• 0 Lượt chia sẻ
  • 164K Lượt đọc
  • 147 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tình hình là e đang cắt đầu kiểu Thanh Hằng ạ. Nhưng dạo này nó lung tung lòe xòe vểnh vểnh quá nên muốn đi ép lại :Sad: . Nghe mọi ng nói ép phồng thì tự nhiên, k thẳng đờ,tóc k bị xẹp vì mỏng mà lại ôm ôm vào mặt nhìn tự nhiên lắm nên nhờ các mẹ tư vấn giúp :LoveStruc:
    Cụ thể là ép phồng ở đâu hợp lý và giá cả là bao nhiêu ạ?Thax các mẹ nhìu nhìu :LoveStruc: :LoveStruc:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• [Kết quả] Giải thưởng Tuần 1_Từ 30.05 đến 05.06

Các thành viên thân mến, BTC_Cuthaholamban trân trọng thông báo danh sách 05 bé đã đoạt giải...

• Làm kem ủ tóc 'siêu' mượt với dầu dừa

Thành phần chính của loại kem ủ dành cho tóc khô, xơ do uốn nhuộm là dầu dừa và nước chanh. Dầu dừa...

• Ăn gì để đẹp cơ thể - Phần 1 - Tóc

Ăn gì để đẹp cơ thể - Phần 1 - TócChế độ ăn uống không chỉ ảnh hưởng đến trọng lượng cơ thể mà còn...

• Ép tóc

Các chị ơi, tình hình tóc của em sau 6 tháng xoăn xoăn nâu hạt dẻ, giờ em đã thỏa mãn rùi, muốn ép tóc để thêm phần trẻ trung :6:. Các chị có biết thì chỉ dẫn giúp em với: - Địa chỉ ép tóc chất lượng tốt, giá cả phải chăng, thái độ lịch sự; - Kinh nghiệm sau khi ép tóc; Em cám ơn ạ!

• Ép tóc phồng ở đâu ah?

Em muốn làm đầu cụp nhưng ko biết là ép phồng xong về nhà gội đầu nó có thẳng đơ ra ko hả các chị? Mà có cần lô ko ah? Nên ép cụp hay ép phồng hả các mẹ? Tư vấn giúp em với ah?

• 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

êm đang định bon chen làm cái này đây. Em là qua 1 vài vần rùi . Cho chị nhìn qua khi em mới là xong nhé. Nice thật ý.
    Yêu là biết vượt qua. Yêu là biết hi sinh cho nhau. Yêu là biết bỏ qua quá khứ. Yêu là cùng nhìn về 1 tương lai tươi sáng. Nhớ lắm ánh mắt, giọng nói, nụ cười của anh. ( Lộc Vừng - Ku Anh ) :Laughing::Laughing::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

ko giong đầu của chị lắm nhưng cũng là ép phồng. Hẹ hẹ. Em mặc váy xanh ý
    Yêu là biết vượt qua. Yêu là biết hi sinh cho nhau. Yêu là biết bỏ qua quá khứ. Yêu là cùng nhìn về 1 tương lai tươi sáng. Nhớ lắm ánh mắt, giọng nói, nụ cười của anh. ( Lộc Vừng - Ku Anh ) :Laughing::Laughing::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:
    • 1,881 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

ép tóc phồng như mẹ npthanh nói là ép tự nhiên đó ạ . e thì làm kiểu này cho khách lâu rồi , vì có những người khuôn mặt nhỏ , nếu ép sát quá sẽ làm mặt và đầu càng nhỏ , càng gày , hoặc có những người để đầu vuông hoặc đầu Vic thì nên ép phía bên dưới đuôi tóc ôm ôm 1 chút mới đúng kiểu . nay e đang nghỉ ở nhà , chỉ nhận làm cho khách quen( tại tầng 3 nhà e) nên nếu các mẹ có chỗ nào ép quen thì chỉ cần bảo họ ép như bình thường, nhưng khi là lần 2 và lần cuối thì hãy là ôm phần đuôi tóc là ok thôi ạ .
    • 1,881 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Ðang đọc: 2 (2 thành viên và 0 khách) GOLDENPIG, kimsonbui
    mẹ Kimsonbui có pahir trc học trường Cán bộ thương mại ko nhỉ ?
    • 1,032 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Ôi đúng vấn đề mình đang gặp phải. Có ai có kinh nghiệm về vụ này xin chỉ giáo. Cắt đầu Vic đẹp nhưng phải duỗi twj nhiên cơ. Tớ đang bí vụ này quá.
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

các mẹ giúp e với!!!!!
    • 465 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GOLDENPIG Xem bài viết
    ép tóc phồng như mẹ npthanh nói là ép tự nhiên đó ạ . e thì làm kiểu này cho khách lâu rồi , vì có những người khuôn mặt nhỏ , nếu ép sát quá sẽ làm mặt và đầu càng nhỏ , càng gày , hoặc có những người để đầu vuông hoặc đầu Vic thì nên ép phía bên dưới đuôi tóc ôm ôm 1 chút mới đúng kiểu . nay e đang nghỉ ở nhà , chỉ nhận làm cho khách quen( tại tầng 3 nhà e) nên nếu các mẹ có chỗ nào ép quen thì chỉ cần bảo họ ép như bình thường, nhưng khi là lần 2 và lần cuối thì hãy là ôm phần đuôi tóc là ok thôi ạ .
    mẹ nó giỏi thế, ép được cả tóc à? Lúc nào đẻ xong em qua nhờ mẹ nó tân trang trước khi đi làm nhé.:Kiss::Kiss::Kiss::Rose::Rose::Rose:
    • 989 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

