Tóc đẹp

Keo nào vuốt tóc xoăn đẹp

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 30.1K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 115 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các mẹ cho nhà cháu xin tí ý kiến với. Chả là mẹ cháu mới lên đời một quả tóc xoan nhưng vuốt mấy loại keo rồi mà chả ưng loại nào cả. Cái thì cứng quá cái thì trôn cứ như là tóc để lâu ngày ko gội ý. BÁc nào có kinh nghiệm về vụ này rùi thì cho e xin tí ạ
    Cún của mẹ rất ngoan và rất giống bố

http://s639.photobucket.com/albums/uu118/linhleech/

• 2,251 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linh leech
    các mẹ cho nhà cháu xin tí ý kiến với. Chả là mẹ cháu mới lên đời một quả tóc xoan nhưng vuốt mấy loại keo rồi mà chả ưng loại nào cả. Cái thì cứng quá cái thì trôn cứ như là tóc để lâu ngày ko gội ý. BÁc nào có kinh nghiệm về vụ này rùi thì cho e xin tí ạ
    Dùng loại gel mềm của Live gain tốt, giá cả vừa phải và hay bạn à, tớ dùng của Tigi và 1 số loại gel bọt rồi cũng ko ưng lắm :4:

• 3,329 Bài viết

• 4,349 Được cảm ơn

Tớ cũng ưng gel của livegain, khoảng 80k/chai dùng mệt nghỉ. Đắt hơn tí nữa thì dùng hàng của gì đó quên mất tên rồi (hàng Anh), màu bao bì cũng xanh đen như livegain ấy, khoảng 150k. Dùng gel mềm khoái hơn keo bọt.

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chinsusu
    Tớ cũng ưng gel của livegain, khoảng 80k/chai dùng mệt nghỉ. Đắt hơn tí nữa thì dùng hàng của gì đó quên mất tên rồi (hàng Anh), màu bao bì cũng xanh đen như livegain ấy, khoảng 150k. Dùng gel mềm khoái hơn keo bọt.
    Bạn mua chai dung tích bao nhiêu mà 80 k vậy? Mình mua chai 450 ml mà 117 k đó, nhờ hàng gội đầu mua hộ, k biết có bị đắt k.
    Đàn ông cần đàn bà là để tìm khoái lạc, người chồng cần vợ là để làm cơm và coi sóc cửa nhà, ông bà già cần con dâu là để nối dõi tông đường, đều không phải vì tình yêu...:Crying: :Crying: :Crying:

• 115 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chinsusu
    nhưng dùng loại đấy có bị bết k c? e sợ nhất là tóc bết trông cứ như là lâu chưa gội đầu ý
    Cún của mẹ rất ngoan và rất giống bố

http://s639.photobucket.com/albums/uu118/linhleech/

• 388 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Mình cũng dùng của livegain đây, mùi thơm, sóng mềm và tự nhiên. Chỉ có là dùng nhanh hết lắm :P Tigi cũng có 1 lọ tròn, nhỏ màu tím ấy, dùng rất thích, sóng co nhiều hơn livegain.. giữ nếp lâu hơn, nhưng hình như 220K. Cũng ko đắt hơn đâu, vì chỉ cần 1 chút xíu xoa ra tay thôi là bóp tóc lên rất đẹp. Chứ live gain mỗi lần mình dùng tốn lắm :P
    BinKem

• 42 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linh leech
    ban vao trang baci gia dinh thu.

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh dung san pham cua Tigi, thay thích lam. Ban co the dung thu loai nay nhe: Curly Rocks của Tigi danh cho tóc xoan, lo may xanh nhe. Gia hinh nhu khoang 200k. Minh mua lau roi nen không nho lam

• 348 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi casey
    Minh dung san pham cua Tigi, thay thích lam. Ban co the dung thu loai nay nhe: Curly Rocks của Tigi danh cho tóc xoan, lo may xanh nhe. Gia hinh nhu khoang 200k. Minh mua lau roi nen không nho lam
    Tớ cũng vóte cho sản phẩm này, tớ cũng thuộc loại khó tính nhưng dùng sp này thấy ưng í :1:. Công nhận là sóng co nhiều.

• 561 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

mình vote cho LiveGain và Tigi
    Everything becomes easy when you think the simple way!

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7