Tóc đẹp

Mỹ phẩm dưỡng tóc LIVEGAIN

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 8.52K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 289 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết ở đâu bán nhiều Livegain kô, em dùng loại này rất hợp mà giá cả cũng phải chăng, em hay mua ở Liên Thắng nhưng trên đó ít mặt hàng quá, ở đâu có đầy đủ sản phẩm hả các mẹ?

• 99 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn gọi theo số 0988.722840.Đây là số máy của e Thảo chuyên đưa hàng Livegain cho cửa hàng nhà mình. Nhưng mình ko biết e ý có đưa hàng cho người tiêu dùng ko hay chỉ đưa cho các salon thôi.Bạn thử gọi xem sao nhé.Được chiết khấu 35% trên tổng giá trị đơn hàng mà lại là hàng chính hãng luôn ( VP công ty ở đường Nguyễn Văn Ngọc- gần công viên Thủ Lệ)

• 91 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi home spa Xem bài viết
    Bạn gọi theo số 0988.722840.Đây là số máy của e Thảo chuyên đưa hàng Livegain cho cửa hàng nhà mình. Nhưng mình ko biết e ý có đưa hàng cho người tiêu dùng ko hay chỉ đưa cho các salon thôi.Bạn thử gọi xem sao nhé.Được chiết khấu 35% trên tổng giá trị đơn hàng mà lại là hàng chính hãng luôn ( VP công ty ở đường Nguyễn Văn Ngọc- gần công viên Thủ Lệ)
    Chị ơi một lọ hấp nóng của Livegain khoảng bao nhiêu tiền ah:rolleyes: . Trước giờ e hay ra hàng hấp tóc thấy mỗi lần là 90k ( dầu hấp của họ).E định mua dầu về rồi mỗi lần chỉ mang ra hàng họ hấp cho thôi:Battin ey:

• 99 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cửa hàng của mình lâu rồi ko láy Livegain nữa nên cũng ko nắm đc giá cả.Bạn thử gọi theo số ở trên đi, theo mình nếu bạn thấy hợp với sản phẩm nào thì cứ mua 1 hộp rồi mang ra ngoài hàng hấp thì chỉ phải trả tiền công thôi như thế sẽ rẻ hơn đc rất nhều đấy.À, nếu mình nhớ ko nhầm thì 1 chai hấp 1000ml của Livegain là 384K hay sao ý.

• 289 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blue82 Xem bài viết
    Chị ơi một lọ hấp nóng của Livegain khoảng bao nhiêu tiền ah:rolleyes: . Trước giờ e hay ra hàng hấp tóc thấy mỗi lần là 90k ( dầu hấp của họ).E định mua dầu về rồi mỗi lần chỉ mang ra hàng họ hấp cho thôi:Battin ey:
    Hic, sao mà đắt thế, mình mua 1lọ hấp nóng của Livegain hình như gần 200k nhưng dùng lâu lắm và tóc rất mượt, có nhiều loại hấp nóng lắm, mỗi lần đi cả hấp cả gội hết có 25k thôi, mang dầu của mình đi vừa rẻ vừa an tâm, có 1lần dùng của cửa hàng bị ngứa gần chết

• 91 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hungbinh2801 Xem bài viết
    Hic, sao mà đắt thế, mình mua 1lọ hấp nóng của Livegain hình như gần 200k nhưng dùng lâu lắm và tóc rất mượt, có nhiều loại hấp nóng lắm, mỗi lần đi cả hấp cả gội hết có 25k thôi, mang dầu của mình đi vừa rẻ vừa an tâm, có 1lần dùng của cửa hàng bị ngứa gần chết
    Vâng, cả dầu và công hấp của họ là 90k đấy chị ah:Sad: . Nên e cũng định mua lọ hấp về mang ra hàng hấp cho nó rẻrooling: Jờ e đang dùng hấp Garden của Đức, cũng mượt nhưng mùi thì hắc ko thơm như Livegain:rolleyes:

• 208 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blue82 Xem bài viết
    Vâng, cả dầu và công hấp của họ là 90k đấy chị ah:Sad: . Nên e cũng định mua lọ hấp về mang ra hàng hấp cho nó rẻrooling: Jờ e đang dùng hấp Garden của Đức, cũng mượt nhưng mùi thì hắc ko thơm như Livegain:rolleyes:
    Ôi tớ có đây .Tháng trước tóc dài đi mua 1 lọ hấp to đùng về nhưng bây giờ tóc ngắn mất rồi chẳng có nhu cầu nữa vả lại chẳng có thời gian đi hấp hay nói đúng hơn là lười hu hu .Mình để lại cho bạn nào có nhu cầu nhé ,chẳng nhớ lần trước mua bao nhiêu tiền nữa thôi thì thuận mua vừa bán vậy mình bán 200k nhé .À quên mình rất ít lên diễn đàn này nên bạn nào có nhu cầu thì liên lạc với mình số đt này Giang 0904083638 .Mình dùng đúng 1 lần nhé

• 169 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Tóc mình đi ép ở 58 Trương Định bị hỏng,bây giờ bị mùn tóc.Có bạn nào biết dùng loại dầu gội phục hồi nào tốt thì tư vấn cho mình với ,mình đang lo tốc độ này thì kô biết mấy ngày nữa sẽ thành tóc ngắn mất thôi.Mọi người khuyên mình dùng Swatchkorc(hình như chưa chính xác) nhưng mình cũng kô biết chất lượng thế nào.Kô biết dùng LIVEGAIN này có ăn thua gì kô.

• 289 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Minh dung duong toc cua Swatchkorc thay ko hop, me no vao trang thegioidep.vn vao muc cac loai my pham chon chữ L co livegain đấy, trong đó có nhiều loai dưỡng lắm, tha hồ mà chọn, có những loại có giá cả rồi

• 2,504 Bài viết

• 1,568 Được cảm ơn

Có bạn nào biết địa chỉ bán dầu gội Live Gain chính hãng ko? Mình search trên mạng ra nhiều quá, mà giá mỗi nơi 1 khác, lại sợ hàng rỏm nữa. Thanks
    Home is where the heart is...

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2