Tóc đẹp

có nên mua serum dưỡng tóc của Thái

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 59.6K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tricky.troop Xem bài viết
    ko nên chị ơi, em dùng thử viên tím, thấy bảo thơm nhất trong các màu, mà nó ko thơm = thorakao luôn ý, dưỡng thì cũng hòm hòm, gọi là tóc không rối
    Nói chung nàng nào nàng nấy cứ dùng Morrocan là OK nhất .
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối bởi cathydoll88; 12/09/2013 vào lúc 12:39 PM.
    • 674 Bài viết

• 670 Được cảm ơn

mình cũng đang dùng đây, mới mua 10v dùng thử. Có bạn nào bít phân biệt hàng thật vs hàng fake ko, t mua 10v mà có loại viên cứng màu đỏ nhạt, có cả loại màu vỏ trong suốt nhưng mềm hơn ấy.
    • 94 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

e ngĩ nếu là hàng nhập, thì sẽ có ghi thành phần ở ngoài hộp lớn. các chị cho e biết thành phần gồm những gì với ạ.
    với lại ai muốn có mái tóc chắc khỏe từ bên trong, thì càn phải ăn đầy đủ chất, khi đó tóc mới khỏe được.
    mà mấy chị ơi, dùng khoảng bao nhiêu viên là được ạ? e thấy có shop kia bán, nói là hạn chế bôi ở da đầu, còn e ngĩ khác, đã là serum là loại cung cấp dinh dưỡng sâu, mà bôi ở tóc, thì nó chỉ giúp tóc mềm mượt, chứ đâu nuôi dưỡng tóc đc
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em thấy cái này cũng tốt, nhưng chỉ sợ ko bik có đúng hàng Thái ko thôi, em vẫn cứ là nghi ngờ lắm ấy. Tốt nhất các mẹ nên dùng hỗn hợp oliu với chanh gội đầu, vừa tự nhiên vừa an toàn mà mua ở đâu cũng có nữa. ^^
    • 94 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

e tìm hiểu biết được gồm vitaminE và dầu jojoba. thế mấy chị em cứ mua về trộn vào rồi bôi lên tóc
    nếu có điều kiện thì thêm dầu hạnh nhân
    2 loại dầu này thấm khá là nhanh
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình chẳng biết loại nào tốt hơn loại nào. Mình chỉ biết serum dưỡng tóc Thái bán rất chạy và dùng cũng khá tốt, nhưng mà không có cái gì là bọn china không học theo được. Nên đôi lúc các bạn hỏi mua hàng mình mà cứ hỏi có phải Thái thật không làm mình rất bực mình.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ hay chị gái nào quan tâm về serum dưỡng tóc thi liên lạc em nhé..
    Serum đặc trị dưỡng tóc hư tổn làm cho tóc mềm mượt - giảm xơ rối không cần thêm bất kì sản phẩm dưỡng tóc - hấp ủ nào nữa ( Làm dày - dài - tóc bóng khoẻ )
    Cam kết sau khi sử dụng 5 viên tóc Giảm xơ rối-. Sau 20 viên tóc phục hồi hoàn toàn từ trong ra ngoài, kể cả với tóc hư tổn nặng
    Hương - 093 457 1077 (Call, viber, zalo)
    Facebook: Huong Thu
    Hiện em đang cung cấp Sỉ-Lẻ Mặt hàng này nhé
    Hàng thì đàm bảo 100% TháiLLand
    Hàng về nguyên thùng nguyên tem, mạc
    • 44 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình có nguồn bán nè, 3k/vien ah, lấy từ bên thái luôn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi có bán ở Sài Gòn không mình cũng muốn mua nữa bạn cho mình địa chỉ bán lẻ ở đó được không thanks bạn trước nha
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

serum dưởng tóc hàng thái giúp tóc mượt mà giảm khô xơ chẽ ngọn và rụng tóc nhé 3,5k /1v

http://www.123mua.vn/5096/1146787/vien-serum-duong-toc.html

0933094335 (thu)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lamngocthu; 22/09/2013 vào lúc 09:21 PM.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng dùng serum này lâu r từ hồi còn chưa hot ấy ạ tóc mình làm xoăn + nhuộm mà ko hề bị chẻ ngọn luôn ý
    Thấy tốt quá, lấy nhiều về bán cho bạn bè ai dùng cũng thích. Viên serum này hàng xịn của Thái là có vỏ ngoài cứng, chắc chắn và màu đẹp lắm, to hơn móng tay cái 1 chút xíu 1 viên dùng đuoc 2 lần liền
    Nếu mọi người quan tâm thì pm mình nhé (cùng làm đẹp là mục đích chính ạ)
    Giá lẻ: 3k/viên
    Mua từ 30v trở lên: 2.5k/viên
    Giá buôn: 2k/viên (từ 300v trở lên là tính giá này luôn nhé mn)

