Tóc đẹp

Có mẹ nào cắt tóc ở Queen Salon (444, Xã Đàn Q. Đống Đa) hay ViVi salon chưa? Cho em tham khảo ý kiến với

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.3K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là em đang có ý định thay đổi kiểu tóc . Hôm trước em có mua 1 voucher của Queen salon trên nhommua, giờ lại được đứa em cho 1 voucher của ViVi salon ( vì nó biết em muốn đi cắt tóc) nên em đang phân vân không biết đi cắt ở salon nào thì tốt hơn. Mẹ nào đã đi cắt tóc ở 2 salon này rồi cho em tham khảo ý kiến với. Các mẹ cho em biết luôn là ở salon đấy ai cắt tốt nha.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 108 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Queen Salon thì mình chưa cắt bao giờ nhưng đã từng là nạn nhân của VIVI salon tô hiệu rùi mẹ nó nhé. Mình thề là ko bao giờ đến đó lần thứ hai luôn.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi neikat Xem bài viết
    Queen Salon thì mình chưa cắt bao giờ nhưng đã từng là nạn nhân của VIVI salon tô hiệu rùi mẹ nó nhé. Mình thề là ko bao giờ đến đó lần thứ hai luôn.
    Mẹ nó cắt ở đấy lâu chưa. Hồi trước em cũng nghe nhiều người phàn nàn về về salon VIvi ở Tô hiệu lắm. Nhà em ở chỗ Chùa Láng nên nếu có ra Vivi thì ra salon của nó ở chỗ Nguyên Hồng , Láng Hạ thôi, không biết có nhiều vấn đề như ở Tô Hiệu không?
    Queen Salon ở chỗ Xã Đàn, cái quán mà toàn thợ cắt tóc Trung Quốc đấy mẹ nó ạ
    • 602 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

vivi chỉ được cái PR hoành tráng, làm ăn quá phình phường.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái voucher của mình ở Vivi salon là 400k đấy, thêm 100k nữa là đủ tiền ép. Vì mình tóc ngắn nên ép chắc mất 500k thôi ( trong bảng giá ép từ 500k - 2000k hay sao ý). Nghe mấy mẹ nói vậy thật lăn tăn
    • 121 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Bạn acade đã đi làm tóc chưa? Mình mới làm xoăn ở Queen salon về đây. Nhìn chung thì nhân viên nhiệt tình, thợ cũng tạm đc. Nhưng điều mình không hài lòng là chuyện giá cả. Chẳng hiểu là do Nhóm mua hay do chính cái salon đó làm ăn không đúng : trong bảng giá thì ghi 800k tiền uốn tóc, đã bao gồm cắt, gội, sấy, không thấy phân biệt uốn nóng hay uốn lạnh. Nhưng đến nơi thì nhân viên lại bảo chưa bao gồm cắt, và giá đó chỉ dành cho uốn lạnh mà thôi. Nhiều người cũng ngạc nhiên như mình. Còn một điều đáng nói hơn là Nhóm mua lại tung tiếp một deal khác của salon này, giá voucher vẫn như cũ, nhưng bảng giá đã đc sửa lại. Liệu có phải đó là cách để nhà cung cấp dịch vụ dễ ăn nói với khách hơn ko???
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ hay cắt tóc ở tony and guys nhìn cũng đẹp lắm mẹ nhé
    • 47 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình vừa đi làm xoăn ở ViVi về vẫn đang ôm 1 cục tức đây. Làm ăn như lừa đảo. Mình bảo làm xoăn nhẹ, giá 1,5tr cơ ạ. Vừa đến nhân viên bảo vào gội rồi bảo ủ thuốc bảo vệ. Mình tưởng là trọn gói rồi hóa ra là phải mất thêm 200k nữa, vừa nói thôi ko dùng thì em gội đầu đã đổ ngay thuốc lên đầu, có 5 phút mất toi 200k. Rồi bảo mình làm thẻ VIP để được giảm 20%. Mình cũng gật đầu vì chỉ thấy các em nói thế không thấy nói thêm điều khoản gì khác. Đến lúc thanh toán mới ngã ngửa ra là mất 50k tiền làm thẻ rồi laị còn phải có 300k trong tài khoản lần đầu. Mang tiếng được giảm 20% mà tiền làm tóc hết 1,5tr + dưỡng 200k, giảm trừ 20% rồi mà vẫn còn trả 1.750k nữa các mẹ ạ. Làm ăn như lừa đảo thế này. Đã thế tóc lại còn không xoăn, mình làm xoăn nhẹ mà chẳng khác gì đầu cụp. Cạch đến già.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mesusu2612; 24/08/2012 vào lúc 01:21 PM.
    • 108 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesusu2612 Xem bài viết
    Mình vừa đi làm xoăn ở ViVi về vẫn đang ôm 1 cục tức đây. Làm ăn như lừa đảo. Mình bảo làm xoăn nhẹ, giá 1,5tr cơ ạ. Vừa đến nhân viên bảo vào gội rồi bảo ủ thuốc bảo vệ. Mình tưởng là trọn gói rồi hóa ra là phải mất thêm 200k nữa, vừa nói thôi ko dùng thì em gội đầu đã đổ ngay thuốc lên đầu, có 5 phút mất toi 200k. Rồi bảo mình làm thẻ VIP để được giảm 20%. Mình cũng gật đầu vì chỉ thấy các em nói thế không thấy nói thêm điều khoản gì khác. Đến lúc thanh toán mới ngã ngửa ra là mất 50k tiền làm thẻ rồi laị còn phải có 300k trong tài khoản lần đầu. Mang tiếng được giảm 20% mà tiền làm tóc hết 1,5tr + dưỡng 200k, giảm trừ 20% rồi mà vẫn còn trả 1.750k nữa các mẹ ạ. Làm ăn như lừa đảo thế này. Đã thế tóc lại còn không xoăn, mình làm xoăn nhẹ mà chẳng khác gì đầu cụp. Cạch đến già.

