Dầu gội dược liệu Thái Dương 7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 26.1K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 83 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào mấy chị. Chả là tuần trước em cũng đọc các bình luận trên đây khen dầu gội Thái Dương 7 rất nhiều. Nào là trị rụng tóc trị gàu nghe thích lắm. Em cũng hy vọng trị hết gàu và rụng tóc nên ghé Mỹ Châu mua 1 chai hết 105k. Về gội được 5 lần mà lần nào rụng cũng nhiều hơn loại em hay gội nhiều lần. Ngặt nữa là gàu thì đóng lớp lớp trên đầu ngứa nữa. Bình thường em cũng gàu nhưng ko ngứa và bong tróc nhiều như vậy. Tóc cứ rít rít ko được mềm.
    H chắc là phải bỏ rồi tiếc ghê xài được có 5 lần. Ko bit dầu gội Thái Dương 7 có hiệu quả với mấy chị trên webtretho ko ạ? Hay mấy bình luận em đọc là nick ảo ko bit nữa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của piggy_pape123
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 83 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Có chị nào xài thái dương 7 hợp em cho ạ? Chứ h mua mà ko xài

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

E thấy quảng cáo 7 ngày k gàu k ngứa thui cơ mà có ai chịu dc 7 ngày k gội chị nhỉ. Nhưng e thấy dùng Thái Dương thích mà. E k cần dùng thêm dầu xả mà tóc vẫn mượt. Gội Thái Dương 3 màu xanh còn thơm hơn 7 cơ chị ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của milo.1ty
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,003 Bài viết

• 1,726 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Em cũng không hợp. Không biết để 7 ngày thì đầu có thành đầu cú không, chứ qua ngày thứ 2 là e chịu hết nổi rồi. Vừa ngứa, vừa rụng, mà bạn bè e dùng thì khen nức nở. Chắc tùy người hợp người không c ạ.
    1-1203-14copy5
    ............................Mỗi ngày đều là ngày hạnh phúc:Rose:
    .................................................. ...............yêu cả hai cục cưng
    :Kiss::LoveStruc::Kiss:
    .................................................. .Y!M: snowflower_mtn .......0977.7575.96

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 40 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng từng có thời gian xài dầu gội này, thấy tóc nó còn khô xơ và rụng vẫn nhiều, chắc tùy người
    • 109 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

E đang dùng Thái Dương 3 màu xanh và thấy rất thích. Nhưng mà quảng cáo 7 ngày k gàu ko ngứa thì chắc hơi quá. Cứ cách 1 ngày e fải gội lại rồi. Đi đường về bụi bẩn với lại ra mồ hôi nữa ko bẩn sao cho đc E nghĩ dầu gội này ko hợp với ai tóc khô đâu, vì như e bị mồ hôi dầu lúc gội xong thấy khá rít. Cảm giác như dùng Clear ý ạ

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 83 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chị nào xài thái dương 7 hợp em thanh lý lại chai này 50k thui ạ. E mua ở Mỹ Châu 105k mới xài dc 3 lần thôi. Em ở sg nha

• 109 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thái Dương trong SG đắt vậy ạ? Chắc do phí vận chuyển. Chứ em mua ngoài này 1 lọ TD 3 có 35k thôi ạ

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 83 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Vâng ko bit sao Thái Dương 7 trong đây đắt vậy nữa của em là chai loại to í

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e ở Đồng Nai, bữa hôm người ta đi phát quảng cáo mỗi nhà 2 gói, e sài thấy thích cực kỳ luôn ạ. Đúng loại da đầu e đang cần luôn
    • 55 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Chắc là cũng tùy cơ địa đấy em ạ!
    Bạn mình dùng ok nhưng mình dùng chỉ đến ngày thứ 2 thôi là siêu ngứa :-w
    • 106 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Lần đầu mình xài ok lắm, qua chai thứ 2 là tóc khô và rụng rất nhiều, không biết có phải tùy lô hàng ko nữa? giờ đang xài sunsilk màu đen nhưng tóc vẫn rụng, chỉ thik mùi thơm nên xài thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E dùng thái dương 7 xơ tóc lắm chị ạ 😾 e thấy tresemme tốt chị à, chị dùng thử xem 😻
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bunbap; 16/08/2015 vào lúc 08:13 PM.
    • 41 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình dùng thái dương 3 đang nhảy sang dùng 7 đây ngày đầu thấy cũng ổn, còn da đầu mình ko hợp với các loại khác tresemme thì ngứa điên gàu nhiều, clear thì rụng tóc, dove thì rít dạng như dầu nhiều ý
    Chỉnh sửa lần cuối bởi vantaithanden; 02/12/2016 vào lúc 09:08 AM.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị có thể tham khảo dầu gội hà thủ ô của D'vi Beauty nhé.. dùng tóc rất mượt và chắc khỏe ạ
    • 1,411 Bài viết