em thấy cái này người ta gọi là chải duỗi hay sao ý chị ạ, tức là người ta chỉ chải thuốc ép vào cho mình thôi còn ko là gì cả. Như thế tóc sẽ vẫn thẳng, nhưng k thẳng đo, trông rất tự nhiên, chị bạn của em cũng chải duỗi rồi
    • 1,338 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Đang có bầu 5 tháng có ép phồng này được ko các mẹ ơi, được là em làm luôn đấy hihi
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Theo kinh nghiệm em đã trải qua..em thấy có cửa hàng tóc của Nhung-blue ở đối diện chợ Hôm ý..Chị ý tư vấn kiểu đầu cho mình hợp lắm, muốn phồng rộp chỗ nào là ok hết..Giá cả thì phải chăng..em thấy giá khá mềm so với các salon tóc khác..Chúc chị làm được kiểu đầu ưng ý..
    (Chữ ký vi phạm Nội quy, bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.)
    • 3,219 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bông gòn Xem bài viết
    Ôi đúng vấn đề mình đang gặp phải. Có ai có kinh nghiệm về vụ này xin chỉ giáo. Cắt đầu Vic đẹp nhưng phải duỗi twj nhiên cơ. Tớ đang bí vụ này quá.
    Em cắt tóc ở chỗ em Thịnh,em ý cắt ôm và đúng đến nỗi em chả phải ép gì cả mà tóc vẫn cúp vào mặt
    Cuộc sống quá ngắn cho những điều nhỏ nhen, vụn vặt và những màn kịch tính
    nên hãy hôn thật chậm, cười thật tươi, yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh :Rose::LoveStruc:
    • 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ôi,đúng đề tài đang tìm kiếm đây rồi, rõ ràng mình biết bây giờ có công nghệ ép phồng mà hôm trước đi vào 01 hàng ép tóc của cô bạn thân chỉ cho hỏi xem có ép phồng ko thì họ cứ ngớ ra rồi lắc đầu quầy quậy. Mặt mình nhỏ và dài, ngày xưa ép thẳng ai cúng chê trông mặt dài hơn và lại còn gầy.
    Cuối tuần nào mình cũng cho ku Tôm lên ngoại ở ngay Nguyễn Biểu, có gì mình sẽ qua chỗ mẹ Goldenpig nhờ cải tạo lại bộ tóc vậy. Nhưng chủ nhật sợ đông ko mẹ Goldenpig ơi? Mình để ku Tôm ở nhà được khoảng 4 tiếng thôi.
    • 378 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hồng Thuý Xem bài viết
    Em cắt tóc ở chỗ em Thịnh,em ý cắt ôm và đúng đến nỗi em chả phải ép gì cả mà tóc vẫn cúp vào mặt
    em Thịnh là em nào thế bạn ơi?m cho địa chỉ được hông:Rose::Rose::Rose:
    • 378 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangmagic Xem bài viết
    Khuyên các chị đừng đến Nhung blue, cẩu thả lắm, em cắt tóc ở đấy toàn bị nói một đằng làm một kiểu, chán ghê cơ.
    Ép phồng thì em biết một địa chỉ là Loan ở trên Thụy Khuê, số nhà bao nhiêu thì em không nhớ. Ép phồng cho tóc ngắn rất đẹp, ép xong trông mặt xinh lên đấy. Giá thì 350k/ đầu Vic. Giá có thay đổi không em cũng không rõ đâu, em ép từ trước tết rồi.
    úi
    phố TK dài thế, tìm thế nào hả em? đầu lưng lửng quá vai 1 tí ép phồng k bít đẹp hông nhỉ:cool: cho chị lại địa chỉ nhé, tks nhìu nhìu:Rose:
    • 1,382 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Em cũng rất quan tâm vụ này đây vì mặt em cũng nhỏ và dài , ép tóc xong mọi người toàn nói là mặt gầy quá .Em cũng chưa hiẻu đầu Vic trông thế nào , có mẹ nào có ảnh cho em xem tý để học hỏi , có luôn địa chỉ ép phồng thì tốt quá .Cảm ơn các mẹ nhiều .
    • 3,219 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binbong2006 Xem bài viết
    em Thịnh là em nào thế bạn ơi?m cho địa chỉ được hông:Rose::Rose::Rose:
    Em ở HP cơ các mẹ ạ, em Thịnh này được giải nhất cắt tóc quốc tế đấy , cắt đẹp và ngoan lắm.
    Nhưng chắc các mẹ ở HN thì k bon chen đc rồi :Smiling:
    Cuộc sống quá ngắn cho những điều nhỏ nhen, vụn vặt và những màn kịch tính
    nên hãy hôn thật chậm, cười thật tươi, yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh :Rose::LoveStruc:
    • 378 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Em ở HP cơ các mẹ ạ, em Thịnh này được giải nhất cắt tóc quốc tế đấy , cắt đẹp và ngoan lắm.
    vô tư đi, nhà ngoại chị ở HP, cần thì cuối tháng cho con về thăm bà tiện thể làm đẹp, héhé, có lần về cắt ở nhà gì nổi tiếng gần trường Trần Phú, đông ơi là đông mà hông đẹp lắm:Sad:
    • 165 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lại gặp người quen rùi,e cũng muốn tìm địa chỉ e tóc phồng ở Hp đây chị biết chỗ nào k?:Kiss:
    :Kiss: yêu 2 ba con siêu nhân của mẹ nhiều lắm :Kiss:
    • 454 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Thịnh ở An Đà phải hông chị?
    Chán rồi! chả kí gì nữa sất!:Nottalkin:
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8