Tóc đẹp

Lô cuốn điện dành cho tóc xoăn

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 9.77K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

E thấy trên fb đang rao bán cái này nhiều mà. Hàng tung của thôi dao động từ 350k tới 450k
    Kinh nghiệm bản thân là nếu biết cách cuốn thì lên sóng đẹp nhưng muốn giữ lâu thì phải dùng gel ko thì duỗi nhanh. Và e cảm thấy dùng nhiều tóc khô hơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,157 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ghenho Xem bài viết
    hí e có hàng này đó các mẹ ạ, hàng Tàu thui nhưng k đắt như ngoài hàng đâu, có 300k thui, bảo hành 6 tháng luôn ạ
    mẹ nó còn bán nữa ko. cho mình sdt của mẹ nó mình gọi đặt hàng
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ ơi mình muốn mua lô cuốn xoăn điên nhưng phải là loại bền ý không biết phải mua ở đâu nhỉ ? cái loại lô mà của ràu dùng nhanh hỏng lắm không được làm rơi chỉ cần rơi hoặc va chạm nhẹ là lô đã hỏng rồi >.<
    • 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cac chi oi minh co 1 co mot cai lo uon dien du ne, cai nay minh da xai qua rat hieu qua va ben nua. Cai nay cua Han Quoc nen yen tam ve chat luong nhe. Minh de gia 1tr. Neu chi nao can thi alo cho minh theo so 0938 nam khong khong 988. Minh ten Phuong, o Quan 7 Sai gon.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lô cuốn điện chỉ tạo được 1 kiểu tóc. Chị có thể mua Lược điện ý: lược điện thiết kế giống chiếc lược tròn, lược sấy thông thường , chỉ cần chải là tóc sẽ lên sóng đẹp vì chị cũng làm xoăn rồi , dễ sử dụng và còn có thể làm nhiều kiều tóc khác nữa . có facebook :tên là " Lược Điện " chuyên bán đấy chị, giá chưa tới 300k
    https://www.facebook.com/luocdien/photos
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2