Tóc & Nail

Loại thuốc nhuộm tóc nào tốt các mẹ nhỉ?

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 279K Lượt đọc
  • 132 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 64 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

mitchell e thấy cũng khá nhiều ngu7òi dùng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 21 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

thế thuốc nhuộm của Kenlox có được không các mẹ?
    • 11 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Oánh dấu ngâm cứu. Mẹ m thường xuyên phải dùng thuốc nhuộm phủ bạc Bigen của Đức (ko biết viết cx chưa nữa) mà cụ toàn chấm chân, m lo nó ngấm vào da đầu lâu là nguy. Cũng dặn cụ nhuộm cách chân 1cm rồi. Nhưng m muốn tìm mua loại nhuộm thảo dược. Các bạn cho mình hỏi nên dùng loại nào ?
    Cá nhân mình thì hay dùng Loẻal, ưng lắm luôn ấy.
    • 32 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Có mẹ nào sài thử Schwarzkopf professional chưa vậy , nếu có rồi cho mình xin chút ý kiến nhé .
    • 136 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thuốc nhuộm bạn tìm loại nó ghi trên lọ là không có amoniac thì là thuốc nhuộm k hóa chất rất tốt. Nhưng nếu mà lên màu thời trang thì k được đẹp như màu Goldwell ^^
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước tôi dùng loại thuốc nhuộm đông y daibio bền màu và không hại cho da đầu , nên dùng thích lắm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi so_co_la_dang Xem bài viết
    trước tôi dùng loại thuốc nhuộm đông y daibio bền màu và không hại cho da đầu , nên dùng thích lắm
    chi cho em hỏi với tóc của em không hiểu vi sao mà có rất nhiều sợi bạc, chị mua loại thuốc đó ở đâu mách cho e với
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn đến sô 38 ngõ thái thịnh 1 quận đống đa , faf nội hoặc gọi đến số : 098.220.7805
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đang cần mua mà không tìm được loại nào
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiền Anh chém đẹp luôn, làm chỗ này bao mắc mà phục vụ k tận tình
    • 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dòng thuốc nhuộm L'oréal có thành phần dưỡng trực tiếp trong thành phần thuốc nên giúp tóc không bị khô, xơ mà còn phục hồi 3 tác động nhé bạn. Bạn thử dùng xem sao?
    • 55 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình thấy các sản phẩm của dòng Gold Well được đó!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,cho em hỏi ở chỗ nào Hà Nội bán L'oreal thật với giá cả bao nhiêu ạ? Em lần đầu nhuộm tóc nên ko có kinh nghiệm gì,mong đc các mẹ chỉ bảo với ạ!!!! Em 96
    comment by WTT mobile view
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7