Tóc đẹp

Cách quấn lô tóc xoăn để giữ nếp

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 190K Lượt đọc
  • 126 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Loại này có bị giựt tóc không vậy chị
    • 1,312 Bài viết

• 1,626 Được cảm ơn

Mình cũng mua mấy cái ống cuốn về tối ngủ cuốn tóc . Mà thật sự cuốn mấy cái đó khó ngủ vì vướng víu , nên tối mình cứ se tóc rồi vòng tóc lại búi tóc cao trên đỉnh đầu vừa dễ ngủ lại tiện búi mọi lúc mọi nơi khi nào cần xoăn thì thả tóc xuống thôi . Mà chắc búi kiểu này thì lọn ko đẹp như cuốn ống nhưng mà giờ lười cuốn ống quá hix hix
    • 48 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

CÁi này mua ở đâu vậy bạn. Tóc mình uốn xong, lười lô nên giờ ngay rồi, quấn không biết có giữ được nếp không?
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hic, mình không thấy ảnh là thế nào nhỉ. Mình cũng muốn xem cái lô và học cách quấn xoăn, mình cũng đi làm xoăn nhưng ko được vừa ý. Bạn up lại nảh nhé. Thanks!
    • 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

[QUOTE=kibukibo;28190081][QUOTE=Poker;19470470]

Có bạn nào biết lô này Sài Gòn bán ở đâu không chỉ giúp vớii nhé. Mình cảm ơn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 47 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongdiem2412 Xem bài viết
    cho em hoi ten ji va mua o dau vay chi?em muon mua lien

co ai biet ten loai lo nay k , mà ko biết mua ở đâu , chị nào biết cái này ko, chỉ em chỗ mua vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    [/QUOTE]
    mình mua ở soc brother. chỗ phan chu trinh nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ăn gì để đẹp cơ thể - Phần 1 - Tóc

Ăn gì để đẹp cơ thể - Phần 1 - TócChế độ ăn uống không chỉ ảnh hưởng đến trọng lượng cơ thể mà còn...

• 13 công dụng tuyệt vời của tinh dầu dừa + hdsd

13 CÔNG DỤNG TUYỆT VỜI CỦA TINH DẦU DỪA MÀ CÓ THỂ BẠN CHƯA BIẾT TĂNG CƯỜNG SỨC KHỎE Sử dụng 2...

• Cách tự làm tóc xoăn này (pic đính kèm)

256089 Hi các chị em thông thái, Em rất mê cái tóc xoăn này, tìm mãi trên mạng không chỗ nào chỉ cách làm hết. Tình hình là em có cây uốn tóc như thế này ạ 256091 Nhưng em loay hoay mãi, tóc em nó cứ xoăn xoăn lọn lọn, chứ không ra được gợn to dịu dàng như hình em bên trên. Chị em nào biết...

• Trải lòng của người phụ nữ sau khi lấy chồng

Dường như bộ ảnh “Phụ nữ ước gì” của Sanyo AQUA đã đánh thức nỗi niềm ấp ủ bấy lâu nay của chị em...

• Cách làm mái tóc xoăn bồng bềnh

Bạn sẽ được trải nghiệm với mái tóc xoăn đáng yêu, mang phong cách riêng mà không cần tốn quá nhiều thời gian với những dụng cụ đơn giản này. http://www.zing.vn/news/lam-dep/cach-lam-mai-toc-xoan-bong-benh/a258202.html#home_tinchinh Bộ quấn tóc ốc xoắn...

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em làm xoăn đuôi mà lười cuốn nên giờ nó cũng duỗi ra. các chị mách em nên dùng lô nào để uốn và mua lô ở đâu ạ. em cảm ơn các chị nhiều ạ.
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7