Tóc đẹp

Hà Nội thì làm tóc xoăn ở đâu đẹp? Xin chỉ giúp.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 45.3K Lượt đọc
  • 95 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 118 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Em đang muốn làm tóc xoăn.
    Trước đây em đã từng làm 1 lần, nhưng sau đó tóc bị duỗi rất nhanh, chỉ sau 1 tháng là mất cả lọn. Chị làm tóc bảo do tóc em là tóc tơ nên không ăn thuốc. Chán quá nên hồi đó không làm lại nữa.
    Giờ đi làm rồi, muốn làm tóc xoăn trông đứng đắn hơn. Mong mọi người chỉ dùm.
    Em xin cảm ơn ạ!!!:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 258 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Mình thấy mấy người bạn mình có vẻ thích cửa hàng Đại Đồng, ngay đầu Hoàng Ngọc Phách phía Nguyên Hồng, bạn thử tham khảo xem.
    • 243 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bạn này giống mình rồi, mình đang muốn làm xoăn đây mà chả làm được. Tóc mình là tóc tơ, bt thì thẳng nói thật là đẹp hơn ép thật. Hí hửng đi làm xoăn nhưng ko ăn, hôm trước hôm sau duỗi, 3 hôm sau làm lại cuối cùng kết quả vẫn như cũ. Bây h đẻ xong tóc rụng quá nên muốn làm xoăn để tóc nhìn dầy hơn nhưng mà chả biết có ăn thuốc ko hay lại tiền mất tật mang
    Con yêu, con đã tô lại màu sắc thế giới của bố và mẹ. Cảm ơn con, thiên thần của mẹ. Bố mẹ yêu con nhiều lắm. Mong con ngoan, khỏe.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 47 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

ở Đại đồng làm đắt mà e thấy làm cũng ko đẹp lắm. Chị thử ra Tâm loan xem, e thấy nhiều người khen lắm
    • 928 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

hic cũng quan tâm muốn làm xoăn để thay đổi nhưng không bít có bị già không nữa
    • 158 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

tóc mình cũng tóc tơ ko ăn thuốc trước cũng làm ở tâm loan rùi mà ko đc . mấy tháng trc bám càng bà ngoại vào hàng tóc GIANG ở ngõ chợ khâm thiên làm đại vậy mà gần 3tháng tóc vẫn sóng đẹp lắm .
    hàng chị này như kiểu chuyên làm xoăn ý hôm mình làm một buổi sảng mà có gần chục khách làm xoăn , mới làm thì hơi xoăn hơn ý mình 1 tí nhưng càng để lâu càng đẹp , bây h tóc mình chỉ vuốt dưỡng mà vào búp như đầu sấy vậy
    con sắp phải đi bộ đội rồi :Crying:
    • 158 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

ah wên mà giá hạt dẻ cực , em làm mấy tháng trước có 300k thui tóc em mỏng dài chấm vai. sáp tết ko bit có lên giá ko
    con sắp phải đi bộ đội rồi :Crying:
    • 928 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mabaouyen Xem bài viết
    tóc mình cũng tóc tơ ko ăn thuốc trước cũng làm ở tâm loan rùi mà ko đc . mấy tháng trc bám càng bà ngoại vào hàng tóc GIANG ở ngõ chợ khâm thiên làm đại vậy mà gần 3tháng tóc vẫn sóng đẹp lắm .
    hàng chị này như kiểu chuyên làm xoăn ý hôm mình làm một buổi sảng mà có gần chục khách làm xoăn , mới làm thì hơi xoăn hơn ý mình 1 tí nhưng càng để lâu càng đẹp , bây h tóc mình chỉ vuốt dưỡng mà vào búp như đầu sấy vậy

Bạn cho địa chỉ cụ thể được không? Tóc mình dài hơn bạn mà tóc hơi dày không biết làm đc không? Mình muốn làm kiểu mà không phải vuốt gel ý
    • 272 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Tâm Loan đâu có rẻ hơn Đại Đồng đâu nàng, Đại đồng còn bình dân hơn í - đông lắm toàn phải ngồi ngoài vỉa hè. híc...
    Đầu tư 1 tí thì nàng vào Minh Phương hay Shin hay Thanh Monaco xem. Còn re rẻ thì qua Hằng Dịch vọng hoặc Landuy Hacinco, Kenzo Thái Thịnh nữa...
    • 61 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn cố gắng sang ThanhXuan , dau pho Trieu Khuc -PHUONG ANH salon nhe, duoi 2tr( 800-1,5tr) dep va ben lam/
    • 256 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

giá cả ở Minh Phương tầm bao nhiêu các chị nhỉ, tóc em dài đến eo ko bít bao nhiêu
    • 267 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

mình cũng đang định đi làm xoăn. đang nhăm nhe thanh monaco hoăc tâm loan, bạn nào có giá cả 2 chỗ đó, pót lên cho mình tham khảo với
    • 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ôi cũng đang quan tâm
    đau đầu wa', Minh Phương, Tâm Loan, Mr Shin hay Thanh Monaco đây.
    Tóc em dài tới cạp quần hok biết dắt tùi 2 tr có đủ hok
    • 438 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