• 3,370 Được cảm ơn

Mình giờ chuyển sang chai thứ ba tóc bắt đầu khô và rụng rồi, hic hic. Mặc dầu mình cho rất ít dầu gội nhớ. Nếu cho nhiều thì khô như rơm. Lọ đầu tiên mình mua là màu nâu đắt nhất, 119k. Lọ thứ hai màu đỏ rẻ hơn nửa thì phải, lọ thứ ba màu xanh 50k vừa mua 2 tuần trước. Màu xanh toàn mùi xả, tuy thơm nhưng xả thực ra gây rụng tóc đấy, mình nghe nói thế. Loại này còn rất khô nữa, thế là mình quay lại dùng loại màu đỏ thì tóc vẫn khô sơ.
    comment by WTT mobile view
    • 1,411 Bài viết

• 3,370 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi letranainhu Xem bài viết
    Lần đầu mình xài ok lắm, qua chai thứ 2 là tóc khô và rụng rất nhiều, không biết có phải tùy lô hàng ko nữa? giờ đang xài sunsilk màu đen nhưng tóc vẫn rụng, chỉ thik mùi thơm nên xài thôi
    Mình cũng giống bạn, chả lẽ giờ gội bồ kết
    comment by WTT mobile view
    • 219 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

trước em cũng có dùng dầu gội thái dương thấy cũng ok ạ, nhưng mùi với cảm thấy ngày hôm trước hôm sau là tóc bết rồi ạ nên giờ em ko dùng nữa
    1px
    • 39 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng từng có thời gian xài dầu gội này,th61y tóc nó còn khô và xơ va rụng nhiều nữa ,chắc là tùy người àh
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mom ,Tâm sự tí ạ trước đây mình cũng bị bệnh vảy nến, viêm da tiết bã trên đầu bao trùm vảy với gàu trắng đầu lun các mom ạ bị nhiều tới nỗi mà uống bị kháng thuốc luôn nghe ai chỉ đâu cũng đi khám cũng đi điều trị thử nhưng cuối cùng cũng ko bớt , cứ uống thuốc tây trog mấy bệnh viên da liễu có đợt mình thấy cũng đỡ nên ngưng uống trời ơi các mẹ biết không vảy nó lên nguyên đầu bị nặng hơn tốc độ nhah hơn xuống chân mày rồi mặt lm sần cái da mặt lên lun ạ . Lúc đó mình bã buồn khóc quá trời do thấy mình con gái mà bị vậy tự ti lắm các mẹ ơi . Sau đó có 1 người bà con của mìh nói có loại dầu gội nghe thần thánh lắm gội là bớt tất cả các bệh về da đầu cái mìh lại thử nhưng lần này mình hoàn toàn ko thất vọng luôn hiện mình dùng hết 1 lọ rui mà thấy bớt rồi các mẹ ạ giờ đag dùng thêm chai nữa gội cho dứt hẳn đây . Và cái việc bán hàng cũng là cơ duyên đến với mìh , mình xin nhà thuốc làm nhà phân phối luôn ạ mục đích chính là cũng mong truyền bá sản phẩ này ra thị trường để mọi người cũng biết và chữa khỏi bệnh ạ . Nếu như mom nào bị gàu từ nhiều cho đến rất nhiều hoặc bị các bệnh về da đầu như nhiễm nấm, vảy sừng, viêm da tiết bã , vảy nến v.v lâu năm tốn rất nhiều thời gian và tiền bạc mà vẫn chưa khỏi thì các mẹ nhắn tin cho mình , mình tư vấn cho nha , Cảm ơn mn đã quan tâm
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2