Tóc đẹp

Dầu gội dành cho tóc dầu?

Đến trả lời mới nhất
  • 8 Lượt chia sẻ
  • 126K Lượt đọc
  • 171 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tracy08 Xem bài viết
    Em cũng dùng thử dầu Tigi *********ed up này rồi, tóc nó cũng phồng lên và giảm dầu tuy nhiên tóc hơi khô :Smiling:
    Có mẹ nào ở SG chỉ chỗ mua dầu gội TIGI như mấy mẹ này chỉ không , cho mình xin địa chỉ với. Tóc mình đã mỏng lại còn dầu nữa ,ngày nào cũng phải gội nếu không trông cứ như ở dơ vậy, chán quá. Thank các mẹ nhiều.
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng dùng thử dầu Tigi *********ed up này rồi, tóc nó cũng phồng lên và giảm dầu tuy nhiên tóc hơi khô :Smiling:
    Có mẹ nào ở SG chỉ chỗ mua dầu gội TIGI như mấy mẹ ở đây chỉ không , cho mình xin địa chỉ với. Tóc mình đã mỏng lại còn dầu nữa ,ngày nào cũng phải gội nếu không trông cứ như ở dơ vậy, chán quá. Thank các mẹ nhiều.
    • 73 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ có ai dùng dầu gội Garden chưa
    Ngày trước tóc em cũng dầu lắm, lại nhiều gầu nữa, nhưng từ khi được 1 chị ở CQ giới thiệu dầu này gội thấy thích lắm, tóc mềm và mượt lại ít dầu mà giá cũng phải chăng. Thấy chị ấy bảo hàng trốn thuế của Đức. em mua hồi tháng 6 là 300K/2 chai 1100ml, 1 chai xả và 1 chai gội, còn bây giờ thì không biết là bao nhiêu.
    • 97 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechichbong99 Xem bài viết
    Có mẹ nào ở SG chỉ chỗ mua dầu gội TIGI như mấy mẹ ở đây chỉ không , cho mình xin địa chỉ với. Tóc mình đã mỏng lại còn dầu nữa ,ngày nào cũng phải gội nếu không trông cứ như ở dơ vậy, chán quá. Thank các mẹ nhiều.
    Em mua ở HN là 119k/250ml hay 350ml gì đó, SG thì em không biết chị ạ :Smiling:
    • 91 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chulun06 Xem bài viết
    Ngày trước tóc em cũng dầu lắm, lại nhiều gầu nữa, nhưng từ khi được 1 chị ở CQ giới thiệu dầu này gội thấy thích lắm, tóc mềm và mượt lại ít dầu mà giá cũng phải chăng. Thấy chị ấy bảo hàng trốn thuế của Đức. em mua hồi tháng 6 là 300K/2 chai 1100ml, 1 chai xả và 1 chai gội, còn bây giờ thì không biết là bao nhiêu.
    Hi, mãi e mới thấy có người nhắc đến Garden:Rose: . E chưa dùng gội và xả, chỉ mới vừa dùng hấp của Garden chiều nay, thấy mượt lắm, mỗi tội mùi thơm hơi đậm đặc quá. Dầu gội và xả của chị có vậy ko ạ:Sigh:
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechichbong99 Xem bài viết
    - Mai Nguyễn Văn Tần
    - Đặng 154/16 Nguyễn Văn Lương - P11 - Q6
    - Kim Mai 848 Nguyễn Trãi - Q5
    - Thời Trang 958 Trần Hưng Đạo - P7 - Q5

bạn đến 1 trong những chỗ trên mua
    • 73 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi, mãi e mới thấy có người nhắc đến Garden . E chưa dùng gội và xả, chỉ mới vừa dùng hấp của Garden chiều nay, thấy mượt lắm, mỗi tội mùi thơm hơi đậm đặc quá. Dầu gội và xả của chị có vậy ko ạ
    Dầu gội và xả của em mùi thơm dịu lắm, dùng thích lắm. em lại chưa dùng hấp lần nào
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mo0n Xem bài viết
    - Mai Nguyễn Văn Tần
    - Đặng 154/16 Nguyễn Văn Lương - P11 - Q6
    - Kim Mai 848 Nguyễn Trãi - Q5
    - Thời Trang 958 Trần Hưng Đạo - P7 - Q5

bạn đến 1 trong những chỗ trên mua
    Cảm ơn mẹ Me MoOn nhiều nha,mình ở Go vấp nên hơi xa chỗ bạn chỉ, chắc phải chịu khó đi thôi, bức xúc lắm rồi.:Crying: :Crying:
    • 1,028 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Đã ai dùng thử Pantene Volume Sheering (chai màu tím, hàng nhập khẩu) chưa? Dạo này trong siêu thị Coop, Big C thấy có nhiều lắm. Mình dùng loại này thích lắm, có khi 2 ngày không gội đầu cũng ok, dù tóc mình thuộc diện mỏng không thể mỏng hơn, và cũng dầu kinh khủng
    • 824 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Mẹ Tracy ơi cho mình hỏi ở HN thì mua loại Tigi này ở đây? Mình cũng thuộc loại tóc dầu, ngày nào cũng phải gội, mệt mỏi quá.
    • 430 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Bạn ơi, cho mình hỏi dầu Garden mua ở đâu hả bạn? Mình cũng đang khổ sở vì tóc vừa dầu vừa gầu quá.

