Tóc đẹp

Kem, dầu xã tóc loại nào tốt?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.76K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

• 595 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Chào các chị,

Tình hình là tháng rồi em xí xọn đi nhuộm lại tóc mà đợt này không biết tiệm tóc họ dùng thuốc nhuộm gì mà tóc em khô quá, em muốn hỏi các chị có biết loại kem hoặc dầu xã nào dạng giống như hấp dầu lạnh loại tốt tốt để em cải thiện mái tóc của em ạ, vì bận con nhỏ nên em không có thời gian đi hấp dầu thường xuyên nên em muốn các chị tư vấn giúp loại kem, dầu xã nào dùng được để sau khi gội đầu em xoa lên chút rồi xã lại cho sạch là được, em cám ơn ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,163 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

Chị dùng thử VS của Nhật đi.
    • 595 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jenny86 Xem bài viết
    Chị dùng thử VS của Nhật đi.
    chị ơi, VS là viết tắt của từ nào không hay là dầu xã nhãn VS luôn ạ, hàng xách tay của Nhật hay có qua nhập khẩu , chị cho em địa chỉ mua VS ới nhé, tks chị.
    • 67 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

ui, hóng với, e cũng đang vất vả mãi mà ko tìm đc xả ưng í đây, chị nói rõ júp e VS là sao với
    • 1,163 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

VS hình như là hành xách tay, mình biết 1 chổ bán, tiệm tên Phi Long, nằm trong cái ngõ có quán "Nam Giao" trên Lê Thánh Tôn ah. Jen chỉ mới thử xài dầu xả thôi, chưa xài dầu gội
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 317 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

vote cho L'oreal nhé. cả gội hay xả,dưỡng đều tốt.tớ rất thích í.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 595 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jenny86 Xem bài viết
    VS hình như là hành xách tay, mình biết 1 chổ bán, tiệm tên Phi Long, nằm trong cái ngõ có quán "Nam Giao" trên Lê Thánh Tôn ah. Jen chỉ mới thử xài dầu xả thôi, chưa xài dầu gội
    Em đã đi rước được VS hàng xách tay của Nhật này rồi chị ạ, mở ra cái mùi thơm làm em thích ngay. Cám ơn chị nhé:Rose::Rose::Rose:
    • 1,163 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bemam Xem bài viết
    Em đã đi rước được VS hàng xách tay của Nhật này rồi chị ạ, mở ra cái mùi thơm làm em thích ngay. Cám ơn chị nhé:Rose::Rose::Rose:
    Đúng rùi, bạn VS này có cái mùi dễ chịu lắm. Loreal mình thấy cũng tốt, nhưng khổ nổi cái mùi lại ko thích lắm.
    • 67 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bemam Xem bài viết
    Rổ já thế nào hả chị?
    E cũng đang tính mua dầu hấp nữa đây, tóc e hỏng ghê lắm, các mẹ hay dùng hấp j vậy ạ?
    • 771 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

mình thấy davines vẫn là số 1, trc có dùng loreal mà nhiều dưỡng quá nên đầu t nhanh bị bết với lại DAvines t toàn mua 1000ml nên cũng ko đắt tí nào
    • 1,163 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy may Xem bài viết
    mình thấy davines vẫn là số 1, trc có dùng loreal mà nhiều dưỡng quá nên đầu t nhanh bị bết với lại DAvines t toàn mua 1000ml nên cũng ko đắt tí nào
    Cho mình xin rổ rá của Davines và chổ mua đi chị.
    • 771 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

mình hay mua ở nhà chị Hà My 16b Đoàn TRần Nghiệp, chị ấy bạn nhiều thứ lắm.Ấy mua cả bộ gội xả ủ chỉ hơn 1tr thôi, dùng lâu khủng khiêp ý
    • 154 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Una của Rolland nhé, rất thích bạn ạ!
    • 563 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Các chị ơi là thế này em tóc nhờn dầu ý,ra hàng mĩ phẩm họ đưa cho loại xả của KOSE gì đó toàn chữ tiếng nhật màu xanh ý,em dùng thử thấy thơm nhưng chai to quá,vả lại có vẻ ko hợp tóc em.Cái tóc em hè thì bết,mùa đông thì lúc gội xong cứ xù lên nhưng vài ngày sau lại bết,vậy nên xài loại gì bây giờ.À có mẹ nào dùng được hợp cái KOSE này ko em để lại cho.:Smiling:
    • 193 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

una mua ở xuân thủy có yên tâm ko các mẹ nhỉ. với cả hấp una có loại nhỏ k nhỉ. loại to hình như hơn 1 tr