Tóc đẹp

Làm tóc ở Art Hair trên đường Phạm Ngọc Thạch

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.15K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có mẹ nào làm tóc ở đây chưa, cho em xin ý kiến với!!! Em nghe quảng cáo dữ dội quá, nào là thợ Hàn Quốc, được ăn nhẹ miễn phí, lướt web miễn phí lúc làm tóc...Và giá cả nghe nói cũng cao nhưng chất lượng không biết sao đây.

• 12,150 Bài viết

• 4,391 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi my_lovelybaby1403 Xem bài viết
    Có mẹ nào làm tóc ở đây chưa, cho em xin ý kiến với!!! Em nghe quảng cáo dữ dội quá, nào là thợ Hàn Quốc, được ăn nhẹ miễn phí, lướt web miễn phí lúc làm tóc...Và giá cả nghe nói cũng cao nhưng chất lượng không biết sao đây.
    e cũng đã từng làm ở đây rùi nhưng ko phải thợ Hàn mà là chủ người Hàn thôi chị, thợ thì tứ xứ rùi. Chất lượng thì không bằng các salon có tiếng đâu chị, Giá cả hơi mắc một chút nhưng được cái các e phục vụ rất nhiệt tình, trong khi chờ đợi đc uống 1 loại nước và ăn hoa quả miễn phí và cả lướt web, và có nhiều KM, nói chung cũng được chị à

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở art hair thì hình như có 1 ng` hàn quốc chuyên về uốn tai đó, ten là Juno ! nếu các chị mún dc chính chú ấy làm thì fai goi dt hẹn truoc, gia cũng mắc hơn bt`[uốn là 500 ] nhưng đẹp hơn, juno cắt hinh như cũng đẹp lắm!

• 1,729 Bài viết

• 1,403 Được cảm ơn

Có coupon thì giá cũng khá mềm vì trên coupon đã giảm từ 10-> 60% giá gốc tùy giờ, ngày, dịch vụ. KM nhiều nhưng thợ thì thay như thay áo í, lần àny ab5n đến gặp thợ A thấy rất hài lòng, lần sau yêu cầu thợ A thì chưa chắc anh/ cô ta còn ở đó, phải đổi thợ, chán lắm. Mình từng theo chỗ đó khoảng 8t tháng, sau out luôn vì đổi nhiều thợ quá, cắt càng ngày càng xấu .

:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

• 985 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi my_lovelybaby1403 Xem bài viết
    Có em nè, ko có thợ Hàn nào đâu toàn cho thợ học việc làm thôi, gội đầu hay hấp dầu thì ok, em duỗi tóc ở đó về kết quả là 1 tuần sau có 1 mớ tóc lởm chởm trên đầu (tóc bị gãy hết). Sợ tới giờ không dám quay lại.

• 861 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaolinhnhat Xem bài viết
    Có em nè, ko có thợ Hàn nào đâu toàn cho thợ học việc làm thôi, gội đầu hay hấp dầu thì ok, em duỗi tóc ở đó về kết quả là 1 tuần sau có 1 mớ tóc lởm chởm trên đầu (tóc bị gãy hết). Sợ tới giờ không dám quay lại.
    Có thợ Hàn quốc mà. Nếu mình yêu cầu thì họ mới làm. Và giá thì chắc là khác xa với giá trên phiếu khuyến mãi của thợ Vn rồi. Nếu muốn đẹp và thợ giỏi thì lầu 1. mình thấy moiị người hay đăng kí Chí Tâm thì phải.
    Mẹ yêu gia đình mình. Yêu lắm, yêu lắm

• 1,130 Bài viết

• 1,558 Được cảm ơn

Cho mình hỏi Art Hair và Ha na ở Võ THị Sáu thì thế nào nhỉ? Người quen mình khen Ha nah khá hơn Mình đã thử uốn tóc ở ha nah rồi, đẹp, giá hơi mắc (tóc mình hơi dài thôi chứ ko tới giữa lưng, nhưng họ nói uốn thuốc tốt là 900k, uốn khá lâu rồi), ko biết A rt Hair có tốt hơn ko ?

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thường làm chỗ này, thấy cũng ok, mình kết nhất cô thợ tên là Yến Oanh, cũng còn trẻ, nhưng làm ở đay lâu rồi (từ lúc mới ở đến giờ). Tuy nhiên vừa rồi mình ghé qua đây thì Yến Oanh nghỉ... vì có bầu, mệt, nhưng ko phải nghỉ luôn, chỉ là hôm ấy cô ấy mệt nên nghỉ thôi. Giá cả so với chất lượng thì theo mình là rẻ. Mình góp ý là mọi người nếu đã từng đến Art hair và vừa ý với người thợ nào thì Post lên đay để mọi người cùng biết, như vậy thì khi đến đây ko gặp được thợ này mình cũng sẽ gặp được thợ khác... mà ko lo bị hư cái đầu... hehe
    Khiêm tốn một đời còn chưa đủ
    Tự cao một chút đã là dư

• 165 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chỗ này làm là phải hẹn trước, hoặc là đi từ sáng, ngày thường, khoảng 8h sáng, ko thì ngồi chờ cả buổi mới tới lượt mình :-( mà chỉ nên duỗi hoặc nhuộm thôi, chứ cắt thì ko đẹp. Thuốc duỗi/nhuộm của nó rất thơm, giá cả thì tính ra có vẻ phải chăng hơn nhiều tiệm khác, vì nó làm lấy số lượng.

• 2,929 Bài viết

• 1,038 Được cảm ơn

Chỗ này lúc trc Thỏ vào duỗi gặp 1 chị thợ khách đông nên toàn để cho anh học việc làm. Chán gì đâu. Làm duỗi xong, tóc kg đến nỗi xù lên sau mấy hôm nhưng mà nhìn kg hài lòng và nó cứ ép sát vào đầu như kiểu ép cũ ấy nên bây h chán kg muốn đến art hair nữa.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2