Tóc đẹp

CH cắt tỉa tóc (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 247K Lượt đọc
  • 1.69K Trả lời

56 Người đang theo dõi

• G&B
    • 11 năm
    • 1,441 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Các mẹ ở HN ơi, có địa chỉ nào cắt tóc làm đầu đẹp ở HN mà giá cả đừng có trên trời quá thì recommend đi.
    Hôm trước mấy cô ở VP rủ đi làm đầu ở NKCần, may mà hôm đó bận. 1 cô làm cái đầu xoăn (hơi thôi, không đẹp lắm) và nhuộm mất 900,000d, lại còn cả mấy trăm vào dầu gội cho tóc làm và nhuộm rồi gel (cái này thì đâu cũng vậy, không chênh nhau về giá cả mấy).
    Mình cắt ở Ngọc Khánh nhưng phải chờ từ 2pm đến 6pm mới tỉa xong cái đầu vì quá đông. Giá tỉa tóc thông thường cả gội ở đó là 50,000d, nói chung không đắt nhưng chờ lâu quá nên mình không thích.
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,939 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

chị Vân ơi em hay cắt tóc tại hàng Linh trên đường Thợ Nhuộm, đối diện với Hanoi Tower đó. Em cắt ở đó thấy ưng ý và mọi người cũng khen cắt đẹp, nhưng mỗi tội con mọn nên lúc nào cũng buộc túm đằng sau, mất cả dáng đầu, mà cũng phải 4 tháng mới sắp xếp đi cắt được 1 lần.

Cắt tóc ở Linh có thể hẹn trước giờ để cắt, sẽ không mất thời gian. (sorry em lại vứt đâu máy cái card visit rồi ). Tiền công cả cắt và gội là 120.000, dầu gội và nước xịt tóc TIGI. Em cũng có lần định nhuộm nhưng anh Linh chủ cửa hàng khen chất tóc đẹp, không nên nhuộm....phí....hêhheh, thế là tiết kiệm được 1 khoản.

• 1,400 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Ôi hôm nay cả nhà cháu mới khỏi ốm nên quyết tâm nhiều chiện đây...

Mẹ G & B ơi, hồi ở HN em cắt tóc ở tiệm gì quên mất tên rồi, trên đường Tràng Tiền, đi từ nhà hát lớn xuống bên tay phải, hình như gần đối diện "Vườn Thanh Niên" nó nằm ở trong hẻm, hẻm rất nhỏ chỉ 1 người đi lọt. Chui vào hẻm khoảng 5m là thấy của hàng rồi. Cậu thợ này đã từng đoạt giải cây kéo vàng gì đấy, cắt tóc khá nhanh , đẹp và thời trang. Cũng đông khách đấy, chị nên rẽ qua xếp hàng rồi đi làm việc khác (mua sắm chẳng hạn) rồi quay lại cho khỏi sốt ruột.

Giống như mẹ Tít đấy, có lần mẹ cháu ham của lạ đòi tỉa tóc, cậu ta khuyên rất chân thành "tóc chị để tự nhiên là đẹp nhất, em chỉ cắt sơ sơ cho gọn thôi, kẻo...phí của trời cho" , nghe dễ thương ghê
    Một ngày mới nắng lên!

• G&B
    • 11 năm
    • 1,441 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Thế hóa ra mình cắt ở NK rẻ quá nhỉ, mình thấy hàng đó cũng đông lắm mà nhiều thuốc tử tế nhưng chẳng hiểu sao thằng thợ đó nó cho mình cái dầu bình thường gì đó nếu mà dùng Paul hay Tigi thì chắc đắt hơn 1 chút. Nhiều người quen mình cắt ở đó mà đông khủng khiếp luôn.
    Đi biển về rồi hả Thảo, Tít có thích không?
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:

• 991 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

có ai biết chỗ nào cắt tóc, tỉa tóc ở đâu rẻ mà đẹp không? ngày trước em hay cắt ở nhà Oanh hàng gà, cắt thì cũng tạm được nhưng đắt quá, có ai biết địa chỉ nào tin cậy được mà lại rẻ nữa thì chỉ em với, thanhks

• 3,477 Bài viết

• 2,981 Được cảm ơn

Ở Lý Nam Đế ( không nhớ rõ số), chỉ nhớ là từ Trần Phú rẽ vào thì nằm bên tay phải, ngay đoạn đầu có nhà Hoà Ân, theo cảm nhận của mình và con bạn thân của mình thì cắt cũng được, giá cả thì cũng Ok. Không biết năm nay thế nào, vì lâu lắmrồi, từ hồi sinh xong, mình không có thời gian ra chỗ ấy nữa, nhưng cách đây khoảng 2 năm thì chỉ có 10K tiền công/ 1 đầu cắt tỉa thôi ( Trong khi cùng thời điểm thì Hương Trà - chợ Hôm là 50K). Nhưng mỗi tội ra đó phải chờ lâu vì đông khách, mà chị ấy cẩn thận, cắt lâu lắm. Đó là mình toàn đi vào T7, CN, gọi điện hẹn trước rồi mà còn ngồi chờ dài cổ, nhưng có thời gian đi vào ngày thường thì chắc cũng không đông lắm đâu! Tiếc là mình bị mất cái card của chị ấy rồi nên không có số ĐT để cho bạn! Nếu có ra đấy thì làm ơn xin hộ mình số ĐT của cửa hàng với nhé! Tks!
    Chạ ký kọt gì nữa cho xong

• 145 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Cty mình chị em cũng rủ nhau đi Hoà Ân nhiều lắm.Mình vừa tìm lại được địa chỉ đây: Tiệm Hoà Ân-71 Lý Nam Đế-ĐT:843 5471. Khi đi Comnammuoivung nhớ ĐT hẹn đặt chỗ trước nhé, rất đúng hẹn và không phải chờ đợi ai đâu, vì cắt tóc hẹn giờ hết cả mà.Chị Ân cắt cẩn thận và giá phải chăng.Chúc comnammuoivung cắt tóc đẹp như ý nhé

• 378 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hany
    Cty mình chị em cũng rủ nhau đi Hoà Ân nhiều lắm.Mình vừa tìm lại được địa chỉ đây: Tiệm Hoà Ân-71 Lý Nam Đế-ĐT:843 5471. Khi đi Comnammuoivung nhớ ĐT hẹn đặt chỗ trước nhé, rất đúng hẹn và không phải chờ đợi ai đâu, vì cắt tóc hẹn giờ hết cả mà.Chị Ân cắt cẩn thận và giá phải chăng.Chúc comnammuoivung cắt tóc đẹp như ý nhé
    Công cắt ở đó là bi nhiêu hany???Ở chỗ mình làm có CH Tâm Loan cắt cũng đẹp, rất tự nhiên, tuynhiên dắt lắm 100k/cắt+gội. xót quá phải để tóc dài thôi
    Bin Chíp là cả tình yêu của Bố Mẹ

• 2,402 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Ôi, gần ngay chỗ mình làm mà chả biết nhỉ. Hay quá, thế là được ké rồi. Cảm ơn mẹ muihech và hany nhiều nhé!

Trang WEB cua YEN VI :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: (Do mẹ Yến Vi tự thiết kế :Battin ey: )

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh thay hieu cat toc Ha - 30 Hang Ga cat dep ma gia re lam 30k thoi. O day luc nao cung dong khach, phai cho ca tieng dong ho. Minh cung da cat o day may lan roi va khong dam di hieu nao khac vi so hong. Ban thu den day xem
    Kitty quậy của mẹ ơi, mẹ luôn mong những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với con. Mẹ yêu con