• 73 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi, cho mình hỏi dầu Garden mua ở đâu hả bạn? Mình cũng đang khổ sở vì tóc vừa dầu vừa gầu quá.
    Hic, mình cũng không biết mua ở đâu nữa. Vì chị ở CQ giới thiệu nên nhờ chị ấy mua luôn, chai to dùng lâu mới hết nên lúc nào hết lại nhờ chị ấy mua, nên cũng không hỏi địa chỉ. bạn có ở HN không, nếu ở HN thích dùng thì mình nhờ mua cho.
    • 97 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cofhuong Xem bài viết
    Mẹ Tracy ơi cho mình hỏi ở HN thì mua loại Tigi này ở đây? Mình cũng thuộc loại tóc dầu, ngày nào cũng phải gội, mệt mỏi quá.
    Em mua ở cửa hàng làm tóc Hien số 9 Đình Ngang mẹ nó ạ, khoảng 119k thì phải loại 250ml hay 350ml k nhớ rõ lắm :Laughing:
    • 167 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Hic, mình cũng không biết mua ở đâu nữa. Vì chị ở CQ giới thiệu nên nhờ chị ấy mua luôn, chai to dùng lâu mới hết nên lúc nào hết lại nhờ chị ấy mua, nên cũng không hỏi địa chỉ. bạn có ở HN không, nếu ở HN thích dùng thì mình nhờ mua cho.
    Chị ơi! em cũng nhờ chị mua hộ nhưng đưa chị tiền như thế nào ạ???em có thể đến chỗ chị ạ!!
    • 73 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

To Swweetlove0702; mẹ cu kéo
    Để mình hỏi lại chị ở CQ rồi thông báo lại cho 2 bạn nhé, nếu OK thì mình sẽ nhờ mua rồi các bạn đến lấy dầu và trả tiền cũng được.
    Có khi thứ 2 mình mới hỏi được nhé, vì 2 ngày tới là ngày nghỉ rồi. Có gì Mình sẽ PM vào hòm thư nhé.
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế nghĩa Garden là dùng cho tóc dầu ạ? tóc M dầu lắm,ngày nào cũng phải gội,M dùng tigi cũng tốt,đỡ dầu rất nhiều nhưng loại đó bh tìm mãi ko thấy chỗ nào bạn, lên pải chuyển dầu khác
    • 73 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

To Swweetlove0702
    Mình đã nhờ mua dầu cho bạn rồi đấy, nếu mà lấy thì Pm cho mình số đt để lúc nào có dầu thì mình gọi cho mà lấy nhé.
    Mình hỏi địa chỉ để cho bạn qua đó mua trực tiếp , nhưng chị ấy bảo người ta chỉ bán buôn không bán lẻ, đó là người quen của chị ấy nên mới lấy lẻ được.
    Chắc ngày mai sẽ có cho bạn thôi. Nếu còn ý định lấy thì nhắn vào đt cho mình nhé, nếu không thì mình để dùng vậy.
    Đt: 0988092100, mình là Phương nhé.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi, chị nào hay dùng GARDEN cho em hỏi với ạ, em có 2 chai 1100ml, 1 chai màu xanh lá cây, 1 chai màu trắng, nhưng mà chả biết đâu là shampoo đâu là condition vì trên chai chả ghi gì ạ
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Long Xem bài viết
    Có bạn nào biết dầu nào thích hợp cho tóc dầu không? Báo cho mình biết với. Hoặc là có kinh nghiệm "dân gian" gì để trị tóc dầu không? Mình thấy trên thị trường có rất nhiều dầu gội đầu cho tóc thường --> khô, ít thấy cho tóc dầu lắm. Xin cám ơn các bạn.
    Bác dùng vỏ bưởi + bồ kết đun lên gội sau đó xả bằng dung dịch sau: 400ml nước + 20ml nước cốt chanh (dùng các ngón tay xoa kĩ chân tóc --> chanh có acid sẽ loại trừ dầu).

Bác mà lười đun hoặc ko có thời gian thì gội bằng dầu gội bình thường sau đó xả lại bằng dung dịch nước/chanh cũng được.
    :cool:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nấu ăn cho con hay cho con ăn bột ăn dặm?

Hôm qua em nghe bác em nói, ở nước ngoài các mom thường dùng bột ăn dặm cho bé khi bé bắt đầu ăn...

• Review về tinh dầu bưởi kích thích mọc tóc

Chào các mẹ. Vừa gội đầu xong lại có cảm hứng viết vài dòng chia sẻ chút kinh...

• Dầu gội dành cho tóc bạc

Mình nghe nói có loại dầu gội dành cho người tóc bạc, sản phẩm của Hàn quốc, giá khoảng 45000đ / 1 gói. Sử dụng được trong 1tháng rồi gội thuốc tiếp. Tóc mình bạc nhanh kinh khủng, đã nhuộm 2 năm nay, 3 tuần là thấy trắng hết chân tóc rồi, nán nán được gần 2 tháng là phải đi nhuộm lại, không...

• dầu gội dành cho tóc khô và tóc bị hư tổn

Chào chị em,Mình nghe nói sản phẩm TONI&GUY và LABEL M do công ty INTERMAK VN ltd phân phối chất lượng rất tốt, chị em nào đã xài sản phẩm của công ty này rôi, chia sẻ thông tin cho mình biết với

• Ăn gì để đẹp cơ thể - Phần 1 - Tóc

Ăn gì để đẹp cơ thể - Phần 1 - TócChế độ ăn uống không chỉ ảnh hưởng đến trọng lượng cơ thể mà còn...

• 300 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cu Kéo Xem bài viết
    Mình mua dầu này ở 67B Quán Thánh (Hạnh) 250k 1cặp gội xả loại 1100 ml.
    Cuộc sống, đó không phải là những gì ta muốn mà là những gì ta có thể kiếm được!
  • Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9