Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Tóc đẹp

Địa chỉ mua dầu gội L'oreal (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 31.3K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 688 Bài viết

• 1,127 Được cảm ơn

Các ss cho mình hỏi mình muốn mua dầu gội L'oreal mà ko biết mua ở đâu, vào mấy cửa hàng bán Mỹ phẩm thấy hàng cứ đểu đểu như của TQ í. Các ss chỉ cho mình chỗ nào mua hàng chính hãng với nhé. cám ơn ss nhìu:Rose:

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 693 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bong082006 Xem bài viết
    Các ss cho mình hỏi mình muốn mua dầu gội L'oreal mà ko biết mua ở đâu, vào mấy cửa hàng bán Mỹ phẩm thấy hàng cứ đểu đểu như của TQ í. Các ss chỉ cho mình chỗ nào mua hàng chính hãng với nhé. cám ơn ss nhìu:Rose:
    Bạn ra BigC hà nội ý. Nghe theo lời nhận xét và phản hồi của các chị và mọi người trên dd, mình cũng định mấy hôm nữa ra đấy mua vì cg đi khảo giá rùi. À nhưng đấy là dòng L'oreal pro nhé, dùng cho salon thôi, mua ở đấy là hàng chính hãng nh ko đc chiết khấu thôi.

• 279 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Không bit dầu Loreal pro dùng có OK không, mình có 1 cặp made in Spain :LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose :
    Tiền mất đi còn kiếm lại được, danh dự đã mất thì không bao giờ lấy lại được :Rose::Rose::Rose:

• 469 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metomvajerry Xem bài viết
    Không bit dầu Loreal pro dùng có OK không, mình có 1 cặp made in Spain :LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose :
    ôi dùng đi bạn ơi, OK lắm lắm đấy. trước chị mình đi ép xong bị khô, xơ phần đuôi tóc, kiên trì dùng loại này mà hết đấy
    Cháo sườn thích ăn cháo sườn, biết nấu cháo sườn :LoveStruc:
    Topic kêu gọi mọi người hạn chế sử dụng túi nylon :Angel:
    http://webtretho.com/forum/showthread.php?p=10413255

• 109 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Mình đang dùng bộ Loreal professional, loại chai màu vàng ý, rất hợp cho tóc yếu, ép, hóa chất nhiều lần. Mình mua ở cửa hàng làm tóc. Mua cả bộ nên đc chiết khấu 20%, mua lẻ 1 chai, thì chiết khấu 10%.
    Mà hàng thật là ko có tem bảo hành bảo hiếc của bộ công an gì đâu nhé.
    Sau khi nghe tư vấn của chị chủ hàng, dùng thử thì thấy rất OK

• 688 Bài viết

• 1,127 Được cảm ơn

Hai loại này thì loại nào dùng cho tóc khô, xơ và dùng hóa chất nhiều tốt hơn hả các mẹ.

Thank các mẹ nhé.

• 109 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Loại màu vàng là dùng cho tóc khô yếu, gãy rụng...
    Loại màu hồng là bảo vệ tóc, màu tóc cho tóc nhuộm màu.

• 44 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng có 1 chai mầu vàng, đảm bảo là hàng chính hãng vì hãng này quảng cáo trên báo mình nên được tặng mà. Nhưng hình như tóc mình ko hợp với lọai này nên gội thấy hơi khô tóc. Bạn nào muốn mình để lại cho.

• 279 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metomvajerry Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Cháo sườn Xem bài viết
    ôi dùng đi bạn ơi, OK lắm lắm đấy. trước chị mình đi ép xong bị khô, xơ phần đuôi tóc, kiên trì dùng loại này mà hết đấy
    Hihi, thế để lại dùng vậy, 2 em này order trên Dâu đang có ý định thanh lý. Nhưng k bit 2 em này màu xanh thì dùng cho tóc gì nhỉ, mình tóc ép rất khô, xơ :LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose :
    Tiền mất đi còn kiếm lại được, danh dự đã mất thì không bao giờ lấy lại được :Rose::Rose::Rose:

• 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Dầu gội đầu của L'oreal co 2 loai, nếu bạn muốn mua dầu của L'oẻal Paris (chuyên về mỹ phẩm hơn) thì có thể mua Elseve (chả biết ghi vậy có đúng không), chai màu vàng cam, trong siêu thị hoặc các quầy mỹ phẩm L'oreal. Còn mua L'oreal Pro thì phải mua ở Salon, siêu thị không có bán. Giá loại này khá mắc

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5