Tóc đẹp

Hair Salon Tâm Loan (Triệu Việt Vương)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 89.6K Lượt đọc
  • 145 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 4/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 8
    • 58 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình thấy trừ anh Tâm là chủ Salon thì mọi người thường tín nhiệm ( đương nhiên là giá cắt cũng đắt hơn ), anh Hải, anh Nghĩa cắt rất được. Còn giá tiền chênh lệch có thể tùy theo chất tóc. Tóc mình rất khô, sợi to nhưng được cái ăn thuốc. Cái ảnh vừa rồi là mình chụp cách đây gần 1 năm. Tóc vẫn còn nguyên keo bọt giữ nếp, mình cứ tiện tay oánh rối hết lê thành ra tóc nó xù
    Pu Bụ Bẫm :LoveStruc:
    • 252 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cho mình hỏi tóc mình dài gần thắt lưng nhuộm hết khoảng bao nhiêu và có lâu như cắt ko? Đọc mấy trang mà chẳng thấy ai cho cái số điện thoại để hỏi han và hẹn trước cả.:Thinking::Smiling:
    • 46 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeChuotTip Xem bài viết
    Cắt ổn. Lâu lắm rồi k ra đó cắt.
    Ngày xưa tớ hay cắt ở Linh Bà Triệu, giá thì là 360k/ 1 đầu.
    Hôm bữa đi với xã ra TL cắt, xã trả xiền nên k nhớ giá nhưng n.ch là ổn.
    Nhuộm với uốn tớ hay ra chỗ Lan Phương - Hàng Khoai.
    Nhuộm ở Lan Phương giá bao nhiêu ấy nhỉ? Hôm trước vừa uốn ở đấy xong mà quên ko hỏi nhuộm.
    • 1,947 Bài viết

• 4,137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Big Mum Xem bài viết
    Cho mình hỏi tóc mình dài gần thắt lưng nhuộm hết khoảng bao nhiêu và có lâu như cắt ko? Đọc mấy trang mà chẳng thấy ai cho cái số điện thoại để hỏi han và hẹn trước cả.:Thinking::Smiling:
    Hi hi, em đã dẫn 4 người ra đây làm xoăn (từ xoăn ngắn tới dài) thì 3 người trẻ tuổi đều ưng. Em thấy làm xong không bị già đi. Có mỗi mẹ em là khi làm xong (xoăn từ đỉnh) thì không thích. Đòi sấy ra, vớ ngay phải em nhân viên mới nên nó sấy luôn (chứ mấy người làm lâu rồi là khuyên không nên sấy). Thế là từ đó về sau nó chỉ xoăn giống như nếp đã sấy thôi - xoăn từ tai xuống. Cũng đẹp nhưng em tiếc xiền, hic.
    Em thì tăm tia hàng này lâu rồi. 2 lần trước em làm xoăn ở Tiến Lương cũng được nhưng năm nay chuyển qua anh Tâm rồi vì anh Lương dạo này làm việc không tập trung nữa! Mà cũng buồn cười, em điện thoại hẹn cho mọi người đi làm thì dễ mà em hẹn cho e là 3 lần rồi vẫn không được. Em quyết định hẹn thứ 5 này ra làm chứ hẹn thứ 7, chủ nhật thì e hẹn từ thứ 5 vẫn không được. Lịch của anh Tâm kín lắm, mấy anh kia em chưa thử nên không dám mạo hiểm.
    Số điện thoại của Tâm Loan là 0439430887.
    Chị nào mà định cắt anh Tâm vào thứ 7, chủ nhật thì nên hẹn từ đầu tuần nhá!
    hi hi
    • 192 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Tớ cũng mới làm xoăn ở đấy đây. Anh Nghĩa cắt 180K, làm xoăn tóc ngang lưng 750k bạn ạ. Tớ thấy cũng tạm được thôi, hay là tớ không biết cách giữ nhỉ?
    Cuộc đời lạ lùng.....
    Cuộc đời ước mơ những điều viển vông...
    Lòng người lạ lùng thường hay mong nhớ những điều hư không.....
    • 1,947 Bài viết

• 4,137 Được cảm ơn

em không biết nhưng phải là anh Tâm làm em mới an tâm. Vì mấy anh kia cắt xong làm xoăn cũng có mấy chị trên diễn đàn chê lắm. Vì thực ra khi làm xoăn thì dáng tóc cũng rất quan trọng.
    • 286 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

