• 0 Lượt chia sẻ
  • 12K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 260 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Tình hình là em muốn làm mới mình một chút ạ , các chị cho em hỏi chỗ cắt tóc tém đẹp ở SG .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 545 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Nếu bạn muốn làm mới mình bằng cách cắt tóc tém thì hãy cẩn thận, mình rất thích kiểu tóc tém kiểu như ca sĩ Mỹ Linh, nhưng khốn nỗi tóc mình có chút xíu lại mềm rũ rượi, đã thử cắt một lần rồi... ôi nhìn vào gương giống y như người bệnh ban vậy.
    Thành thật khuyên bạn nên đến mấy chỗ nổi tiếng một chút để gửi gắm chiếc đầu của mình, thêm nữa với kinh nghiệm họ sẽ tư vấn xem bạn có hợp kiểu tóc đó không?
    Bạn có thể ghé qua Thìn ( ở đường Hai Bà Trưng, Q I), Lũ Đông Kinh ( ở đường Lý Tự Trọng, Q I), Sấm lyli ( ở Phan Đình Phùng, phú Nhuận), Hùng Pastuer ( ở đường Pastuer ) mấy tiệm này nổi tiếng mắc và chất lượng, họ sẽ tư vấn cho mình nên hay không nên để kiều tóc nào?
    :557:Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    • 260 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Cám ơn Thu Ý , tại AX xúi giục chứ thật sự mình không thích tóc tém lắm , rất kén khuôn mặt và thợ cắt , nhưng ổng dụ dỗ quá nên cũng muốn thử .
    Xì pam phát : mình là có chữ ký chắc sẽ ngược lại với chữ ký của cậu : có hai con trai mệt lắm nhưng vẫn thèm con gái .
    • 545 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

:3: :3: :3: :3: :3: Làm sui hông? con gái "tui" cũng hơi bị xinh xinh, chân lại hơi dài, có điều lỳ lắm, chắc ai làm má chồng chắc sẽ
    :557:Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi đã thử để tóc dài: rất dài, dài vừa, hơi dài...cũng ép, nhưộm, là...nhưng kết cục vẫn phải quay về với mái tóc tém. Sau mọi thử nghiệm mọi người đều nói tôi hợp với mái tóc tém- mái tóc đã tạo nên phần nào phong cách của riêng tôi. Và bây giò tôi luôn tự tin với phong cách của mình.
    • 260 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

@ Haiconthanlancon : bạn cắt tóc ở đâu vậy.
    @ Thúy : con tui cũng quậy lắm đó , chịu nổi hông.
    • 4,933 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Hồi em mới vào ĐH, cũng đã cắt tém một lần, dài hơn ML một chút. Nói chung là người khen kẻ chê. Bố mẹ em thì tất nhiên là không đồng ý rồi. Nói chung là em nghĩ trong cuộc sống cũng nên tự cho phép mình 1 lần làm một cái j đó khác với chính bản thân mình đi một chút, cũng là một cách để refresh bản thân
    • 355 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

kéo lên, đang muốn đổi sang tóc tém, chưa cắt lần nào nên phải tìm chỗ nào chắc ăn để phó thác
    • 271 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

3 năm trước mình cũng cắt tém vì thấy 2 chị gái mình cắt tém trông xinh cực, nhưng cắt xong thì tớ buồn vì tóc tớ ít lại mềm cộng với cái trán Lenin nên không đẹp tí nào. Tớ đành quay về kiểu tóc ngắn mà tớ trung thành gần 10 năm nay.
    Chỗ chị tớ và tớ hay cắt ở Nguyễn Đức trong hẻm đường CMTT. Cậu chủ mới đi nước ngoài nhưng tớ thấy đệ tử cắt tém đẹp vì cái đầu chị tớ trông xinh đẹp lắm. Phải công nhận tóc tém kén đầu.
    Bản soft "Nuôi trẻ mau lớn, thông minh" của Sara Lewis.
    http://www.mediafire.com/?sharekey=c...34c0a955f98962
    • 813 Bài viết

• 644 Được cảm ơn

mới tháng trườc mình cắt tóc tém, vào cty được mọi người khen là trẻ trung, hợp với mình. Bây giờ thấy vừa ý lắm, định là sẽ để tóc tém luôn nè. Mình cắt ở tiệm Liêm, đường Bàn Cờ, Q.3. Giá cắt và gội là 120K.
    • 355 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Tóc mình thì dày, cứng và còn xoăn nữa. Trước giờ chỉ trung thành với để dài và duỗi thôi, dạo sau này cắt ngang (cũng vẫn phải duỗi, không thì nhìn nó hơi bù xù do tóc xoăn) vậy mình có cắt tóc tém được không chị em ơi?
    • 59 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Lúc này nhiều người đang trở lại với các kiểu tóc ngắn, mình xin kéo topic này lên nhé.
    Bạn nào cắt tóc ngắn và duỗi volume (duỗi phồng cúp đuôi tự nhiên) ở đâu đẹp giới thiệu cho mình với.
    Thanks!:Rose:
    • 1,963 Bài viết

• 3,363 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi surfing Xem bài viết
    Lúc này nhiều người đang trở lại với các kiểu tóc ngắn, mình xin kéo topic này lên nhé.
    Bạn nào cắt tóc ngắn và duỗi volume (duỗi phồng cúp đuôi tự nhiên) ở đâu đẹp giới thiệu cho mình với.
    Thanks!:Rose:
    t nè ! Nghĩa ,đường Bàn Cờ cắt tém đẹp. Hợp với T lắm. Tặng bạn mấy kiểu t khoái và đã làm. Tóc t sợi to , dày và rất đen.

Sai Gon
    FB bán hàng : https://www.facebook.com/mercy1503
    Topic:CHIA SẺ KINH NGHIỆM LÀM ĐẸP , MUA SẮM Ở SG http://www.webtretho.com/forum/f3268...-o-sg-1732588/
    Trang 29: hình ảnh / 30 :son đỏ /33: màu tóc nhuộm mới / 36 :hình niềng răng/ 39: sưu tầm trang sức / 40 : kem nền organic full coverage Tarte/ 42: Biore tẩy trang