• 0 Lượt chia sẻ
  • 36.5K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 1,338 Bài viết

• 1,866 Được cảm ơn

Mình tính đi duỗi tóc cúp. Có ai biết tiệm nào ở SG duỗi cúp đẹp không ? Nếu ai đã từng làm ở Vinh 373 Hai Bà Trưng rồi thì cho mình xin tí kinh nghiệm, giá cả nha. Thánk nhìu.:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nâng mũi Hàn Quốc có được bảo hành hay không?

Chả là tôi mê mẩn model mũi Hàn Quốc. Xin cho tôi hỏi thẩm mỹ viện JW có chế độ bảo hành cho mũi...

• Kem duỗi tóc siêu tốc Unamy thermo straight, có mẹ nào thử chưa?

Chải duỗi tóc siêu tốc Thay vì 3-4 giờ ngồi ép tóc, giờ đây, bạn có thể chải thẳng chỉ với 60 phút. Công nghệ mới này còn giảm thiểu thời gian tiếp xúc với hoá chất nên ít tổn hại đến mái tóc tự nhiên, mang lại độ suôn thẳng lâu dài. Mới đây, nhãn hiệu Unamy thermo straight đã có mặt trên...

• Lại ... Duỗi tóc cúp đây ạ!

mấy chị ơi em kiếm topic cũ hoài khiông ra, nên tạo cái topic mới này hỏi lại mấy chị về duỗi tóc cúp. - duỗi ở phía trên và uốn quăn ở phía dưới đúng không? sau mỗi lần gội đầu là fải ra tiệm sấy cúp vào fải không? không sấy là nó xù lên như mấy sợi mì tôm, chứ không cúp vào được hả? - duỗi...

• Cách bôi dầu dừa theo kiểu lười tí

Em vốn lười xoa dầu dừa cho tóc vì thấy rít rít, nhưng khó khăn nhất là thoa sao cho đều lên da đầu...

• Chia sẻ cách dùng dầu gội đầu khô đúng cách

Các mẹ ơi, Chả là em đang có mang cũng sắp sinh rồi nên chả tắm táp gì được, mà trời Sài Gòn...

• 1,422 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn biết, không có mẹ nào biết ạ?
    Thu mộng quá tự Hồ chạm tới
    Đã tan trong nỗi nhớ dịu êm
    Anh thực đây hay là ảo giác
    Em loay hoay hồi hộp kiếm tìm
    • 77 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

ôi hay quá mình cũng đang thắc mắc nè
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chà có 1 tiệm mà mình mới duỗi thấy được ghê... Tiệm Thanh - Kings ở trên đường Quang Trung gần chân chợ Cầu (cái tiệm có bảng hiệu màu xanh chuối) - nhìn xập xệ nhưng duỗi đẹp và bóng tóc ghê... Bạn đến nhớ nói là duỗi tóc cúp, kêu bà Ngọc bả làm cho nó chắc nhá ^^

Ivy
    • 1,338 Bài viết

• 1,866 Được cảm ơn

Thanh ở đâu vậy Ivy ? Bạn cho địa chỉ cụ thể và giá cả cho bà con tham khảo đi
    • 271 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Tớ cũng mới duỗi cúp đây, xinh :Smiling:. Tớ toàn cắt và làm mọi thứ về tóc ở Nguyễn Đức, trong hẻm Giáo xứ Âu Lạc, quận 10 (đối diện chỗ trường Bưu điện ý, qua công viên Lê Thị Riêng 1 tí là tới), vào hẻm cỡ hơn 100m. Cậu ý người Hà Nội nhá, còn trẻ nhưng tay nghề cứng. Giá cả cũng vừa phải, bạn nào tới thì nói Đức cắt và duỗi nhé, vì cậu ý có mấy học trò nữa.
    Bản soft "Nuôi trẻ mau lớn, thông minh" của Sara Lewis.
    http://www.mediafire.com/?sharekey=c...34c0a955f98962
    • 736 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

cho giá cụ thể ở Nguyễn Đức đi chị, chị có hình post lên cho chị em xem kiểu với, hihi
    • 271 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Hi hi tớ ít chụp hình lắm. Tóc tớ ngắn nên 200K, còn tóc dài thì đắt hớn chút thì phải. Tớ không quảng cáo hộ nhưng cậu ý làm thuốc tốt, tớ theo cũng hơn 3 năm roài.
    Bản soft "Nuôi trẻ mau lớn, thông minh" của Sara Lewis.
    http://www.mediafire.com/?sharekey=c...34c0a955f98962
    • tramy3112
    Trích dẫn Nguyên văn bởi koibitoyo Xem bài viết
    Hi hi tớ ít chụp hình lắm. Tóc tớ ngắn nên 200K, còn tóc dài thì đắt hớn chút thì phải. Tớ không quảng cáo hộ nhưng cậu ý làm thuốc tốt, tớ theo cũng hơn 3 năm roài.
    Chị cho bọn em xem hình với,em cũng mê kiểu này quá.
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cu tom Xem bài viết
    Thanh ở đâu vậy Ivy ? Bạn cho địa chỉ cụ thể và giá cả cho bà con tham khảo đi
    Đi đường Quang Trung - Băng qua ngã tư Phan Huy Ích - Quang Trung - lên 1 xí tiệm bên tay phải có bảng hiệu màu xanh lá THANH KING'S to đùng lun... Em qua đó làm mà k có để ý số... nên cứ theo em chỉ là tới à mẹ cu tom ơi ^^

Chúc các mẹ có kiểu tóc mới đẹp ^^

Em ưng ý chỗ này nhất, dù làm ở nhiều chỗ rùi... Chị nhớ kêu bà Ngọc duỗi nhá...

Giá ở đây cũng hơi cao: tóc ngắn gần vai 250k - dài phải 500k - nhưng cứ an tâm, nói nó duỗi xấu bắt đền... Nó bao đó ^^

Ivy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi IvyCoNuong; 13/08/2009 vào lúc 01:41 PM.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4