Tóc đẹp

Kiểu tóc ngắn nào hợp với khuôn mặt nhỏ và dài ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 18.3K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 4,976 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Mặt em nhỏ, không đầy đặn tí nào, lại hơi dài nữa. Hiện tại thì em đang để tóc ngang vai, nhưng chuyên đời buộc túm lên thôi. Vì tóc em hơi xoăn bên trong, xù lắm lại dễ bị gãy nếp (nhiều nhược điểm quá)
    Em đang có bầu bí nên chả thể ép hay nhuộm được ít nhất là hơn 1 năm nữa. Mà cứ buộc túm lên mãi thì vừa già vừa xấu, hic
    Em định cắt tóc ngắn nhưng không biết kiểu gì hợp và cắt ở đâu. Vì chỉ cắt ngắn thôi chứ ko làm gì được nên khó tìm kiểu quá
    Các mẹ tư vấn cho em với kiểu và chỗ cắt tóc với,
    Thanks nhiều nhiều ạ :Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 253 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

[QUOTE=nhím mắt xếch;1313632]Mặt em nhỏ, không đầy đặn tí nào, lại hơi dài nữa. Hiện tại thì em đang để tóc ngang vai, nhưng chuyên đời buộc túm lên thôi. Vì tóc em hơi xoăn bên trong, xù lắm lại dễ bị gãy nếp (nhiều nhược điểm quá)
    Em đang có bầu bí nên chả thể ép hay nhuộm được ít nhất là hơn 1 năm nữa. Mà cứ buộc túm lên mãi thì vừa già vừa xấu, hic
    Em định cắt tóc ngắn nhưng không biết kiểu gì hợp và cắt ở đâu. Vì chỉ cắt ngắn thôi chứ ko làm gì được nên khó tìm kiểu quá
    Các mẹ tư vấn cho em với kiểu và chỗ cắt tóc với,
    Thanks nhiều nhiều ạ :Smiling:[/QUOTE
    Cảm giác như bạn đang tả về mình vậy. Ngày xưa thì mình để tóc giống bạn nhưng bây h thì cắt tóc giống ông xã rồi. Cắt ở Anh Nguyễn Hùng - phố tuệ tĩnh.
    • 4,976 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Kéo topic lên nào, em sắp đi làm rồi nên cần phải tân trang lại tí. Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ em đi
    • 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

có mấy kiểu bob mẹ thử chư, cũng đẹp phết.