https://www.facebook.com/photo.php?f...type=1&theater
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chiuchiuht Xem bài viết
    Các mẹ ơi, các mẹ có biết cái serum này không. Thấy quảng cáo, em cũng muốn thử nhưng k biết chất lượng thế nào, sơ kiểu hàng Thái chia lẻ bán. Như muối với son Thái, bên kia không ai thèm dùng mà cứ xách về VN bán. Có mẹ nào biết chút, chị em với. Tóc e bị dài, bị chẻ, sắp tới e sẽ tỉa bớt phần chẻ nhưng vẫn muốn dưỡng cho bền. Em cảm ơn các mẹ nhe
    e cũng dùng serum này lâu r từ hồi còn chưa hot ấy ạ tóc e làm xoăn + nhuộm mà ko hề bị chẻ ngọn luôn ý
    Thấy tốt quá, e lấy nhiều về bán cho bạn bè (mà nguồn hàng là chị họ e hay sang Thái nên đi rồi xách về cho em) ai dùng cũng thích. Viên serum này hàng xịn của Thái là có vỏ ngoài cứng, chắc chắn và màu đẹp lắm, to hơn móng tay cái 1 chút xíu 1 viên dùng đuoc 2 lần liền
    Nếu mọi người quan tâm thì pm mình nhé (cùng làm đẹp là mục đích chính ạ), giá học sinh sinh viên nên rẻ lắm ạ. cam đoan là hàng chuẩn ạ
    Giá lẻ: 3k/viên
    Mua từ 30v trở lên: 2.5k/viên
    Giá buôn: 2k/viên (từ 300v trở lên là tính giá này luôn nhé mn)
    Thank all
    • 133 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Mình có con e bán loại này.Kêu là xài được lắm bảo mình mua mà đang e dè.ko hải sợ tón tiền mà sợ xài ko hợp rụng hết tóc.mà giờ nghe mấy mẹ nói thế chắc cũng ok thôi e mua về dùng thử.Hy vọng sẽ cải thiện được tóc hư tổn!
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hàng này dùngcó tác dugn5 phụ ko nhỉ ?
    • 130 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

hk có tác dụng phụ đâu b. m thì dùng 2 loại 1 cho chân tóc và 1 loại này. mà đang tìm người lấy chung cho rẻ. có j ib cho m nhé
    • 130 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

b ib m nhé. m ở sg đây.
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hàng thái dùng thế nào các chị?
    • 106 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Theo mình biết thì hàng giả có rất nhiều màu , hàng chuẩn chỉ có 4 màu thôi : Đỏ , vàng , xanh , tím.
    Để phân biệt hàng chuẩn không khó , chỉ cần nhận biết như sau:
    Viên nang cứng các mẹ ạ. Mềm cũng không ảnh hưởng vì nhiều shop để ngoài gió thì tất nó sẽ mềm đấy.
    Viên to cỡ ngón cái và đầu không dài , nhọn.
    Chất serum đặc. Quan trọng bao bì bọc nilong có tem Me nas , và 2 dòng chữ màu tím Meinas lotion , và mail04100252k
    Chất serum bên trong đặc và không hắc.
    theo mình biết giá 5k là quá mắc , nên các mẹ nên xem chất lượng hàng và cách phân biệt như vậy là ổn rồi. Không phải cứ thấy 5k là mua , 5k cũng có ng bán fake nữa đấy mẹ ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mecupho; 29/09/2013 vào lúc 01:24 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 160 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecupho Xem bài viết
    Theo mình biết thì hàng giả có rất nhiều màu , hàng chuẩn chỉ có 4 màu thôi : Đỏ , vàng , xanh , tím.
    Để phân biệt hàng chuẩn không khó , chỉ cần nhận biết như sau:
    Viên nang cứng các mẹ ạ. Mềm cũng không ảnh hưởng vì nhiều shop để ngoài gió thì tất nó sẽ mềm đấy.
    Viên to cỡ ngón cái và đầu không dài , nhọn.
    Chất serum đặc. Quan trọng bao bì bọc nilong có tem Me nas , và 2 dòng chữ màu tím Meinas lotion , và mail04100252k
    Chất serum bên trong đặc và không hắc.
    theo mình biết giá 5k là quá mắc , nên các mẹ nên xem chất lượng hàng và cách phân biệt như vậy là ổn rồi. Không phải cứ thấy 5k là mua , 5k cũng có ng bán fake nữa đấy mẹ ạ.
    em thấy cách phân biệt của chị khá chuẩn nhưng bọn tàu khựa nó hay lắm c ơi hàng fake super chuẩn chị nhận biết thêm màu chữ trên gói chống ẩm là màu gì nữa nhé ( Đen là Auth / Xanh là Fake ) cái viên fake và auth c chỉ cầm 2 viên mới có thể nhận biết đc nhé chứ nó 1 viên 9 1 viên 10 đấy , Chữ USA hàng fake sẽ bé hơn hàng Auth 1 tí nhé
    Good day các mẹ webtretho hihihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5