Có ai dùng dầu gội thảo mộc Nhật Bản Ayurbio chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 737 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 36 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ cho em ý kiến với ạ. Tóc em hơi xơ, và rụng cũng nhiều. Em thì cũng không có thời gian và điều kiện đi hấp thường xuyên được. Em từng gội dầu gội Ichikami nhưng cũng chưa ưng lắm. Đi shop Nhật thì thấy dầu gội Ayurbio trông cũng khá bắt mắt. Có mẹ nào đã dùng dầu gội chưa, cho em ý kiến với ạ.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ơi mình dùng loại Ayurbio này rồi, chai khá to 520ml cũng dùng được lâu. Mình thích loại màu đỏ hương táo tự nhiên, gội xong bông tóc cực mà vẫn suôn mượt, mùi thơm dịu dịu thích lắm. Lọ màu vàng thì dùng cho ai tóc khô hợp hơn
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dòng này dùng khá tốt các bạn nhé! Loại này hình như được phân phối chủ yêu ở các cửa hàng bán đồ nhật đó các bạn. Dùng được lâu nhé! bạn có thể mua tại Japanshop hình như có 1 cái ở Đỗ Quang, 1 cái ở Trung Hoà
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tóc bạn giống mình rồi, trước sinh xong tóc vừa khô xơ lại rụng nhiều, từ ngày dùng dầu Ayurbio loại màu vàng thấy tóc mềm ra mà giảm gãy rụng hẳn. Nói chung là ưng bạn cứ dùng thử đi, hiệu quả lắm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hoahongkhonggai2208; 27/06/2017 vào lúc 10:39 PM.