Tóc đẹp

Làm tóc xoăn xù ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.45K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy trên 4r mình mấy topic về tóc xoăn thì nhiều nhg là xoăn lọn to hoặc nhỏ...vv...
    Nhg hình như chưa thấy ai bít làm kiểu tóc xoăn xù, bông lên nhìn cũng rất đẹp
    Em định làm nhg ko bít là fai nối tóc cho để bông lên hay làm gì nữa. Ai bít cách làm như này hoặc địa chỉ ở đâu chỉ giúp em. Độ dài tóc thì tuy từng ng rồi nhg quan trọng là phần trên ý.

hoặc như này

hay vào luôn hản đây cho dễ coi http://i-pro.vn/mysite/Trangbear
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 537 Bài viết

• 245 Được cảm ơn

Ở SG: Bạn đến tiệm Cang trên đường CMT8 (k nhớ địa chỉ). Nếu từ hướng Bảy Hiền đi lên thì nằm bên phía tay phải, gần Sân Khấu Ca Nhạc Lan Anh.
    Giá: cẳt + uốn setting: tầm 400K
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hix cảm ơn 2 bạn nhg mình ở hn thì tìm ở đâu nhỉ. Mà các bạn xem ảnh 3 và 2 ý làm sao mà đc bông lên như thế trong khi tóc mình thì nhìn thẳng lừ =.=. Rồi cái phần trên đầu và dưới trông dày đều như nhau. ko biết có nối ko nhỉ
    Mình bít là hại tóc nhg mình làm rồi thì làm xoăn luôn thôi, ko duỗi nữa nên cũng bớt lo hehe
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Theo mình bạn mang mấy cái ảnh đó tới hiệu cắt tóc hỏi,ví dụ như MINH PHƯƠNG xem,mình thấy các mẹ trên diễn đàn khen ở đó làm đẹp lắm.
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng định thế nhg ko biết thế nào, cả ng ta làm tóc nên nhiều lúc khó tin . Cứ hỏi mấy mẹ có nhìu kinh nghiệp tốt hơn hi, có ai bít chỉ giúp mình nhé
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai bít giúp nha ^^
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hix
    • 85 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

xoăn xù nhìn "play" lắm, nhưng chắc là chihợp với những người cao một chút thôi
    • 544 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Hình 2 là xoăn giả ko bg làm thật ra sóng như thế đâu , còn xoăn xù thì làm từ chân tóc quấn cỡ nhỏ nhất tới tận da đầu , rồi ko vuốt zeo cứ để khô bt thế là nó xù lên như vậy .
    • 228 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

theo ảnh cuối em nhìn thì đấy là kiểu xoăn cuốn giấy bạc ,sợi xoăn cứ li ti đúng ko chị ? Kiểu xoăn này thì em thấy thường phải tỉa tầng rất nhiều ,với cả ăn mặc cũng phải chăm chút 1 tí .Bạn em làm rồi ,trông cũng hay ,chị cứ ra 1 số cửa hàng làm xoăn mng đã recommend ,nói là làm xoăn giấy bạc là ngta hiểu liền
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hehe thanks mấy chị nhé! ai bít gì thêm thì chỉ em nha
    Hình 2 em cũng chả bít giả hay thật nữa vì vào cái link trên xem nhiều ảnh nhìn cũng hơi giống thât
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

^^
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

^^...............................................
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

d
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hí hí thax mẹ nhá
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

7up
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây gọi là xoăn quấn bạc hay răng cưa nhỉ. Em ở cầu giấy mà muốn làm kiểu này thì k biết có hiểu nào gần đây làm đc đẹp k ? có chị nào muốn đi cùng em làm kiểu này k?
    • 578 Bài viết

• 385 Được cảm ơn

ảnh 2 hình như là cuốn lô chị ah. Còn nếu muốn xù thì chị cứ ra hàng bảo người ta làm xoăn lạnh kiểu nhỏ nhất ấy. Sau đấy đừng keo kiếc gì cả, cứ để tự nhiên nó khắc xù lên
    • 50 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ơ, mình cao 1m6 thường đi giày lên ăn gian đc cỡ 7 phân nữa thì có làm được thế không , vì mình tóc để mãi 1 kiểu nên muốn đổi, mà vấn đề nữa là mình chẳng muốn nhuộm, tóc đen có ổn ko
    • 142 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Theo em nghĩ thì tóc xoăn xù phải nhuộm lên 1 tí sẽ thấy sang hơn, đẹp hơn ạ, ko thì hơi già. Em cũng đã từng làm xoăn xù ở Tuyết - đường Huỳnh văn bánh, nhưng do phải vuốt gel tóc rụng như điên dại nên em nuôi lại tóc dài và duỗi ạ.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2