Tóc đẹp

Hỏi về salon tóc Thượng - Lương Thế Vinh (Hà Nội)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 23.9K Lượt đọc
  • 76 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 195 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Uầy, nhớ hồi sinh viên toàn giơ đầu cho anh ý cắt.
    Công nhận khoản chờ đợi, gớm ghiếc, dài cả cổ ra ==> ko dám ép. (Vậy mà đi từ 12h trưa đến 8h tối mới về)
    Hồi đó SV nên để đầu dài, toàn cắt kiểu đuôi cá (mốt hồi đó) ==> Thấy cũng OK.
    No cmt về kiểu đầu khác, dịch vụ khác của anh Thượng.

• 272 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Ngày trước ở KTX Mễ trì nhưng cũng không cắt hàng này nhiều lắm
    mình cắt 1 lần, 1 lần đi cùng đứa bạn cắt, ép và nhuộm, nhận xét chung là mình thấy cũng bình thường
    chờ thì lâu lắm, mà mình nhớ cửa hàng nhỏ còn phải ngồi ra cả vỉa hè cơ
    nhưng cũng ko có gì đặc biệt lắm, mình nhớ là bạn mình nhuộm thì màu tóc ko đều
    • 15 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Anh Thượng cắt tóc quá đẹp,đặc biệt là tóc ngắn.Mình mới làm Xoăn ở đó xong,anh Thượng cắt cho mình còn anh Hai trực tiếp phụ trách cái đầu
    của mình.Rất ok đấy ạ.Hết 1 triệu (làm chỗ khác bình dân cũng 600 đến 700k rồi),1 triệu là tính cả cắt và gội ạ.Hôm mình đến làm rất nhiều người
    làm chỗ khác bị hỏng lại phải đến chỗ anh Thượng làm lại đấy ạ.Các bạn nên đến từ sáng sớm vì khách đông lắm.Bây giờ có thêm tầng 2 chuyên để gội,chải thuốc và làm trên đó.Dưới tầng 1 chỉ có khách đợi và cắt thôi ạ.
    • 15 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi besoc16 Xem bài viết
    Tớ định uốn xoăn ở đây..k bít giá cả giờ thế nào nhỉ??? Tóc tớ dài ngang lưng )
    mình mới làm xoăn ở chỗ anh Thượng : cắt ( 200) +gội (50) + uốn (750) tổng chi phí tròn 1 triệu ạ.Do chính anh Thượng cắt,còn nếu ông em anh ý cắt thì chắc khác ạ.
    • 575 Bài viết

• 860 Được cảm ơn

Em giờ toàn ra hàng cắt. còn nhuộm thì làm tại nhà. Ép thì lâu lắm rồi không làm nên không biết. Hihi.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hình như quán anh Thượng không ở chỗ cũ nữa rồi thì phải..hôm trước mình đi qua nhưng không thấy.
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi besoc16 Xem bài viết
    Hình như quán anh Thượng không ở chỗ cũ nữa rồi thì phải..hôm trước mình đi qua nhưng không thấy.
    em lại lôi topic này lên đây
    cửa hàng này bây giờ mới lắm rồi, cái biển đen bóng toa lắm ạ, số 45 lương thế vinh
    tóc e mỏng, dài ngang lưng mà cắt ngắn ngang vai, duỗi cụp, cả nhuộm nữa thì hết khoảng bao nhiêu ạ?
    tình yêu giống như con chó
    khi bạn đuổi thì nó chạy, khi bạn chạy thì nó đuổi theo
    Và khi bạn đứng yên...
    ..
    ..
    thì nó sủa
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

salon thì đầy, nơi mơ làm ok, giá tốt là chọn
    • 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

salon đầy phố, ra ngõ là gặp.
    • 849 Bài viết

• 1,236 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nangmuadong341 Xem bài viết
    em lại lôi topic này lên đây
    cửa hàng này bây giờ mới lắm rồi, cái biển đen bóng toa lắm ạ, số 45 lương thế vinh
    tóc e mỏng, dài ngang lưng mà cắt ngắn ngang vai, duỗi cụp, cả nhuộm nữa thì hết khoảng bao nhiêu ạ?
    50 Lương Thế Vinh chứ không phải 45 đâu bạn ạ. Hôm nọ mình vừa đi cắt tóc trước khi sinh luôn. 200k/đầu chả kể dài hay ngắn. Nói chung mình thấy bạn này cắt được, cắt khá là cẩn thận, tư vấn cho khách kiểu phù hợp chứ không phải khách bảo làm gì thì làm đâu. Bạn này nói chuyện cũng vui vẻ mỗi tội đông khách quá, chờ lâu ơi là lâu.

• 104 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

chị gái em đã làm ở đây và có nhận xét như sau: anh chủ cắt + uốn đẹp, tư vấn tốt. nhưng nhuộm ở đây là thợ làm nên màu không đều nhưng được cái lâu phai...mà quán này h sửa sang đẹp hơn rùi ạ, với cả không phải chen chúc như xưa nữa
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe các bạn khen, mình đánh liều đi cắt tóc ở quán Thượng về. Thực sự thì chẳng ra làm sao cả. Mình cắt tóc ngắn xấu điên đảo. Mình thấy khen có, chê có nhưng cứ ra cắt xem thế nào. Giá cả cũng mắc lắm chứ bộ nhưng quan trọng là đầu mình về xấu điên. Nhìn chán hẳn. Khâu chờ đợi thì quá mệt. Mình nghĩ cũng tùy từng người hợp với kiểu tóc nào thôi. Hơn nữa mình thấy ở đấy phục vụ ko ổn lắm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Up lên nào! Em chuẩn bị đi uốn nhưng chưa biết ở đâu. Các mẹ tư vấn cho em với ! Ở Thượng bi h làm xoăn hết khoảng bao nhiêu các mẹ nhỉ?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bác ở gần khu vực Thanh xuân thì qua 19 Nguyễn Quý Đức đi nhà Jimy.chuyên dùng hàng cao cấp
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi choigamethoi Xem bài viết
    các mẹ ơi ở đấy có làm ép volume k? kiểu ép phônng ý và có đẹp k
    E vừa cắt về xong nè. 200k cả cắt gội chị ạ. Làm cẩn thận mà đẹp lắm. Cắt phát nào nhìn xinh ra phát ấy khà khà. Cơ mà e ms cắt thôi, a Thượng bảo 1 tuần sau xuống uốn. Chả biết lúc uốn sẽ thế nào, có đẹp như lúc cắt không và rổ giá thế nào các chị nhở. Lúc ấy ngẫn ngờ thế nào chả hỏi giá luôn chứ :v
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có bác nào biết làm xoăn ở đó bh bao nhiêu tiền một đầu ngang vai k ạ, tóc em xấu toàn ép trên quấn dưới, hỏi mấy địa chỉ toàn quấn tính riêng tiền mà ép trên thì thêm tiền nữa, hixx, kinh tế khó khăn mà toàn giá chát thôi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bác nào biết salon tóc Thượng có mấy địa chỉ ko? Mình thấy ở Thái Thịnh có 1 salon Thuong, nhưng ko bit có phải cơ sở 2 của anh Thượng ko???
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4