Tóc đẹp

Hỏi về salon tóc Thượng - Lương Thế Vinh (Hà Nội)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 20.7K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 5/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 8
    • 49 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Làm đầu xoăn ở đó giờ giá bao nhiêu thế ạ? Cảm ơn bác nào chia sẻ thông tin.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ttmother; 27/09/2011 vào lúc 01:08 PM.

• 142 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Em đánh dấu, vì em đang học ĐH Hà nội gần đấy nên muốn hòng xem sao

• 514 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aya_alone90 Xem bài viết
    hj lôi topic này lên ạ. Có ai làm rui` cho mình biết giá cắt + uốn xoăn cho tóc mỏng dài ngang lung ở đây không ạ?
    Em đang định lam` luôn và ngay ạ^^
    Mình mới cắt và nhuộm ở đây. Cắt gội 170k, nhuộm tóc ngắn tới dây áo lót là 450k. Mình nghĩ bạn làm thì tầm 800-1tr

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e cũng cắt đấy mấy lần rồi nói chung là ok nhưng cái khoản chờ đợi hơi lâu,nếu mà chỉ cắt thui thì phải chờ vài tiếng nhưng nếu ép,uốn,nhuộn thì nhanh hơn vì được làm ngay a!cn tuần này 2c,e em đang định ra đấy làm xoăn.gia ở đấy không rẻ đâu a

• 632 Bài viết

• 2,841 Được cảm ơn

Mình vừa uốn tóc ở đây hôm qua, đây là hàng ruột của mình từ hồi sinh viên. Đúng là bây giờ giá không hề rẻ thật, mình làm xoăn dài qua vai, chạm đến dây bra là hết 900k, đẹp hơn mong đợi của mình, chồng mình cũng rất thích phong cách mới của vợ (dù cho cũng hơi xót khi phải hi sinh 10cm tóc, mới đầu thích xoăn dài cơ, nhưng mà tin vào lời khuyên của anh chủ nên cắt).

• 476 Bài viết

• 649 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctraiden4209 Xem bài viết
    Mình vừa uốn tóc ở đây hôm qua, đây là hàng ruột của mình từ hồi sinh viên. Đúng là bây giờ giá không hề rẻ thật, mình làm xoăn dài qua vai, chạm đến dây bra là hết 900k, đẹp hơn mong đợi của mình, chồng mình cũng rất thích phong cách mới của vợ (dù cho cũng hơi xót khi phải hi sinh 10cm tóc, mới đầu thích xoăn dài cơ, nhưng mà tin vào lời khuyên của anh chủ nên cắt).
    Mẹ này giống mình,hi.Mình cũng làm xoăn ở đây tháng trước,900k,nhìn cũng tự nhiên.Nhưng được khoảng nửa tháng thì có vẻ đã duỗi ra rùi,ko biết có phải do chất tóc ko nữa
    Mình hỏi cũng thấy bảo ko phải chăm sóc j nhiều ,chỉ chịu khó hấp nguội ở nhà để dưỡng thui.Nếu chỉ đẹp thời gian đầu mới làm thì cũng hơi chán nhỉ ? có bạn nào như mình ko ?

• 514 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Kinh nghiệm của em là cứ vừa làm xong mà mình thấy đẹp lung linh thì sau thời gian ngắn tóc duỗi hết ra rồi. Tóc làm xong cứ phải xoăn hơn bình thường thì sau đó mới đẹp và bền đc

• 43 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

các mẹ ơi ở đấy có làm ép volume k? kiểu ép phônng ý và có đẹp k

• 69 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

các mẹ ơi, a này giờ cắt tóc bao tiền ạ

• 78 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

năm ngoái cả cắt+gội là 170k rồi e, ở trên vừa cmt mà
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lth.au Xem bài viết
    các mẹ ơi, a này giờ cắt tóc bao tiền ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 5/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 8