• 0 Lượt chia sẻ
  • 37K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,338 Bài viết

• 1,870 Được cảm ơn

Mình tính đi duỗi tóc cúp. Có ai biết tiệm nào ở SG duỗi cúp đẹp không ? Nếu ai đã từng làm ở Vinh 373 Hai Bà Trưng rồi thì cho mình xin tí kinh nghiệm, giá cả nha. Thánk nhìu.:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Review về tinh dầu bưởi kích thích mọc tóc

Chào các mẹ. Vừa gội đầu xong lại có cảm hứng viết vài dòng chia sẻ chút kinh...

• 13 công dụng tuyệt vời của tinh dầu dừa + hdsd

13 CÔNG DỤNG TUYỆT VỜI CỦA TINH DẦU DỪA MÀ CÓ THỂ BẠN CHƯA BIẾT TĂNG CƯỜNG SỨC KHỎE Sử dụng 2...

• Kem duỗi tóc siêu tốc Unamy thermo straight, có mẹ nào thử chưa?

Chải duỗi tóc siêu tốc Thay vì 3-4 giờ ngồi ép tóc, giờ đây, bạn có thể chải thẳng chỉ với 60 phút. Công nghệ mới này còn giảm thiểu thời gian tiếp xúc với hoá chất nên ít tổn hại đến mái tóc tự nhiên, mang lại độ suôn thẳng lâu dài. Mới đây, nhãn hiệu Unamy thermo straight đã có mặt trên...

• Ép cúp đuôi tóc tại Hải Phòng

Em chào cả nhà ạ :) Em mới gia nhập diễn đàn và có 1 thắc mắc muốn hỏi các mẹ ở Hải Phòng đây Chả là e nghe cái dịch vụ ép phồng ép cúp từ lâu lắm rồi,muốn mà chưa dám thử vì nghe khá nhiều người bảo ép tóc kiểu đó ko giữ đc lâu :( Thế giờ xin hỏi các mẹ là có tiệm nào ở hải phòng có thể ép cúp...

• 10 lý do nên dùng tã giấy Bambo Nature

Nếu như bạn ưa thích sự tiện lợi của tã giấy dùng một lần và muốn chọn cho bé một sản phẩm tốt...

• 1,422 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn biết, không có mẹ nào biết ạ?
    Thu mộng quá tự Hồ chạm tới
    Đã tan trong nỗi nhớ dịu êm
    Anh thực đây hay là ảo giác
    Em loay hoay hồi hộp kiếm tìm
    • 77 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

ôi hay quá mình cũng đang thắc mắc nè
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chà có 1 tiệm mà mình mới duỗi thấy được ghê... Tiệm Thanh - Kings ở trên đường Quang Trung gần chân chợ Cầu (cái tiệm có bảng hiệu màu xanh chuối) - nhìn xập xệ nhưng duỗi đẹp và bóng tóc ghê... Bạn đến nhớ nói là duỗi tóc cúp, kêu bà Ngọc bả làm cho nó chắc nhá ^^

Ivy
    • 1,338 Bài viết

• 1,870 Được cảm ơn

Thanh ở đâu vậy Ivy ? Bạn cho địa chỉ cụ thể và giá cả cho bà con tham khảo đi
    • 271 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Tớ cũng mới duỗi cúp đây, xinh :Smiling:. Tớ toàn cắt và làm mọi thứ về tóc ở Nguyễn Đức, trong hẻm Giáo xứ Âu Lạc, quận 10 (đối diện chỗ trường Bưu điện ý, qua công viên Lê Thị Riêng 1 tí là tới), vào hẻm cỡ hơn 100m. Cậu ý người Hà Nội nhá, còn trẻ nhưng tay nghề cứng. Giá cả cũng vừa phải, bạn nào tới thì nói Đức cắt và duỗi nhé, vì cậu ý có mấy học trò nữa.
    Bản soft "Nuôi trẻ mau lớn, thông minh" của Sara Lewis.
    http://www.mediafire.com/?sharekey=c...34c0a955f98962
    • 736 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

