Tóc đẹp

làm tóc xoăn giả giá rẻ, khoảng<=200K

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.2K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 144 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em định làm xoăn giả thôi, nhưng nghe các mẹ giới thiệu tới tận 600K thì mẹ cháu chịu,
    Mẹ nào biết chỗ nào làm xoăn mà đẹp thì mách em với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 583 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình k nhớ địa chỉ chính xác. Hàng này ở trong khu bách khoa, đi trên đường Lê Thanh Nghị từ Viện Việt Nhật ra Trại Găng, chưa đến sân vận động bách khoa thì rẽ phải (qua chợ 1 tí thôi), đi hết dãy nhà bên phải thì có 1 hàng làm đầu nhỏ. Mình đã làm ở đó, giá có mấy chục thôi, xong lại còn xịt gôm màu lên, trông ổn phết. Gội đầu xong là hết.
    Mong ước bình dị!
    • 4,794 Bài viết

• 590 Được cảm ơn

Nếu chị muốn nó quăn đẹp, hơi có lọn, thì đi làm về mua cái lô ( giống như cái kẹp tóc , có lớp xốp ở giữa ý ). chị lô tóc lên đến khi đi ngủ thì tháo ra, hoặc sáng dậy , trước khi vệ sinh cá nhân chị lô tóc , xong xuôi trước khi đi làm thả ra , nó quăn đẹp lắm , Hiện tại em cũng đang làm như thế đấy. thỉnh thoảng đi ăn đám cưới... em lại ra hàng gội đầu và người ta lô tóc sấy cho mình. Chứ nếu về gội hoài nó cũng duỗi ra thôi.
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

• 897 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Xoăn giả thì chỉ 40-50K thôi chứ, làm gì mà đắt thế nhỉ. Hồi trước khi làm đầu, mình vẫn quấn xoăn giả, rẻ thôi mà. Mình làm ở chỗ chị Vân, ngõ Phát Lộc, chỗ mà chuyên làm đầu nổi tiếng cho các mẹ WTT đấy.
    • 411 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NGuyen A
    Xoăn giả thì chỉ 40-50K thôi chứ, làm gì mà đắt thế nhỉ. Hồi trước khi làm đầu, mình vẫn quấn xoăn giả, rẻ thôi mà. Mình làm ở chỗ chị Vân, ngõ Phát Lộc, chỗ mà chuyên làm đầu nổi tiếng cho các mẹ WTT đấy.
    bác ơi cho em xin cái địa chỉ với.
    :Rose: :Rose:
    :Rose::Rose:
    ...Con đừng quên con nhé
    Ba mẹ là quê hương...
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    Nghé em 19W4d - 305gr, 22W1d - 530gr, 26W4d - 948g, 29W3d - 1336g, 31W5d - 1801g:Sad:, 33W2d - 2068g:Worried:, 35W5d - 2861g; 39w - Be Bong ra doi - 3400g, 1M - 4,3kg :Rose::Rose::Rose::LoveStruc::LoveStruc: :LoveStruc:
    • 897 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

CH chi y o ngay dau ngo Phát Lóc, di thang Hang Dầu, đâm xuyên thẳng sang Hàng Bạc là thấy ngay đầu ngõ Phất Lộc, đi vào vài bước chân là tới. Nếu cần thì bạn aloo cho chị ý, tel : 9167279
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi xin giới thiệu với các bạn một cách làm xoăn giả cực dễ cực nhanh lại có được mái tóc xoăn đẹp tự nhiên mà không phải ra tiệm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi atkvietnam; 30/01/2010 vào lúc 11:15 AM.
    • 871 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Sao đắt thế nhỉ,tớ làm chỉ mấy chục thui,xoăn thật cũng chỉ ~300.
    • 125 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

e gái e vừa đi làm xoăn thật xong!ở gần trường phương mai ý ah!cả cắt,gội,là,làm xoăn hết 200k tròn ah!!!bác ra đấy đi!
    tí e cũng ra đấy cắt tóc đây ah!!!
    • 256 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi siêu nhân bò sữa Xem bài viết
    e gái e vừa đi làm xoăn thật xong!ở gần trường phương mai ý ah!cả cắt,gội,là,làm xoăn hết 200k tròn ah!!!bác ra đấy đi!
    xoăn giả thì vẫn đắt nhỉ
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ thấy ở đây có bộ làm xoăn giả chỉ 170K mà dùng mãi mãi. Kái này không dùng nhiệt nên không sợ hại tóc. Dùng rất tiện, tớ thử rồi!

http://www./2688/1474764/lam-xoan-gia-lam-xoan-dep-voi-bo-lam-xoan-toc-khong-dung-nhiet-khong-lam-hu-ton-cho-toc.html
    • 820 Bài viết

• 350 Được cảm ơn

Ở ngay gần nhà mình, cả gội đầu, làm xoăn giả hết 45k, đẹp cực kỳ luôn
    • 110 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

xoăn giả chỉ 25~30 thôi.em vãn thường làm tiệm tóc nào cũng có.chị nói là cuốn ống.Họ làm ươt tóc chị sau đó cuốn bằng ống rồi bỏ vào mấy sấy thôi
    Chuẩn bị hành trình đi lấy chồng!!!:Applause::Applause:
    Còn gần 10 ngày mà MH lên xe bông:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 108 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

tết nhất rảnh bác nào muốn làm xoăn giả qua nhà em, ngõ 250, ngách 250/12 khương trung , chi phí là 40k, ko bao gồm gội đầu , chơi được 2 hôm , còn chịu đầu bẩn thì được 4 hum , tóc quăn kiểu bồng bềnh . số đt 0902 52 22 66( ko nhận sms , so sorry). các bác nếu muốn làm vào sáng 30 thì đt đặt trước để em còn ở nhà làm phục vụ các bác, vì tính em ham đi chơi.

up cái ảnh cho các bác hình dung, ảnh này em làm từ năm 2008, h lên tay nên cũng đẹp hơn, cảm ơn các bác
    ]
    ]
    Chỉnh sửa lần cuối bởi scarlet198; 06/02/2010 vào lúc 07:51 PM.
    • 1,669 Bài viết

• 1,635 Được cảm ơn

em làm xoăn thiệt ở VT, cắt gội luôn là khoảng 120k à, chắc tại quen, chứ khách lạ thì cũng ... 150K :Laughing: Cái đầu hồi mới làm cứ như HQ làm em soi gương mãi, như công chúa đó, bây giờ chỉ còn hơi quăn thôi. Ai ở VT thì em giới thiệu luôn, cái tiệm bé tí tên Hường phía sau BV Lê Lợi đó, đối diện của cái vựa rau.
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho e hỏi làm tóc xoăn ở đâu nhìn nó đẹp và tây tây 1 tí, chứ mấy lần trước e làm nhìn như mợ í ạ, ai cũng chê
    các mẹ vào chém cho xôm nhá
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi siêu nhân bò sữa Xem bài viết
    mẹ nó cho xin 5 trăm thông tin đi ạ, tên cửa hàng và địa chỉ ạ, thanks mẹ nó nhá
    • 60 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Cái này được, hướng dẫn cho mấy đứa em ở phố. Gần tết nên các dịch vụ làm đẹp làm ăn phát đạt quá đi thôi. Đi ngang qua mấy tiệm to to, tiệm nào cũng chật ních người.
    • 612 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

V la ở đâu vậy b?
    • 1,511 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Em cũng định làm xoăn thấy nó hay hay nhưng sợ già (thấy nhiều người làm mà bị già đi ạ) các bác cho em 500 tư vấn với
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2