Tóc đẹp

Làm tóc tại Salon Kim Đức ở Chùa Làng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.57K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 154 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Em đang có nhu cầu làm lại tóc xoăn, làm lọn to, hơi duỗi, tóc em dài gần đến dây áo con!
    Đã có mẹ nào làm ở đây chưa ạ? Cho em ít thông tin với, e thấy quảng cáo bên làm cha mẹ thì có vẻ rất hợp lý!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 951 Bài viết

• 628 Được cảm ơn

, em nghĩ là :Silly: vì chị chủ này cũng chẳng có trình độ gì mấy, cắt lờ vờ lắm.
    Thợ cũng vậy.
    Kim Đức có lẽ phù hợp với sv hơn là nhu cầu làm đẹp cẩn thận.
    • 438 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

huhu, ko biết mọi người thế nào chứ, em cũng yêu cầu ở tiệm này làm tóc lọn to hơi duỗi rùi kết quả như hình(sau này tóc xơ khủng khiếp, em phải cắt ngắn roài)
    • 152 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e vừa làm uốn tóc hồi trc tết ở đây. Nói chung là cũng bt. Chị chủ chỉ thu tiền thôi chứ ko làm đâu ạ. Nhân viên thì có vẻ hơi lộn xộn kiểu gia đình, e thấy ko pro lắm. Đc cái hàng rộng rãi, đông nv nên ko phải chờ lâu. Uốn tóc thì e k có j để phàn nàn. Nhưng chỉ thấy là trên web Salon này QC là sẽ pha thuôc trc mặt khách blah blah, nhưng đến khi em làm thì chag phải thế. Thuốc đc pha sẵn rồi, chẳng biết có phải loreal thật ko. Bây h e chẳng dám tin mấy salon tóc nữa, toàn phải tự mua thuốc hàng xách tay rồi ra hàng làm cho yên tâm.
    • 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình làm ở đây gần nhất là hồi trước tết , sau đấy đã chỉ chỗ cho nhiều người . làm xoăn , nói chung đi gội đầu mấy hàng ,nhiều người hỏi khen . mấy mụ bạn trước toàn làm trên phố bây giờ cũng thích làm kim đức . Xuy cho cùng bà này đc học hành tử tế ở nước ngoài dù sao cũng chắc chắn hơn . me mai anh nhìn tóc mẹ cũng có vẻ yếu lam đẹp được cũng khó đấy. Có người nói với mình bác sĩ cũng có lúc chuẩn đoán sai nhầm bệnh nhân .
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E đến 1 lần và k bao giờ quay lại.
    Cắt hỏng lại còn ép vớ vẩn. Bảo ép phồng lại thành ra siêu thẳng. Ức chế mấy bao lâu!!
    NEVER COME BACK
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 316 Bài viết

• 535 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi link_iu_dukka Xem bài viết
    E đến 1 lần và k bao giờ quay lại.
    Cắt hỏng lại còn ép vớ vẩn. Bảo ép phồng lại thành ra siêu thẳng. Ức chế mấy bao lâu!!
    NEVER COME BACK
    đang định tết dương lịch này đi mà nghe mẹ nó nói thế chắc e cũng ko dám bén mảng. Toàn thấy chê, mỗi mẹ Kimhoa khen, hix