Tóc đẹp

HCM-cắt tóc mái xéo

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 31.3K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 197 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

:Rose::Rose:Chào các bạn!

Mình đang muốn cắt tóc mái xéo (giống mấy em xì tin hihii) nhưng không biết chỗ nào cắt đẹp hết, mẹ nào biết chỉ mình với.
    Cảm ơn nhiều!:Rose:

• 162 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

oài,mẹ nó cứ tới tiệm làm tóc đấy àh,bảo họ thế,:Battin ey:nếu họ thấy tóc chị ko nằm thẳng duoc thì chỉ phải duỗi cái mái và yêu cầu họ cắt mái xéo,dài ngắn tùy mình.Mấy em xì tìn nhiều khi cắt cũng ko vừa ý đâu ạh.:Sad:

• 340 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

mình thấy cắt tiệm Tuấn- ở đường Phan ĐÌnh Phùng cắt đựoc lắm.

• 162 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Tiệm tuấn có mấy mẹ trên 4rum này phản đối rồi đấy ạh,chị tìm topic " làm tóc ở HCM " có 1 đống tiệm lun dấy ạh

• 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em thấy em chuyên cắt tóc ở tiệm Đồng trên đường Huỳnh Văn Bánh thấy hợp ý lắm. Chồng em cũng thích anh này cắt cho nữa nên 2 vợ chồng em tín nhiệm anh Đồng này lắm ah!
    Mà em thấy NTK Võ Việt Chung cũng hay đến tiệm anh này lắm. Chị thử đến đó xem sao nhé!

• 1,487 Bài viết

• 1,791 Được cảm ơn

Lũ Đông Kinh ở ngay quận 1 đó chị, bạn em cắt ở đó đẹp lắm, mà hình như 1 lần cắt không là 70k, nó tóc ngắn mái xéo, 1 lần tỉa là 70k, mà giá này là năm ngoái rồi nghen chị :Smiling:

• 2,497 Bài viết

• 444 Được cảm ơn

đến art hair thử đi bạn, ở đó mấy bé xì tin cũng hay đến lắm

• 1,487 Bài viết

• 1,791 Được cảm ơn

art hair thì chị đừng dùng đến phiếu khuyến mãi, nó sẽ đưa thực tập ra cắt đó, tuy cũng đc nhưng mà ko đẹp bằng mấy sư phụ

• 310 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bykawa Xem bài viết
    :Rose::Rose:Chào các bạn!

Mình đang muốn cắt tóc mái xéo (giống mấy em xì tin hihii) nhưng không biết chỗ nào cắt đẹp hết, mẹ nào biết chỉ mình với.
    Cảm ơn nhiều!:Rose:
    Chị đến tiệm anh Thanh monaco ở Lạc Trung thử xem. Em hay đến đó cắt tóc. Anh ý cắt được lắm, giá cả cũng hợp lí. Em giới thiêu cho mấy bạn xi teen đến đó cắt đứa nào cũng thích hết. Mà anh ý cắt cẩn thân lắm, có lần em mun thay đổi kiểu toc mới nhưng chưa bit cắt thế nào. Thế là anh ý thiết kế luôn cho em một kiểu mới toanh. Nếu chị đến mà chưa bít cắt thế nào thì cũng ko phai lo vi anh y se bit cat the nao cho hop voi khuon mat cua chi.Chuc cac chi luôn đẹp nhé:LoveStruc::Rose::Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi sunny_andy; 10/05/2009 vào lúc 04:12 PM.

• 197 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunny_andy Xem bài viết
    Chị đến tiệm anh Thanh monaco ở Lạc Trung thử xem. Em hay đến đó cắt tóc. Anh ý cắt được lắm, giá cả cũng hợp lí. Em giới thiêu cho mấy bạn xi teen đến đó cắt đứa nào cũng thích hết. Mà anh ý cắt cẩn thân lắm, có lần em mun thay đổi kiểu toc mới nhưng chưa bit cắt thế nào. Thế là anh ý thiết kế luôn cho em một kiểu mới toanh. Nếu chị đến mà chưa bít cắt thế nào thì cũng ko phai lo vi anh y se bit cat the nao cho hop voi khuon mat cua chi.Chuc cac chi luôn đẹp nhé:LoveStruc::Rose::Rose:
    Cảm ơn mọi người nhiều nhé:Rose:
    Nhưng mà tiệm Thanh monaco ở Lạc Trung là ở Quận mấy vậy bạn ???:Worried:!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bykawa; 12/05/2009 vào lúc 02:35 PM.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2