cho giá cụ thể ở Nguyễn Đức đi chị, chị có hình post lên cho chị em xem kiểu với, hihi
    • 271 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Hi hi tớ ít chụp hình lắm. Tóc tớ ngắn nên 200K, còn tóc dài thì đắt hớn chút thì phải. Tớ không quảng cáo hộ nhưng cậu ý làm thuốc tốt, tớ theo cũng hơn 3 năm roài.
    Bản soft "Nuôi trẻ mau lớn, thông minh" của Sara Lewis.
    http://www.mediafire.com/?sharekey=c...34c0a955f98962
    • tramy3112
    Trích dẫn Nguyên văn bởi koibitoyo Xem bài viết
    Hi hi tớ ít chụp hình lắm. Tóc tớ ngắn nên 200K, còn tóc dài thì đắt hớn chút thì phải. Tớ không quảng cáo hộ nhưng cậu ý làm thuốc tốt, tớ theo cũng hơn 3 năm roài.
    Chị cho bọn em xem hình với,em cũng mê kiểu này quá.
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cu tom Xem bài viết
    Thanh ở đâu vậy Ivy ? Bạn cho địa chỉ cụ thể và giá cả cho bà con tham khảo đi
    Đi đường Quang Trung - Băng qua ngã tư Phan Huy Ích - Quang Trung - lên 1 xí tiệm bên tay phải có bảng hiệu màu xanh lá THANH KING'S to đùng lun... Em qua đó làm mà k có để ý số... nên cứ theo em chỉ là tới à mẹ cu tom ơi ^^

Chúc các mẹ có kiểu tóc mới đẹp ^^

Em ưng ý chỗ này nhất, dù làm ở nhiều chỗ rùi... Chị nhớ kêu bà Ngọc duỗi nhá...

Giá ở đây cũng hơi cao: tóc ngắn gần vai 250k - dài phải 500k - nhưng cứ an tâm, nói nó duỗi xấu bắt đền... Nó bao đó ^^

Ivy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi IvyCoNuong; 13/08/2009 vào lúc 01:41 PM.
    • 198 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình cũng mới duỗi cúp hôm wa thui ở tiệm Tuấn (dễ kiếm lắm, ngay dưới chân cầu Kiệu một chút, đường Phan Đình Phùng), nhìn rất tự nhiên ko có thẳng đơ đâu, rất đẹp, tóc mình dài wa vai một tí, giá là 500k, nhưng bảo đảm là đẹp :Battin ey: Hy vọng có thêm một địa chỉ tốt nữa để các bạn tham khảo nhé.
    • 371 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

thanks nha
    • 62 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Có ai đã từng duỗi tóc ở IBI START ở trên đường Phạm Viết Chánh chưa ạ?Em có phiếu giảm giá duỗi tóc chỉ có 130k thôi(còn duỗi cúp thì 230k).nhưng ko biết chất lượng thế nào?!! em hay duỗi ở ART HAIR trên đường P.N.Thạch nhưng dạo này ở đó duỗi tệ wá và hết thẳng rồi(em thích duỗi phải thẳng đơ cơ).:Battin ey:
    • 266 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Cho mình hỏi duỗi tóc cúp là sao? Cho xin cái ảnh với.
    Duỗi tóc cúp thì mình có phải chăm sóc tóc nhiều không (Cuốn ống cuốn mỗi ngày? sấy...) hay chỉ bình thường thôi?
    • 1,338 Bài viết

• 1,870 Được cảm ơn

Chị em nào muốn duỗi tóc thẳng thì tới Thúy 240 CMT8 nha, cái tiệm nhỏ xíu đó. Mình mới duỗi hôm qua. Tới đó, hỏi họ có duỗi tóc cúp ko thì họ nói có. Mình cũng yên tâm vì xưa nay tiệm này chuyên duỗi tóc, chắc làm được. Vậy là chui vô làm luôn. Ai dè tóc ra thẳng đơ, cũng may là mình đã cắt tóc so le tầng cách đây 1 tuần rồi nên gội ra cũng ko đến nỗi. Phải nói là ai lần đầu vô tiệm này là muốn đi về liền. Tiệm nhỏ, chật, bề bộn và nhân viên thì hơi bị giống mấy thím làm móng dạo. Tiệm chuyên duỗi tóc mà nhân viên thì thím nào thím nấy đầu tóc xơ xác, vàng hoe, cong queo. Ấn tượng quá xá ! Há há:Laughing:
    Nhưng hiệu quả thì cũng hơi bị được. Duỗi xong, tóc dù rất bóng đẹp và ko bị chẻ nhưng vì ko cúp nên mình thấy ko ưa lắm. Vậy là mặc kệ tóc luôn. Chiều đi Vũng Tàu chơi. Đi đường xa bằng xe máy nha, tắm biển nha, búi tóc luôn, gội đầu 2 lần luôn ( tại zì tính làm cho nó bớt đơ mà cúp vô đó ) mà tóc vẫn thẳng và bóng. Mình cũng thấy an ủi phần nào, làm rất được, mỗi tội ko cúp vô thôi, mà mô đen mùa này là tóc phải để bồng bềnh, tự nhiên chứ ko chơi thẳng đơ, thẳng đuột. Túm lại là khi nào tới mùa tóc thẳng thì bà con nên chọn tiệm này. Bà chủ nhìn giống mà mì lắm, mấy em nhân viên thì giống em gái miền Tây lên chờ lấy chồng Hàn. Báo trước cho bà con đỡ ngạc nhiên. Giá thì cũng được, ko rẻ, ko mắc. Tóc mình giữa lưng là 350. Mà tiệm đông khủng khiếp lắm, ai làm thì nên tới sớm, khoảng 8h sáng. Còn ko là ko có chỗ ngồi để mà đợi luôn á.
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Duỗi cúp là duỗi volume các mẹ à... Nó cúp tự nhiên mà k cần phải sấy cúp vào trong, nhìn rất tự nhiên... Mình thấy có 1 chỗ khác cũng hay lắm... Tiệm Tiên Art - 339 Lê Quang Đinh, P5, Q Bình Thạnh, duỗi cúp 350k, mình thấy duỗi cũng tự nhiên lắm... Kêu anh Tiên ảnh làm cho chắc nhá ^^

Ivy
    • 188 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Duỗi tóc cúp thì có bị hư tóc ko các bạn nhỉ? Lúc trước mình duỗi tóc thẳng xong, đến khoảng 8 tháng sau hết thuốc là tóc nó bị xơ và quăn quăn phía ngoài kỳ lắm. Giờ ngày nào mình cũng xài dầu xả nên tóc nó cũng ổn, ko thẳng đơ như lúc duỗi nhưng cũng thẳng. Giờ nghe các bạn nói duỗi tóc cúp thấy ham wá mà ko biết có nên làm ko?
    • 22 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình thấy tiệm Tự Nhiên ở đường Tô Hiến Thành, Q.10 duỗi tóc cúp đc lắm. Duỗi tóc cúp nhìn rất tự nhiên và không bị thẳng đơ.
    • 5,729 Bài viết

• 4,854 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mushroom2301 Xem bài viết
    Mình cũng mới duỗi cúp hôm wa thui ở tiệm Tuấn (dễ kiếm lắm, ngay dưới chân cầu Kiệu một chút, đường Phan Đình Phùng), nhìn rất tự nhiên ko có thẳng đơ đâu, rất đẹp, tóc mình dài wa vai một tí, giá là 500k, nhưng bảo đảm là đẹp :Battin ey: Hy vọng có thêm một địa chỉ tốt nữa để các bạn tham khảo nhé.
    chiều nay fải nghía tóc của chị mới được :LoveStruc::LoveStruc:
    Bé Dâu Newborn:3kg-47cm1m:5kg-55cm 2m:6kg-62cm 3m:7kg-66cm
    4m:8kg-70cm 5m:9kg-73cm 6m:8,8kg-75cm 7m:9.5kg-78cm 8m:9.2kg-78cm
    9m:10kg - 80cm 10m:10.2kg-80cm11m:10.5kg-82cm 12m: 11kg-83cm 13m: 11kg-85cm 14m: 12kg-88cm
    15m2w: 13kg-92cm19m: 13.5kg-96cm 24m: 14,5kg-99cm
    28m: 16kg-103cm
    • 736 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

có chị nào post hình duỗi tóc cúp cho em xem không ạ?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2