Tóc đẹp

Có cách nào giúp cho tóc dày lên ko ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.11K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 905 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Tình hình là tóc em ít xịt à, xả ra còn đỡ chứ nóng nực buộc lên nó có 1 nhúm loe hoe thấy thảm. Mẹ nào bjk cách hay thuốc thang thế nào giúp tóc mọc dày hơn thì cm cho em vs.
    tks các mẹ :Rose::Rose::Rose::Rose:
    ......Có một cái gì đó....nhẹ tênh...........

• 150 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

em cũng quan tâm lắm luôn..up..up..up

• 531 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shj0ry Xem bài viết
    Tình hình là tóc em ít xịt à, xả ra còn đỡ chứ nóng nực buộc lên nó có 1 nhúm loe hoe thấy thảm. Mẹ nào bjk cách hay thuốc thang thế nào giúp tóc mọc dày hơn thì cm cho em vs.
    tks các mẹ :Rose::Rose::Rose::Rose:
    Cjir có cách làm xoăn rồi sấy cụp thôi, tóc mình cũng mỏng nên toàn làm xoăn để ít thời gian thôi) sau đấy gội xong thì sấy cụp vào
    Ba công chúa của mẹ

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 905 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Relaxtechs Xem bài viết
    Cjir có cách làm xoăn rồi sấy cụp thôi, tóc mình cũng mỏng nên toàn làm xoăn để ít thời gian thôi) sau đấy gội xong thì sấy cụp vào
    làm xoăn để cụp vào cũng là 1 cách okie nhưng mà lúc thong thả đi chơi này nọ thì đc, trong khj công việc của em di chuyển cũng nhìu, hay đi xe máy nữa, mang cái nón bảo hiểm vào làm cho tóc bị ẹp xuống, lúc mở cái nón ra thì...bết bát...
    vs lại làm xoăn thì phải nhuộm mới đẹp chứ để tóc đen nhìn nó cứng tuổi hơn tuổi thật của mình

• 347 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

đang rất chi là quan tâm :mad:

• 67 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Tóc mình cũng vừa mềm vừa ít lại nhờn nữa nên tiệm cắt tóc cho mình tư vấn một kiểu tóc đơn giản , phù hợp với tóc ít mà không phải uốn .Cậu ấy cắt tóc mình như so le , thả xuống thì bung ra từng tầng như có uốn tóc vậy nên mình nghĩ các bạn không cần phải uốn vừa tốn công chăm sóc vừ khiến mình già đi nữa , các bạn thử xem.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 905 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

hùi tối đi chơi có ghé sang chị làm tóc quen hỏi xem tóc mình uốn đc ko, tai tóc mình ngang vai thui, chị ấy bảo điên à. hjc hjc, hùi trc em cũng có uốn 1 lần, kỉu như thắt thành từng bím nhỏ xong ủ thuốc ấy, đợt ấy mẹ em chê già nhưng thằng bạn bảo đẹp, chả bjk tin ai. giờ hỏi lại thì em gái bảo ừ uốn đi. mai mình sẽ làm chuột bạch lần nữa
    nhưng mình mún hỏi cách nào cho tóc n1o mọc nhìu ra ấy, chứ ko phải mấy biện pháp tạm thời vầy dùng thuốc cũng đc, bạn nào bjk thì help nha

• 561 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Mọi người có ai thử dùng vỏ bưởi úp lên đầu chưa.
    Đừng cười em, em nói sự thật đấy. Tóc của em và anh trai đều rất dày, ra tiệm gội đầu hay duỗi tóc là đều nghe suýt xoa, ôi tóc gì mà dày thế. Chia bớt đi
    Em nhớ lúc em còn nhỏ, tóc cũng bình thường à. Rồi ở nhà, mẹ em chỉ cách lột bưởi sao cho ra nguyên 1 miếng y như cái nón ý. Lúc đó em và anh trai còn nhỏ, hay lấy úp lên đầu chơi. Ai biết đâu mà bi giờ tóc mọc nhiều quá chừng. 1 năm phải đi duỗi 2 lần cho nó xẹp lại, chứ ko là nhìn tóc bung lên, nhìn chỉ thấy tóc, chẳng thấy người đâu nữa.
    Em cũng cắt tóc mái để chia tóc ra bớt rồi đó. Mà vẫn dày. Em nghĩ chắc do tinh chất bưởi nên tóc mọc nhiều ra.
    Còn anh trai em, 1 lần bị thương trên đầu, máu đọng lại rồi gây ngứa, ảnh bứt hết tóc chỗ vết thương đó, nhìn hói nguyên 1 lỗ. Mà bứt thì nó đi luôn cả chân tóc, chỗ đó láng như da bình thường. Em lấy vỏ bưởi, chà xát, sao cho mấy cái hột nổi nổi trên bề mặt vỏ bắn ra nước, rồi lấy nước đó chà lên chỗ bị mất tóc đó. Tầm 1 tháng sau, là em thấy chỗ đó tóc con li ti mọc lên rồi.

Mọi người thử cách của em xem sao :Battin ey:
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 374 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Hu hu, em cũng ngu lắm, cắt tóc ở tiệm kia đẹp lung linh ai cũng mê, tự nhiên xí xọn đi ra tiệm quen với ý định là cắt ngắn lên xíu xiu nhưng vẫn để kiểu cũ, sửa sao giờ đầu nham nhở, ngắn lởm chởm, cột cũng ko xong. Buồn quá đi mất. Tóc giờ cứ cảm giác mỏng mỏng chứ ko dầy nữa. Tết nhất đến nơi rùi. Chia buồn với chủ top luôn.
    :Crying::Crying::Crying::Crying:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cunmilu; 31/01/2011 vào lúc 10:19 AM.

• 102 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình xin địa chỉ với giá cả . Đang quan tâm:Smiling:

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2