Tóc đẹp

chị nào từng làm tóc ở tiệm Hương Trà 39c Nguyễn Du cho em ý kiến với !!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.92K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em vừa làm xoăn, nhưg mà ko đc như ý nên đang định đi duỗi ra.chị nào từng làm tóc ở tiệm Hương Trà 39c Nguyễn Du cho em ý kiến với !!

• 193 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

mình làm cách đây 2 năm mà ép tóc 800k còn xoăn hết 700k .. nói chung đc cái tiếng ở chợ hôm chứ từ hồi ra nguyễn du lấy giá cao ngất... mà hồi đấy tóc mình dài lắm ế thế mà đến cửa hàng phéng cho chả còn là tóc, ngắn củn ra ý.. cắt tóc thì đừng vào Trà còn ép mình thấy cũng đc, tiền nào của ấy mà...

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentrang89 Xem bài viết
    mình làm cách đây 2 năm mà ép tóc 800k còn xoăn hết 700k .. nói chung đc cái tiếng ở chợ hôm chứ từ hồi ra nguyễn du lấy giá cao ngất... mà hồi đấy tóc mình dài lắm ế thế mà đến cửa hàng phéng cho chả còn là tóc, ngắn củn ra ý.. cắt tóc thì đừng vào Trà còn ép mình thấy cũng đc, tiền nào của ấy mà...
    mình thấy các chị bên khen lấy khen để nhưng ko biết tn? vừa làm xoăn xong ko biết duỗi có bị sao ko??hic hic

• 328 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Mình cắt ở đấy rùi, thấy okie đấy chứ, thấy khá hơn Minh Phương ở Trần Quốc Toản mà là rẻ hơn nữa. Nhưng cái này nó giống may đo í các mẹ ạ, tùy từng người, hợp hay ko nữa cơ.

• 938 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Mình chỉ cắt thôi nhưng thấy bình thường bạn ạ, có thể không đúng ý của mình.
    Mẹ yêu con nhất trên đời..

• 306 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

e chưa ra đó bao giờ?Chất lượng ra sao vậy các chị?

• 989 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentrang89 Xem bài viết
    giá lên theo thị trường mà chị.thịt cá con tăng nữa là làm đẹp.giá ra ngoài cửa hàng vẫn thế. ko đắt hơn tí nào cả.còn đang dài thành ngắn.chị ko đồng ý thay đổi ai bắt chị cắt đc đúng ko.

• 2,577 Bài viết

• 334 Được cảm ơn

Tớ mới thử cắt và ép. Đều ưng cả. Ép thì chất lượng hơn (khi tớ vác quả đầu về mọi ng đều khen hơn là khi làm ở Tâm - ttv

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Buồn lắm các chị ạ! Em vừa đi cắt ở Hương Trà hôm qua. 300k mà chán không chịu được. Tóc đang dài nàng lướt vài đường còn vài cái, ngắn cũn và chẳng ra sao. Mặt trông càng dài mà chẳng đủ tóc để buộc lên nữa. Hu hu. Chẳng biết có cửa hàng nào sửa được không để đi sửa.

• 951 Bài viết

• 626 Được cảm ơn

Mẹ em năm nào cũng làm ở Hương Trà.
    Nhưng k phải ai cũng hợp, còn phải tùy độ tuổi nữa chứ. Mẹ em làm xoăn rất hợp, đẹp, rẻ hơn Minh Phương nhưng như em, em lại chỉ thích tạo dáng kiểu lõa xõa hiện đại ở mấy chỗ như Minh Phương.
    Tóc mẹ em lọn vừa phải, k như mì tôm nhưng cũng cuộn tròn to, đẹp. Mỗi năm chỉ làm 1 lần, hoặc như năm nay thì mẹ em k làm tiếp, mà nhuộm lại thôi.
    Làm tóc mà, hên xui, hợp hay k hợp thôi.