Tóc đẹp

Một số địa chỉ cắt tóc nam đẹp cho chác Bố đây

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.6K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sắp tết rồi, chỉnh trang lại đầu tóc cho đẹp một chút. Các bố nào biết có địa chỉ cắt tóc nam đẹp thì post nên đây nhé, riêng mình thì hay cắt tóc ở 2 chỗ mà mình thẩt rất ưng ý là:

1: Anh Dần ( Cắt tóc vỉa hè)
    địa chỉ ở ngã tư Quang Trung - Hai Bà Trưng, cạnh thư viện QG, anh ấy ngồi ở khoảng giữa nhà vệ sinh công cộng và ve bus Hà Nội - Nội bài.

2: Chú Hợp
    địa chỉ: (có vẻ hơi khó mô tả đây) trên con đường nhỏ Ô Chợ Dừa song song với đường Kim Liên mới, đoạn từ Kim Liên tới Ngã năm nguyễn lương bằng - tôn đức thắng, nếu bạn đi từ phố Khâm Thiên thì rẽ vào Ngõ Chợ KT, đi hết đường là ra đến Ô Chợ Dừa rẽ trái mấy chục mét là đến.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 158 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

tiêm vũ tóc ở hồ đăc di có anh thợ tên thắng cắt đẹp lắm ,axnhà em hay cắt ở đấy
    con sắp phải đi bộ đội rồi :Crying:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

AX nhà mình thì cắt ở Quang Trung đệ nhất kéo phố Trần Quốc Toản
    (Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây. )
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tiệm cắt tóc Khôi & Khoa ở 14 Quan Thổ 1, Tôn Đức Thắng cũng ok lắm các bố mẹ ạ. Giá cả cũng rất phải chăng.
    • 151 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thêm địa chỉ cắt tóc nam cực chuẩn mà cẩn thận tỷ mỷ đến từng chi tiết, các bố thử xem nhé, anh xã nhà này cắt ở đây suốt. Anh Lâm cắt tóc ở cổng chùa gì đó quên mất rồi nhưng đúng ở ngã tư hàng Gà , hàng vải ấy. 25 ngàn thôi, khá rẻ, mà đặc biệt rất chu đáo với khách hàng, nếu ko muốn đợi lâu nên gọi trước vào số máy anh Lâm nhé:0982070356 Mình chỉ là vợ của khách hàng thôi nhé, ko quảng cáo gì đâu đấy,hihi
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cần j phải đi cắt tóc ở đâu . em mua cái tông đơ về nhà . cứ 2 tuần vợ em đi cho em mấy đường . Để đầu cua mát phết các bố ạ =))
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mabaouyen Xem bài viết
    tiêm vũ tóc ở hồ đăc di có anh thợ tên thắng cắt đẹp lắm ,axnhà em hay cắt ở đấy

Đúng rồi đấy chị ạ, Tiệm Vũ tóc 87 Hồ Đắc Di, A Vũ chủ cửa hàng cắt thì chuẩn luôn mà giá cả thì phải chăng.

Công nhận ở đây cắt đẹp.
    • 262 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Cắt tóc nam nếu mọi người cắt tóc chân phương, lịch sự công sở. Cửa hàng Cắt tóc nam Minh Đức 110 B1 - Tô Hiệu - Nghĩa tân. Gần chợ nghĩa tân. Anh này rất đông khách luôn phải chờ rất là lâu mà vẫn nhiều người đợi. Àh. giá rất mềm 40k. Mọi ng gần thì đến thử nhé. Mình tin là sẽ không hối hận đâu. Gội đầu cũng phê nữa