ối, sao đọc đâu thấy mấy chị bảo a Nghĩa a Hải cũng thế thế mà ?? e vừa đặt cắt a Nghĩa ngày mai vì a Tâm kín lịch nên e bảo anh nào cũng đc hix , hay là hẹn lại nhở
    • 326 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Tớ mới nhuộm ở đây và không ưng vì thuốc Davines làm khô tóc quá. Mặc dù tóc mình bt siêu mượt.
    • 286 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

chia buồn, nhưng có khi một tuần sau tóc hồi lại lại bóng đẹp lại đấy, với tớ thì như vậy. Tớ chưa đến đấy làm lần nào nhưng mà gọi điện 2 lần thì thấy thái độ và cách nói chuyện khá chuyên nghiệp.
    • 257 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Cho e hỏi luôn các chị có kinh nghiệm ở đây là nếu muốn nhuộm ở TL thì hẹn ai nhuộm thì đẹp ạ? Không biết có chị nào nhuộm ở Hoà Ân (Lí Nam Đế) chưa? có đẹp không ạ?
    • 769 Bài viết

• 276 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhnguyenhubt Xem bài viết
    Cho e hỏi luôn các chị có kinh nghiệm ở đây là nếu muốn nhuộm ở TL thì hẹn ai nhuộm thì đẹp ạ? Không biết có chị nào nhuộm ở Hoà Ân (Lí Nam Đế) chưa? có đẹp không ạ?
    Nhuộm thì không cần hẹn ai đâu, mà ra đó gặp ai rảnh họ sẽ tư vấn màu cho em, rồi thợ pha thuốc và nhuộm, chứ anh Tâm và các anh cắt tóc không nhuộm đâu em ạ!:Sad: Kể cả làm tóc xoăn cũng toàn thợ phụ làm hết mà
    • 286 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

ôi mới đến Tâm Loan về xong, nói chung rất có thiện cảm với anh Tâm vì tư vấn rất thật và chuyên nghiệp nhưng toc em nguyyễn y vân. Mấy cái kiểu xoăn lọn đẹp hàn quốc ấy phải sấy mới đc cơ. Nói tóm lại ko tiếc tiền làm đẹp tóc đâu mà sao ko ở đâu làm được kiểu ưng ý là sao hả zời , bùn.
    • 118 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hiz, hôm nọ cũng đua đòi lên Tâm Loan cắt vì nghe mọi ng quảng cáo đẹp. Em book lịch hẳn hoi đặt A Hải cắt. Đến từ lúc cửa hàng mở 9h30 đến tận 12h. Chính xác là 15 phút cẳt và 15 phút gội đầu, còn lại là ngồi đợi dài cổ. Tác phẩm thì chả khác gì tóc cũ trước e cắt ở Hương Grace với Phương J'adore, Thấy cắt cho e chả nhiệt tình teọ nào, Chắc chỉ hứng thú với khách quen làm đầu hóa chất, Anh Tâm cắt ngay bên cạnh, nói thật e cũng chả có cảm tình với kiểu tóc của A ý cắt cho mọi ng`. Thế nên lần sau hok muốn đến chỗ này nữa:Crying:Vẫn chưa có hàng cắt tóc nào đáng để mình chung thủy cả:Crying:
    • 251 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littleduck89 Xem bài viết
    hiz, hôm nọ cũng đua đòi lên Tâm Loan cắt vì nghe mọi ng quảng cáo đẹp. Em book lịch hẳn hoi đặt A Hải cắt. Đến từ lúc cửa hàng mở 9h30 đến tận 12h. Chính xác là 15 phút cẳt và 15 phút gội đầu, còn lại là ngồi đợi dài cổ. Tác phẩm thì chả khác gì tóc cũ trước e cắt ở Hương Grace với Phương J'adore, Thấy cắt cho e chả nhiệt tình teọ nào, Chắc chỉ hứng thú với khách quen làm đầu hóa chất, Anh Tâm cắt ngay bên cạnh, nói thật e cũng chả có cảm tình với kiểu tóc của A ý cắt cho mọi ng`. Thế nên lần sau hok muốn đến chỗ này nữa:Crying:Vẫn chưa có hàng cắt tóc nào đáng để mình chung thủy cả:Crying:
    khiếp nàng kiên nhẫn chờ thế nhờ
    Thế đã ai cắt ở Thìn Hàng Gà chưa ạ, em hay đi cùng đứa bạn lên đấy cắt, lần nào cũng thấy đẹp lắm, phục vụ cũng tốt khỏi chê.
    Nhưng mà đắt ạ, gội cắt là tầm 350k cơ, xót lắm, mà tóc e tỉa đơn giản, tóc dài đầu lá thôi, cứ 350k thì chết
    and I wonder if i ever cross your mind?
    for me it happens all the time...
    • 286 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littleduck89 Xem bài viết
    eo giống tớ thế, tớ cũng phải chờ cả tiếng mặc dù book rồi, trươc khi đến còn gọi điện lại để confirm, mà cắt thì hết chưa đến 15', 300k, chỉ như là cắt phần tóc xơ đi thôi, mà thấy nhát cắt nó cứ tù tù kiểu gì ý, nhưng vào đấy cứ thấy mê muội đầu óc thế nào ý, bảo gì cũng thấy hay thấy đẹp, h nhìn gương lại thấy chán đời hix. Thấy mấy người đến sấy thì đẹp nhưng mà chả thấy quả xoăn nào không sấy mà đẹp cả, trừ kiểu xù mì thì bóp đống gel rồi, haizzzz,
    • 769 Bài viết

• 276 Được cảm ơn

Nói chung mình thấy ở TL làm xoăn cũng không có gì đặc sắc lắm. Lại nghiên cứu tìm hàng khác cho mùa làm xoăn sau vậy!:Battin ey:
    • 216 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mọi người muốn cắt tóc thẳng đẹp thì đến nhà Hồng Phượng ở Trần Quốc Toản ý, nhưng phải book lịch trước để được Chị Phượng cắt. Đừng để e chị P cắt dở đó. Còn nhà Tâm Loan này, chỉ làm xoăn được thôi.
    • 1,947 Bài viết

• 4,137 Được cảm ơn

Sau 5 lần hẹn cắt anh Tâm mới được hum qua mình đã ra TL làm xoăn.
    Hic, hẹn 5h30 nhưng mình đến từ 5h15 vì các chị ấy hẹn đến sớm thế mà đến ngồi đợi 1h mới được anh Tâm sờ vào tóc.
    Sau khi uốn xong, anh Tâm mới cắt. Mình đã nói là em muốn xoăn kiểu tự nhiên nhưng thành quả thì xoăn tít. Mình kêu quá thì anh ý bảo là 1,2 tuần nữa sóng nó mới đẹp. Mình cũng hy vọng thế vì thấy chị mình làm ở đây sóng đẹp lắm. Nhưng mình đang chán vì đúng là nhìn sóng đẹp, tóc thì mềm nhưng mà già quá. Chồng thì đang bắt đền vì không thích cái kiểu xoăn tít. Thế là đang búi một búi lên đây. Để hôm tới ra nhuộm (thấy bảo sóng nó cũng duỗi ra một chút) xong xem thành quả thế nào mới dám thả.
    Chứ thế này trông già quá.
    • 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emy.an Xem bài viết
    Sau 5 lần hẹn cắt anh Tâm mới được hum qua mình đã ra TL làm xoăn.
    Hic, hẹn 5h30 nhưng mình đến từ 5h15 vì các chị ấy hẹn đến sớm thế mà đến ngồi đợi 1h mới được anh Tâm sờ vào tóc.
    Sau khi uốn xong, anh Tâm mới cắt. Mình đã nói là em muốn xoăn kiểu tự nhiên nhưng thành quả thì xoăn tít. Mình kêu quá thì anh ý bảo là 1,2 tuần nữa sóng nó mới đẹp. Mình cũng hy vọng thế vì thấy chị mình làm ở đây sóng đẹp lắm. Nhưng mình đang chán vì đúng là nhìn sóng đẹp, tóc thì mềm nhưng mà già quá. Chồng thì đang bắt đền vì không thích cái kiểu xoăn tít. Thế là đang búi một búi lên đây. Để hôm tới ra nhuộm (thấy bảo sóng nó cũng duỗi ra một chút) xong xem thành quả thế nào mới dám thả.
    Chứ thế này trông già quá.

Xoăn máy ah chị, tổng thiệt hại của chị hết bi nhiêu ?
    Phấn nụ cung đình Huế hiệu Bà Tùng hàng đảm bảo.
    Dùng thử và mua hàng:
    Đt: 0123.8899.243
    Đc: 40, ngõ 47, Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,947 Bài viết

• 4,137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chua_lam_me Xem bài viết

Xoăn máy ah chị, tổng thiệt hại của chị hết bi nhiêu ?
    Xoăn tay nhưng anh Tâm gọi là nhiệt nguội bạn ah (vì cuối cùng trước khi xả tóc thì cho tóc mình ủ trong cái túi như mình vẫn đi hấp ây, rồi nối với máy sấy để nhiệt độ cao. Anh Tâm bảo công nghệ này chỉ nhà anh có thôi. Nhưng mà tóc mình làm xong thấy mềm thật vì lần trước làm máy xong tóc xấu lắm. Làm máy chỉ hợp với ai tóc dầu thôi!
    Mình làm xoăn hết 800 + cắt anh Tâm = 1.050.
    Thực ra mình biết nguyên nhân tóc mình không được như ý rồi - vì người cuốn lô quấn cao quá. mà đoạn ngang tai lại còn cuốn ngang nữa. Mình bảo cuốn dọc và cuốn thấp cho e thì chị ý bảo phải cuốn này thì thả ra nó mới dọc và không cao đâu.
    Rút kinh nghiệm bạn nào muốn xoăn nhẹ nhàng thì bắt phải cuốn dọc lô và chỉ cuốn dưới tai thôi nhé!
  • Trang 4/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 8