Mua tinh dầu trị rụng tóc sau khi sinh.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 585 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vợ em vừa rặn cho em 1 cu tí cách đây 2 tháng và từ đó có dấu hiệu bị rụng tóc nhiều, bác sĩ bảo là triệu chứng thường bị sau khi sinh. Em nghe nói có tinh dầu bưởi trị rụng tóc, kích thích mọc tóc không biết ở đây có anh/chị nào từng sử dụng rồi tư vấn cho em với ạ. Với em nên mua hàng ở đâu ạ? Em tìm trên mạng thì thấy có AOTANICA, ATZ, BÀ BÀ,... rất nhiều nhưng không biết phải mua ở đâu ạ. Anh/chị nào giúp em với, vợ em k nói nhưng mỗi lần tắm xong chải đầu nhìn thấy buồn buồn em thấy thương quá.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn dùng dầu gội của izimi xem sao, nhiều bạn cũng rụng sau sinh em bé dùng có tác dụng lắm đấy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hako268
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị có hình cho em xin với ạ, em tìm trên mạng không thấy.
    Còn tinh dầu thì sao chị?
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi victorprimes Xem bài viết
    Chị có hình cho em xin với ạ, em tìm trên mạng không thấy.
    Còn tinh dầu thì sao chị?
    Em search izimi trên facebook , hình như có ship cod online đó. Còn tinh dầu cũng tốt cho tóc bị rụng nhưng bị cái mình dùng không thể đều hết cả da đầu được, đều hết thì rất hao và dễ bết tóc. Còn dầu gội vẫn thấm vào chân tóc tốt hơn. Với lại kèm luôn chức năng làm sạch bằng thiên nhiên sẽ giảm tác hại hoá chất , cũng góp phần làm tóc rụng sau khi sinh.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hako268
    • Thành viên Webtretho
    • 70 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn nên gội bồ kết tốt đấy
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng tinh dầu hoặc huyết thanh trị rụng tóc rất tốt và hiệu quả bạn nhé. Mình sau khi sinh song cũng bị rụng nhiều. Bạn nên qua những salon có tên tuổi để được tư vấn và sử dụng sản phẩm chính hãng, cải thiện rụng tóc và đảm bảo cho sức khỏe mẹ và bé bạn nhé.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người đã tư vấn nhiệt tình, bạn của vợ em tặng vợ em lọ tinh dầu Bưởi xài đến nay tóc hết rụng nhiều rồi ạ. Chai Pomelo của AOTANICA, do được tặng nên giá nhiêu thì em không biết.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dùng tinh dầu bưởi xịt ủ tóc tầm hơn 1 h rồi xả sạch lại với nước, kết hợp gội đầu bằng dầu thảo mộc cô đặc. Nếu Bạn bị rụng nhiều quá nên uống kèm biotin sẽ có hiệu quả cao hơn.
    À ko thì Bạn thử dùng dầu dừa dưỡng tóc đi ạ, nhiều người dùng ok lắm <3
    Tinh dầu bưởi em có bán, nguyên chất 100% đấy ạ, ko phải nguyên chất em đền tiền gấp 10 lần cho ạ, hihi