Tóc đẹp

Địa chỉ mua dầu gội L'oreal (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 33.6K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn cần tham khảo mình sẽ gửi bạn catalog đảm bảo hàng chính hãng nếu ko đúng sẽ hàn lại tiền 0984 200 678 thanks cả nhà
    • 354 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metomvajerry Xem bài viết
    Hihi, thế để lại dùng vậy, 2 em này order trên Dâu đang có ý định thanh lý. Nhưng k bit 2 em này màu xanh thì dùng cho tóc gì nhỉ, mình tóc ép rất khô, xơ :LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose :
    Tóc mình cũng khô lắm .
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heo con heo me Xem bài viết
    Dầu gội đầu của L'oreal co 2 loai, nếu bạn muốn mua dầu của L'oẻal Paris (chuyên về mỹ phẩm hơn) thì có thể mua Elseve (chả biết ghi vậy có đúng không), chai màu vàng cam, trong siêu thị hoặc các quầy mỹ phẩm L'oreal. Còn mua L'oreal Pro thì phải mua ở Salon, siêu thị không có bán. Giá loại này khá mắc
    mình hỏi tí loại Elseve và loại Elvital có khác nhau ko ạ?mình cũng đang tính dùng dầu gội của Loreal nhưng lại có 2 loại này mà ko biết chọn thế nào.
    • 42 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các chị đã mua ở chỗ beautyfashion chưa, em thấy bán loreal pro đầy đủ lắm. Em chưa mua chỗ này bao giờ ko biết có ổn ko? các chị search google vào trang web của nó xem tn? chị nào đã mua rồi thì bảo em với nhé
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thấy các mẹ ở page đầu nói giá tiền làm em giật mình quá. Em hay làm 1 tiệm ở Hp, có bảng giá niêm yết của L'oreal in ấn luôn, thấy giá khá rẻ mà. Đúng dòng Absolut Repair Professional. Thấy các mẹ báo giá trên này đắt nvạY thì em về Hp xách lên vạY
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 819 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bồ_công_anh87 Xem bài viết
    Bạn ra BigC hà nội ý. Nghe theo lời nhận xét và phản hồi của các chị và mọi người trên dd, mình cũng định mấy hôm nữa ra đấy mua vì cg đi khảo giá rùi. À nhưng đấy là dòng L'oreal pro nhé, dùng cho salon thôi, mua ở đấy là hàng chính hãng nh ko đc chiết khấu thôi.
    hàng ở Big C cũng ko chuẩn đâu b nhé. Loreal là thương hiệu cực nổi tiếng và tốt bên châu Âu, nhưng VN thì phải trên 80% là nhái. Trước mình về VN. bị hết dầu gội, ra Big C mua về mà dùng nó khác 1 trời 1 vực luôn ý.
    Mẹ mong con yêu của bố mẹ sinh ra sẽ khỏe mạnh, xinh xắn như thiên thần :X :X
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3