy theo tóc của mẹ mà em chọn màu thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 54 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lyly_rose Xem bài viết
    Chị nào nhuộm tóc cho em hỏi chút nhé, mua thuốc nhuộm tóc của hãng nào thì tốt ạ, tóc mẹ em đen bóng mà giờ nhiều tóc bạc rồi ...
    Mình hay đưa mẹ ra hàng nhuộm mình thấy họ nhuộm bằng thuốc của hãng Tivax thì phải.Nhuộm xong thấy tóc mẹ đen óng và mượt lắm nhé, bạn thử tham khảo xem sao?:Rose:
    • 820 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Loreal vẫn là đầu bảng về thuốc nhuộm chị ạ. Bi giờ họ mới ra loại Casting Creme Gloss, cái đó dưỡng nhiều ko làm hỏng tóc mà màu bền. Em vẫn thường mua cho bà em và mẹ em dùng. Chị ra Loreal của Big C í, chỗ đó có vẻ hàng đảm bảo
    Mẹ mong con yêu của bố mẹ sinh ra sẽ khỏe mạnh, xinh xắn như thiên thần :X :X
    • 922 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ--Suri Xem bài viết
    Mẹ chị thì thường nhuộm bằng thuốc nhuộm tóc bạc của biggen, hãng này của Nhật, đợt trc chị mua cho mẹ đâu tầm trên dưới 80k, lâu nay chị chuyển vào sg sống nên k mua cho mẹ đc nữa :Sad:nên k rõ giá. Cái này cũng có màu nâu và đen, tùy theo tóc của mẹ mà em chọn màu thôi
    Cái biggen này tốt đó chị nó của Nhật mà thành phần toàn thảo dược nên yên tâm.Em toàn mua cái này cho anh xã thui

:Rose:Tình yêu đầu trôi xa dư âm để lại
    Và nếu thuộc về nhau em sẽ trở lại
    Và anh được thấy hoa rơi như cơn mưa
    Tươi thắm những con đường
    :Rose:
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹyêuBốvàBông Xem bài viết
    Cái biggen này tốt đó chị nó của Nhật mà thành phần toàn thảo dược nên yên tâm.Em toàn mua cái này cho anh xã thui
    Chị ui,chị hay mua cái này ở đâu ạ? Tóc mẹ em dài ngang vai thôi chắc chỉ 1 lọ ( hay 1 tuýp ?) thôi chị nhỉ? Nhuộm được lâu không chị?
    • 784 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Mình cũng muốn mua cho mẹ chồng lắm, tóc bà bạc từ chân tóc ra cơ, nhuộm đâu có tháng lại nhuộm lại, gìơ chưa tìm dc loại nào bền màu hơn cả, mẹ nào có kn gì ko chia sẻ để mình mua nhé, sắp tết rồi mà đầu bà trắng lắm. Thanks a lots!
    People are illogical, unreasonable, and self-centered

Love them anyway. Người đời thường vô lý, không biết điều và vị kỷ

Dù sao đi nữa, hãy yêu thương họ.
    • 922 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lyly_rose Xem bài viết
    Chị ui,chị hay mua cái này ở đâu ạ? Tóc mẹ em dài ngang vai thôi chắc chỉ 1 lọ ( hay 1 tuýp ?) thôi chị nhỉ? Nhuộm được lâu không chị?
    Bạn có thể vào các siêu thị hay của hàng Đại lý mỹ phẩm uy tín chút .Nhà mình gần Ngã tư sở nên mình hay mua của CH mỹ phẩm Lan hương chân cầu Ngã tư sở phía xuôi về Đường Láng ấy gần Sacombank nhé bạn .Giá tầm 78k thuiCái này hộp gồm 2 tuýt (1 thuốc + 1 dưỡng )tóc mẹ bạn vậy chắc dùng được 2 lần nếu nhuộm cả đầu còn chấm chân thì được lâu hơn:Laughing:

:Rose:Tình yêu đầu trôi xa dư âm để lại
    Và nếu thuộc về nhau em sẽ trở lại
    Và anh được thấy hoa rơi như cơn mưa
    Tươi thắm những con đường
    :Rose: