Tóc đẹp

Hà Nội thì làm tóc xoăn ở đâu đẹp? Xin chỉ giúp.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 39.4K Lượt đọc
  • 90 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 118 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Em đang muốn làm tóc xoăn.
    Trước đây em đã từng làm 1 lần, nhưng sau đó tóc bị duỗi rất nhanh, chỉ sau 1 tháng là mất cả lọn. Chị làm tóc bảo do tóc em là tóc tơ nên không ăn thuốc. Chán quá nên hồi đó không làm lại nữa.
    Giờ đi làm rồi, muốn làm tóc xoăn trông đứng đắn hơn. Mong mọi người chỉ dùm.
    Em xin cảm ơn ạ!!!:Rose:

• 257 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Mình thấy mấy người bạn mình có vẻ thích cửa hàng Đại Đồng, ngay đầu Hoàng Ngọc Phách phía Nguyên Hồng, bạn thử tham khảo xem.

• 243 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bạn này giống mình rồi, mình đang muốn làm xoăn đây mà chả làm được. Tóc mình là tóc tơ, bt thì thẳng nói thật là đẹp hơn ép thật. Hí hửng đi làm xoăn nhưng ko ăn, hôm trước hôm sau duỗi, 3 hôm sau làm lại cuối cùng kết quả vẫn như cũ. Bây h đẻ xong tóc rụng quá nên muốn làm xoăn để tóc nhìn dầy hơn nhưng mà chả biết có ăn thuốc ko hay lại tiền mất tật mang
    Con yêu, con đã tô lại màu sắc thế giới của bố và mẹ. Cảm ơn con, thiên thần của mẹ. Bố mẹ yêu con nhiều lắm. Mong con ngoan, khỏe.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 47 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

ở Đại đồng làm đắt mà e thấy làm cũng ko đẹp lắm. Chị thử ra Tâm loan xem, e thấy nhiều người khen lắm

• 925 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

hic cũng quan tâm muốn làm xoăn để thay đổi nhưng không bít có bị già không nữa

• 158 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

tóc mình cũng tóc tơ ko ăn thuốc trước cũng làm ở tâm loan rùi mà ko đc . mấy tháng trc bám càng bà ngoại vào hàng tóc GIANG ở ngõ chợ khâm thiên làm đại vậy mà gần 3tháng tóc vẫn sóng đẹp lắm .
    hàng chị này như kiểu chuyên làm xoăn ý hôm mình làm một buổi sảng mà có gần chục khách làm xoăn , mới làm thì hơi xoăn hơn ý mình 1 tí nhưng càng để lâu càng đẹp , bây h tóc mình chỉ vuốt dưỡng mà vào búp như đầu sấy vậy
    con sắp phải đi bộ đội rồi :Crying:

• 158 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

ah wên mà giá hạt dẻ cực , em làm mấy tháng trước có 300k thui tóc em mỏng dài chấm vai. sáp tết ko bit có lên giá ko
    con sắp phải đi bộ đội rồi :Crying:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 925 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mabaouyen Xem bài viết
    tóc mình cũng tóc tơ ko ăn thuốc trước cũng làm ở tâm loan rùi mà ko đc . mấy tháng trc bám càng bà ngoại vào hàng tóc GIANG ở ngõ chợ khâm thiên làm đại vậy mà gần 3tháng tóc vẫn sóng đẹp lắm .
    hàng chị này như kiểu chuyên làm xoăn ý hôm mình làm một buổi sảng mà có gần chục khách làm xoăn , mới làm thì hơi xoăn hơn ý mình 1 tí nhưng càng để lâu càng đẹp , bây h tóc mình chỉ vuốt dưỡng mà vào búp như đầu sấy vậy

Bạn cho địa chỉ cụ thể được không? Tóc mình dài hơn bạn mà tóc hơi dày không biết làm đc không? Mình muốn làm kiểu mà không phải vuốt gel ý

• 272 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Tâm Loan đâu có rẻ hơn Đại Đồng đâu nàng, Đại đồng còn bình dân hơn í - đông lắm toàn phải ngồi ngoài vỉa hè. híc...
    Đầu tư 1 tí thì nàng vào Minh Phương hay Shin hay Thanh Monaco xem. Còn re rẻ thì qua Hằng Dịch vọng hoặc Landuy Hacinco, Kenzo Thái Thịnh nữa...

• 62 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn cố gắng sang ThanhXuan , dau pho Trieu Khuc -PHUONG ANH salon nhe, duoi 2tr( 800-1,5tr) dep va ben lam/