Tóc đẹp

Dầu gội hoa bưởi THORAKAO

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.1K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 23 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cho em hỏi dầu gội hoa bưởi THORAKAO có chị nào dùng chưa ạ ? ^^ có mượt tóc và nhanh dài không ạ ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,015 Bài viết

• 1,183 Được cảm ơn

Ôi chao, mình bị rụng tóc dữ lắm, nghe mọi người nói dùng dầu gội bưởi của Thorakao đi, cũng bon chen mua về thử. Tóc khô, xác, rụng nhiều hơn cả lúc chưa dùng.
    Rồi lại mua dầu gội tỏi và tinh dầu bưởi của Thorakao về dùng tiếp, vẫn chả cải thiện gì, tóc xấu dã man.
    Và anh biết một điều thật giản dị
    Càng xa em anh càng thấy yêu em
    • 514 Bài viết

• 497 Được cảm ơn

Mình thì dùng dầu này thấy nhanh ngứa lắm, cách ngày mình gội 1 lần mà cũng đã ngứa điên lên rồi í. Mẹ mình cũng kêu vậy
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hic,mình xài rồi đây,rất tệ,gội vừa ngứa vừa gàu.Chỉ thấy kem nghẹ và tẩy trang là đc
    • 23 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

:Battin ey: ui en xin cảm ơn các sis nhiu` ạ
    • 23 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

có sis nào ở Sóc Trăng bik chỗ bán kem nền 0f THORAKAO ở Sóc Trăng hum ạ? chỉ em zới:Crying:
    • 33 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trường hợp của mình lại khác các bạn nhỉ. Mình rất hợp với dầu gội đầu hoa bưởi. Lúc trước khi mới bắt đầu sử dụng, tóc mình cũng bị khô va hơi ngứa (giống bị gàu) nhưng xài khoảng được 1/4 chai thì tóc mình lại đẹp, mềm và mượt lắm. Bây giờ mình lại không sử dụng được loại dầu gội đầu nào khác ngoài hoa bưởi (mình cũng có kết hợp chai dưỡng tóc hoa bưởi nữa).
    • 33 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cái này là tùy ai hợp hay ko thôi, mình bị rụng tóc rất nhiều, gội hết một chai thì đỡ rụng hẳn, nhưng công nhận là nó ngứa và ko được mượt mà đâu ? phải dùng thêm dầu xả khác cho mượt tóc, mình đã dùng hết 2 chai và bây giờ hết bị rụng.
    Hạnh phúc là hài lòng với những gì mình có !
    • 96 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Tóc mình lúc trước bị rụng nhiều và khô. Mình đang dùng chai dầu gội đầu tiên của hãng này. Mình thấy tóc mình cải thiện đáng kể.
    Lúc đầu dùng m thấy tóc khô và cứng lắm nên mình kết hợp như sau, hơi khác hướng dẫn sử dụng của hãng 1 tí đó là: Mình gội đầu hoa bưởi xong xả sạch rồi xịt tinh chất dầu bưởi cũng của hãng lên đầu rồi matsa khoảng 30s, sau đó mình dùng xả của Dove (miễn là có dầu xả) để khoảng 5 phút rồi xả sạch. Mình thấy tóc rất mượt và bóng. Dạo này đi làm mọi người ở cơ quan cứ hỏi là dùng hấp của hãng nào mà thấy tóc đẹp lên rồi đấy.
    Mọi người thử xem có khi lại cải thiện được những nhược điểm trên.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bi su; 02/11/2011 vào lúc 02:10 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

em xài bị gàu quá trời nè
    • 164 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

tại sao xài dầu gội hoa bưởi lại bị ngứa và gàu nhỉ các mẹ, hay nó có chất gì gây kích ứng da ?