Tóc đẹp

Hỏi về địa chỉ làm tóc đẹp khu vực Cầu giấy, Đống Đa

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.69K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có dự định muốn đi cắt tóc vì sau khi làm xoăn được 1 thời gian tóc rất sơ, khô ở đuôi tóc. Mẹ nào có biết tiệm làm tóc nào gần khu vực Đống Đa hoặc Cầu Giấy giá phải chăng thì PM mình với nhé. Thanks các mẹ nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• địa chỉ làm tóc đẹp

Chào các chị! Em muốn nhờ các mẹ tư vấn cho em kiểu tóc phù hợp với khuôn mặt dài và gầy của em. Số là, em vừa mới tốt nghiệp ĐH và chuẩn bị đi làm (Công việc của em liên quan đền ngành giáo dục). Hơn nữa, người yêu em dự định sẽ dẫn em về ra mắt gia đình anh ấy. Nên em rất muốn thay đổi phong...

• Cảm nhận sau khi dùng collagen lần đầu

Hôm trước, vô tình lang thang trên mạng, thấy có chương trình sử dụng mẫu thử collagen, xôm tụ quá...

• Các mẹ cho mình địa chỉ làm tóc đẹp và rẻ ở Hà Nội với!!!!!

Tình hình lá sắp tết rồi muốn thay đổi chút xíu mái tóc nhưng mình con đang băn khoăn quá. Mình mới sinh cháu nên hơi mập mà mặt lại to quá ,mẹ nào tư vấn cho mình nên để kiểu tóc gì và cho mình cái địa chỉ làm tóc đẹp và rẻ với!hix:Sad:

• Bí quyết để tóc bồng bềnh

Với cuộc sống năng động và hiện đại ngày nay thì việc làm đẹp là không thể thiếu đối với phụ nữ...

• Những kiểu tóc đẹp dễ làm để đội mũ bảo hiểm

Những kiểu tóc đơn giản nhưng giúp bạn luôn xinh xắn và xóa tan nỗi lo tóc xù, rối khi đội mũ bảo...

• 41 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

oái. sao lại mất bài nhỉ. trong topic làm tóc ở cầu giấy khá lâu rồi các mẹ ý nhắc đến hiệu bắc hà ở trần đăng ninh. có chê chút xíu nhưng không gay gắt nên em quyết định lần tới sẽ đến đó chuột bạch xem sao. ngoài ra nếu không lo lắng tới xiền thì mẹ nó có thể đến terre hair studio. khỏi chê luôn. hàng hiệu mà
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

qua Salon Tóc Lạ làm đi bạn, mình ưng ý lắm. Mình vừa nhuộm và làm xoăn ở đó đang trong thời gian khuyến mại tổng thiệt hại có 650k thôi ak, lại được 1 lần dưỡng miễn phí. Làm xong ai cũng khen xinh ý (hihi) tóc bóng mà khỏe lắm. Địa chỉ ở đối diện cổng trường chính ĐH Công Nghiệp các bạn nhé
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ở Đống Đa mẹ nó qua Kenzo ở Thái hà mới xem, em không nhớ rõ số nhà, em hay cắt vs nhuộm ở đấy, vs cả là khách quen nữa, gội đầu thôi cũng sướng rồi. làm tóc thì cẩn thận dã man
    Chúc mẹ nó tìm đc nơi làm tóc ưng ý
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ViVi, Tâm Loan, Thao Tây.