Mẹ nó có cùng tâm trạng với em hôm vừa đi làm ở đó về đấy ạ. Gội đầu thì qua quýt cho xong, làm xoăn thì lọn to lọn nhỏ vểnh ra cụp vào loạn hết cả lên. Em up cái top này lên cho mọi người biết mà tránh xa cái bọn chụp giật lừa đảo này ạ
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị cẩn thận với mấy cái voucher toàn là lừa đào thôi, các mẹ cẩn thận nhé. Mấy lần em cũng định ham mà thấy trên nhiều diễn đàn như wtt hay *** kêu nhiều lắm. Em là em cạch! Kiểu làm ăn chộp giật như thế thì chả sống được lâu đâu ạ
    • 209 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

vi vi này nổi cộm làm ăn chán rùi mà chệ. cả cái new and nice nữa. mấy cái siêu thị tóc toàn thợ mới không làm chán lắm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi neikat Xem bài viết
    Mẹ nó có cùng tâm trạng với em hôm vừa đi làm ở đó về đấy ạ. Gội đầu thì qua quýt cho xong, làm xoăn thì lọn to lọn nhỏ vểnh ra cụp vào loạn hết cả lên. Em up cái top này lên cho mọi người biết mà tránh xa cái bọn chụp giật lừa đảo này ạ
    mẹ ơi mẹ làm ở xoăn ở vi vi nào. Lại là ở Vivi Tô Hiệu à. Mẹ làm xoăn mà bị thế em định cắt tóc không biết nó sẽ thế nào đây
    • 280 Bài viết

• 334 Được cảm ơn

Trời, các mẹ đừng bị lừa đảo như mình nhé. Mình cũng mua Queen salon trên nhóm mua. Gần 350k. Đến vừa làm tóc và vừa bị tra tấn bởi 1 con bé lải nhải gần 2h bên cạnh để tư vấn, lúc đầu mình còn trả lời, sau đó biết mục đích chính mình chẳng thèm nói gì mà con bé đó vẫn kiên nhẫn ngồi thuyết phục. Mình đi làm tóc mục đích chính là để thư giãn, làm đẹp nhưng các mẹ biết mục đích chính của con bé đó nói riêng và cửa hàng nói chung là gì không-Là o ép khách hàng-Mình mua gói đó và chọn gói cắt gội+làm xoăn+hấp. Nhưng ko được gội đầu mà chỉ xả nước. sau đó con bé đó nó bảo với gói này chị chỉ được làm tóc xoăn phía sau thôi. Còn chị ko được làm mái, và nó bảo nếu ko làm mái thì nó sẽ lù xù, xõa xuống mặt.....và giá làm thêm mái là 300k. Bực ko chịu được ý, mình tức định ko làm nữa sau nghĩ thế nào lại làm (ngu thế chứ). Sau đó con bé đó ngồi lải nhải là chị nên dùng thuốc tốt, rồi chỉ cần 1 năm nữa khi nhiều người biết đến salon của em những người như chị khó mà làm tóc ở đây được, bla......bla....cuối cùng hấp cũng chẳng được hấp mà mất tổng cộng 650k tiền ngu cho cái bọn tàu khựa.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Bameyeu_bebong; 26/11/2012 vào lúc 08:41 AM.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 140 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Em định mua vocher cho rẻ mà nghe toàn thấy bảo phải cộng thêm tiền thì cũng giống nhau cả.hic
    Mẹ của mèo con :LoveStruc:
    bé BỤP
    newborn: 3,05 kg - 1month: 4kg - 7month: 6kg7