2 lần trước tớ làm xoăn ở em Nhung - ngõ Thông Phong, ok phết nhưng giờ tóc đang ngắn muốn làm xoăn nên muốn thay đổi chỗ làm xoăn, đang nhăm nhe Hương Ly ở đường Hồng Hà nhưng xa quá, ko biết giá cả thế nào. Xin các mẹ chỉ giáo!
    cái Ốc nà cái Ốc iu..
    ..Này con yêu ơi, con biết không, mẹ yêu con, yêu con nhất đời..
    • 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

nghe tiếng Huơng Ly đường Hồng Hà đã lâu mà chưa có cơ hội thử
    • 43 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

xin lỗi các mẹ cho phép mình mượn topic sẳn có hỏi thêm 1 chút..mình sống ở Sài Gòn, nhưng sắp tới phải bay ra Hà Nội đễ dự tiệc, mình muốn đi làm đầu ( bới tóc để đi tiệc )..các mẹ vui lòng chỉ chỗ giúp mình với. chồng mình tuy là người Hà Nội nhưng mấy việc này thì anh ấy chẳng rành..ko thích làm đẹp như các mẹ chúng mình..

Mình cám ơn các mẹ rất nhiều..
    • 667 Bài viết

• 1,950 Được cảm ơn

Mình cũng muốn làm xoăn nhưng tóc mình mỏng, yếu, rụng nhiều nên muốn làm chỗ nào đảm bảo thuốc tốt 1 tí (giá rổ vừa phải). Các chị tư vấn giúp nhé, thanks!
    • 72 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _Buratino_ Xem bài viết
    Mình cũng muốn làm xoăn nhưng tóc mình mỏng, yếu, rụng nhiều nên muốn làm chỗ nào đảm bảo thuốc tốt 1 tí (giá rổ vừa phải). Các chị tư vấn giúp nhé, thanks!
    Bạn ơi, nghe bạn tả mà mình tưởng là bạn đang nói tóc mình cơ. Tóc mỏng, tơ, gẫy dụng, chán lắm. Ngày xưa chưa lấy chồng, tóc mỏng nhưng mà khoẻ, làm xoăn lên đẹp ơi là đẹp, bây giờ làm kiểu gì tóc cũng càng nhanh hỏng. Bạn ra chỗ anh Hùng ở 75 Tuệ Tĩnh xem, mình làm ở đấy hồi đầu năm, tóc bây giờ vấn đẹp. Thích nhất là anh đấy nâng niu tóc của mình, cắt tỉa, uốn sấy đều tự tay anh ấy làm hết, không cho nhân viên làm đâu. Anh ấy ngắm nghía tạo các kiểu cho mình xem mình phù hợp với dáng nào nhất. Nhìn anh ấy làm cẩn thận thích lắm. Kỹ tính như thế chắc phải dùng thuốc xịn nhỉ? Có hôm mình dẫn một bạn đi ra đấy làm tóc, anh ấy tư vấn một kiểu bạn mình lại đòi làm một kiểu. Thế là anh ấy từ chối không làm cho bạn ấy. Mình kết anh này rồi, chắc trung thành với anh ấy thôi, chắc tháng sau đi sửa đầu và nhuộm lại tóc là ok. Nhưng mà anh này lấy tiền cũng đắt. Mình làm đầu năm hết 1triệu8, mà tóc mỏng có mấy cái. Hồm vừa rồi, con gái của chị cùng phòng ra đấy làm hết 2,5 triệu. Nghe chừng mỗi lần đi làm tóc phải nghiến răng thôi.
    • 118 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Cuối tuần này em đi làm đầu ạ. Nhưng vẫn đang băn khoăn là nên làm xoăn máy hay xoăn tay. Không biết làm kiểu nào đỡ hỏng tóc hơn ạ? Mà rổ rá thế nào để em còn chuẩn bị!
    Với lại tóc em đang đen bóng rất đẹp, nghe mọi người bảo nếu làm xoăn mà không nhuộm thì già lắm. Hic… Mà giai nhà em cứ thích tóc đen thế này. Không biết có kiểu nào không cần nhuộm không? Xin các mẹ tư vấn cho!!!
    • 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đọc nhìu mà e vẫn chưa rõ xoăn tay hay xoăn máy đẹp hơn nữa
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5