Tóc đẹp

Kem dùng để hấp tóc, loại nào tốt hả các mẹ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.07K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em muốn chăm sóc cho mái tóc của mình được mượt mà muốn tìm một loại kem ủ tốt mà giá cả cũng phải chăng nhưng ra hàng mỹ phẩm thì rất nhiều loại làm em hoa hết cả mắt không biết dùng loại nào? Mong các mẹ có kinh nghiệm chỉ giáo cho em mới ạ!

• 3,823 Bài viết

• 5,108 Được cảm ơn

ấy dùng thử Chithsai trà xanh xem, cái này là loại mới, chỉ bán trong salon hay sao í vì tớ đi tìm ngoài ko có, hơn 300k nhưng dùng rất dôi, và rất mượt.
    Vì một cuộc sống không có osin...

• 227 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi No_more_tears Xem bài viết
    Tớ hay dùng Nounou của Davines mùi thơm mà hấp xong tóc mượt thích lắm. Tớ cứ mua cả 1 bộ gội xả hấp to rồi để luôn ở hàng gội đầu quen để khi nào ra gội đầu thì hấp luôn đỡ ngại :Smiling:.
    tớ cũng vote cho Nounou:Applause:

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nounou trong siêu thị có bán hok mấy chị hay phải vào salon, và giá tiền là bi nhiêu? đúng cái em đang cần, tóc em đang bị khô lắm, nhưng chẳng biết dùng loại nào. lúc trước em cũng hay dùng kem ủ tóc nhưng mua đủ loại xài vẫn ko thấy tác dụng,thế là chán, bỏ luôn
    Nỗi đau :Worried:của người này lại là cơ hội :Thinking:cho người khác:Battin ey:

• 262 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình nghĩ tuỳ từng loại tóc, vì tớ dùng ko hợp Nounou tẹo nào, mà chả hiểu sao, cws thử hấp phát đầu thì thích, hì hục khuân cả lọ về thì càng ngày dùng càng chán..:Straightf:
    Ở vạch xuất phát...:rolleyes: