Tóc đẹp

Địa chỉ mua dầu gội L'oreal (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 32.9K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
    • 541 Bài viết

• 729 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buncha_hn Xem bài viết
    các chị ơi, hôm nọ em vào salon tóc ở big c làm tóc. Em làm xoăn. Em đã làm ở đó vài lần rồi, mấy lần trước ép hoặc nhuộm hoặc làm xoăn đều ko có mùi khó chịu. Nhưng lần vừa rồi em lại thấy tóc có mùi của loại thuốc ép rẻ tiền. Mùi này rất hắc, lây bay mùi và hôi nữa. em nghi nó dùng cho em loại thuốc đểu mà ko phải L'oreal. Vì thế em ko tín nhiệm dầu gội ở đây nữa. Em đọc trên mang thấy có nói 12B Thái Hà là cửa hàng bán L'oreal chính hãng, nhưng em tìm mãi ko thấy. Các chị ngoài Big C ra thì mua dầu gội loại này ở đâu thế ạ? Em cạch mặt bọn big c ra rồi.
    Bọn tớ có dòng này đấy, nhưng là made in USA. Bạn cần thì PM cho tớ.
    • 794 Bài viết

• 1,350 Được cảm ơn

L'oreal Pro dòng trong salon là dùng tốt nhất trong các loại của L'oreal và cũng không thấy bán trong các siêu thị, giá cũng mắc nhất, nó chỉ có trong các salon hoặc spa chuyên về tóc, các tiệm làm tóc lớn.
    Ở SG trong Coop có bán L'oreal gội xả nhưng sản xuất và nhập khẩu từ Malaysia, dùng không tốt bằng của Châu Âu (Spain, France...).
    Cả 2 dòng này đều do cty L'oreal VN nhập khẩu trực tiếp, chỉ có tem hướng dẫn của công ty, không có tem chống giả nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 82 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chồng mình đi Pháp xách về mấy chai L'oreal nhưng mình ko dùng hết, có mẹ nào ở đây có nhu cầu thì mình để lại cho. Mình lấy giá gốc chỉ 120k/chai. Có 3 màu như này nhé:

Khoai Tay Chien

Bi Ngo
    • 169 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Bạn em làm ở salon tóc cũng có loại này thì phải..................ai cần pm cho em.
    • 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang có nhu cầu mua dầu gội L'oreal cho tóc xoăn và nhuộm. Mẹ nào biết mua ở đâu hàng chính hãng thì chỉ giúp mình với nhé
    • 81 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

e hay làm tóc ở các salon độc quyền của L'oreal cho yên tâm, ở đó họ bán hàng chính hãng đấy chị ạ, nv còn thường xuyên tiếp thị với khách hàng nữa cơ . Chị cứ để ý bao h các salon đó cũng có tờ cam kết sử dụng và bán các sản phẩm L'oreal chính hãng được cấp & ký bởi cty L'oreal Việt Nam, ai có nhu cầu là họ tư vấn nhiệt tình luôn . Mỗi tội là k đc chiết khấu thôi.
    Cá nhân e thì lại thích mua L'oreal xách tay của mấy chị xách tay Đức, Pháp về, giá rẻ hơn nhiều mà chất lượng e lại cảm thấy tốt hơn í ^^
    Từ hồi dùng L'oreal đến h tóc e khỏe lên trông thấy, thành thử k dứt ra được, tính dùng lâu dài nên cũng phải chọn cách dùng kinh tế nhất hihi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 197 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Vào hairsalon mà mua cho đảm bảo các chị ạ. Em đang dùng Davines, hết mấy em này e cũng chuyển qua Loreal thôi. E đang ngâm cứu Hair salon Phạm Nguyễn ở 199 Kim Liên mới. Đây là salon độc quyền của Loreal P đó các mẹ ah ( quảng cáo thế, mà có vẻ đáng tin tưởng đấy)
    • 1,440 Bài viết

• 2,320 Được cảm ơn

mình hay mua ơ khu xách tay nhà mình , đang dùng loại mầu đỏ thấy cũng ok lắm mà cũng rẻ nữa , ko niết ngoài thì thế nào chứ của minh la 160k gội 130k xả
    • 39 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

E cũng đang quan tâm dầu gội của hãng này vì dùng Davines thấy ko thik lắm, có lẽ e ko hợp. Các chị cứ vào mấy chỗ bán hàng xách tay mà mua. E cg bán hàng xách tay nhg ko có của L'oreal. E biết 1 shop ở Lý Nam Đế, tên là EK, nhg e ko nhớ địa chỉ. Đứa e họ của e mới xin làm bán hàng ở đó, e nhờ nó hỏi thì 1 cặp gôi + xả L'oreal dành cho tóc nhuộm là 400k. Có bác nào mua ở đó c ạ???
    Suốt đời và mãi mãi, chúng ta khắc tên mình với nhau, để rồi mãi về sau, sáng lấp lánh dù cho thế nào!!!!!!!!
    Có những khi kỷ niệm chợt ùa về!!

Khách Sạn Giá Rẻ Phố Cổ Hà Nội Dành Cho Bạn: http://www.webtretho.com/raovat/main/view/97143/3
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Các chất như Bifidus BL là gì ah và Có tác dụng gì các mẹ nhỉ?

Tớ được biết hãng Nestle là thương hiệu được độc quyền chất Bifidus BL, tớ đã tìm hiểu và được biết...

• Địa chỉ mua dầu gội Made in Thailand

Mình đang cần mua dầu gội Pantene Pro V Extra Moisturizing made in Thailand, mẹ nào biết nơi nào bán thì cho mình địa chỉ nhé. Hôm trước tưởng đứa bạn đi Thái nên mình nhờ nó mua hộ, nhưng nó lại không đi. Mình tìm ở mấy CH mỹ phẩm tại Hà Nội nhưng không thấy bán:Sigh:. Ox mình chỉ hợp loại Made in...

• Tóc giả nữ mua ở đâu đẹp giá rẻ ?

Em cần mua bộ tóc giả nữ, tóc giả như tóc giả ngắn tomboy và tóc giả dài với tóc giả nửa đầu kiểu...

• Hỏi địa chỉ mua mật ong tốt tại HN

Các mẹ ơi, cho mình hỏi địa chỉ mua mật ong tốt tại HN với. Đợt trước mình nhờ được người mua mật ong rừng tận Thanh Hóa nhưng giờ sắp hết rồi. Bé Mọt nhà mình bị táo bón kinh niên nên toàn phải cô đặc mật ong nhét vào đít cho bé đi vệ sinh (chiêu này do thinhtp bày cho đấy - rất hiệu quả, cảm ơn...

• Ăn gì để đẹp cơ thể - Phần 1 - Tóc

Ăn gì để đẹp cơ thể - Phần 1 - TócChế độ ăn uống không chỉ ảnh hưởng đến trọng lượng cơ thể mà còn...

• 1,868 Bài viết

• 849 Được cảm ơn

Em cũng đang có nhu cầu muốn mua nên up topic lên nhờ mọi người cho xin địa chỉ để em mua 1 cặp dùng thử!!
  • Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5