Tóc đẹp

làm tóc xoăn giả giá rẻ, khoảng<=200K

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 144 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em định làm xoăn giả thôi, nhưng nghe các mẹ giới thiệu tới tận 600K thì mẹ cháu chịu,
    Mẹ nào biết chỗ nào làm xoăn mà đẹp thì mách em với

• 584 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình k nhớ địa chỉ chính xác. Hàng này ở trong khu bách khoa, đi trên đường Lê Thanh Nghị từ Viện Việt Nhật ra Trại Găng, chưa đến sân vận động bách khoa thì rẽ phải (qua chợ 1 tí thôi), đi hết dãy nhà bên phải thì có 1 hàng làm đầu nhỏ. Mình đã làm ở đó, giá có mấy chục thôi, xong lại còn xịt gôm màu lên, trông ổn phết. Gội đầu xong là hết.
    Mong ước bình dị!

• 4,794 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

Nếu chị muốn nó quăn đẹp, hơi có lọn, thì đi làm về mua cái lô ( giống như cái kẹp tóc , có lớp xốp ở giữa ý ). chị lô tóc lên đến khi đi ngủ thì tháo ra, hoặc sáng dậy , trước khi vệ sinh cá nhân chị lô tóc , xong xuôi trước khi đi làm thả ra , nó quăn đẹp lắm , Hiện tại em cũng đang làm như thế đấy. thỉnh thoảng đi ăn đám cưới... em lại ra hàng gội đầu và người ta lô tóc sấy cho mình. Chứ nếu về gội hoài nó cũng duỗi ra thôi.
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

• 896 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Xoăn giả thì chỉ 40-50K thôi chứ, làm gì mà đắt thế nhỉ. Hồi trước khi làm đầu, mình vẫn quấn xoăn giả, rẻ thôi mà. Mình làm ở chỗ chị Vân, ngõ Phát Lộc, chỗ mà chuyên làm đầu nổi tiếng cho các mẹ WTT đấy.

• 411 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NGuyen A
    Xoăn giả thì chỉ 40-50K thôi chứ, làm gì mà đắt thế nhỉ. Hồi trước khi làm đầu, mình vẫn quấn xoăn giả, rẻ thôi mà. Mình làm ở chỗ chị Vân, ngõ Phát Lộc, chỗ mà chuyên làm đầu nổi tiếng cho các mẹ WTT đấy.
    bác ơi cho em xin cái địa chỉ với.
    :Rose: :Rose:
    :Rose::Rose:
    ...Con đừng quên con nhé
    Ba mẹ là quê hương...
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    Nghé em 19W4d - 305gr, 22W1d - 530gr, 26W4d - 948g, 29W3d - 1336g, 31W5d - 1801g:Sad:, 33W2d - 2068g:Worried:, 35W5d - 2861g; 39w - Be Bong ra doi - 3400g, 1M - 4,3kg :Rose::Rose::Rose::LoveStruc::LoveStruc: :LoveStruc:

• 896 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

CH chi y o ngay dau ngo Phát Lóc, di thang Hang Dầu, đâm xuyên thẳng sang Hàng Bạc là thấy ngay đầu ngõ Phất Lộc, đi vào vài bước chân là tới. Nếu cần thì bạn aloo cho chị ý, tel : 9167279

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi xin giới thiệu với các bạn một cách làm xoăn giả cực dễ cực nhanh lại có được mái tóc xoăn đẹp tự nhiên mà không phải ra tiệm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi atkvietnam; 30/01/2010 vào lúc 11:15 AM.

• 871 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Sao đắt thế nhỉ,tớ làm chỉ mấy chục thui,xoăn thật cũng chỉ ~300.

• 125 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

e gái e vừa đi làm xoăn thật xong!ở gần trường phương mai ý ah!cả cắt,gội,là,làm xoăn hết 200k tròn ah!!!bác ra đấy đi!
    tí e cũng ra đấy cắt tóc đây ah!!!

• 256 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi siêu nhân bò sữa Xem bài viết
    e gái e vừa đi làm xoăn thật xong!ở gần trường phương mai ý ah!cả cắt,gội,là,làm xoăn hết 200k tròn ah!!!bác ra đấy đi!
    tí e cũng ra đấy cắt tóc đây ah!!!
    xoăn giả thì vẫn đắt nhỉ

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3