Tóc đẹp

Cách quấn lô tóc xoăn để giữ nếp

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 185K Lượt đọc
  • 126 Trả lời

16 Người đang theo dõi

• 2,154 Bài viết

• 892 Được cảm ơn

quấn lô dài như thế dễ hơn hay là quấn lô mút vậy các mẹ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 668 Bài viết

• 1,142 Được cảm ơn

[quote=NewLavie;5443855]Hachi Hachi là chuỗi cửa hàng của Nhật Bản, chị cũng ko để ý địa chỉ, em hỏi ở Tp Hcm chắc sẽ có nhiều người biết, nếu em ở HN thử ra cửa hàng Daiso o Giảng Võ - cửa hàng 1 giá ?( Nhật Bản ). Chị nghĩ chắc có đấy ko khó tìm đâu, thông cảm nhé cái vụ post ảnh lên trên này chị ko thạo lắm.[/quote

Cảm ơn chị nhiều nhiều nhé
    • 1,397 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

chị ui,em tóc ngắn đến chấm vai đang có ý định nuôi dài nè! mặt em nhỏ nên em cũng thích làm tóc xoăn lọn to để mặt trông bầu bĩnh hơn.nhưng mà nếu làm xoăn thật thì chăm sóc tốn lắm và em cũng ko thích vì chóng hại tóc. nhưng em thích kiểu quấn lô giả như các chị dạy. ở Xuân Thủy -Cầu giấy ko bít có lô cuốn như chị nói ko nhỉ?em se ra tìm thử xem. chắc cũng ko đắt lắm.có chị nào vui lòng dạy em cách làm xoăn giả lọn to bằng lô ko ạ?em thích hơi xoăn nhẹ phần đuôi thôi còn tóc phía trên vẫn thẳng.kiểu này hợp với bọn sinh viên tụi em hơn.trẻ trung mà đẹp. em cảm ơn các chị nhìu nhìu.:Battin ey:
    • 774 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Sao mình k thấy ảnh đâu nhỉ?
    • 774 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Sao mình k thấy ảnh đâu nhỉ?
    • 469 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Ôi hóa ra cái này để quấn lô :Angel: Hôm em mua mấy thứ buộc tóc ở Cây nấm nhỏ chỗ Đội Cấn, em thấy cái que lạ lạ mới hỏi que đấy để làm gì thì em ý bảo để buộc tóc :RaisedEye:
    Em thấy dùng que này quấn lô lại hay mà tiện ý chứ, nhưng nó có nặng đầu k các chị ơi? Chị nào dùng rồi comment em với
    Cháo sườn thích ăn cháo sườn, biết nấu cháo sườn :LoveStruc:
    Topic kêu gọi mọi người hạn chế sử dụng túi nylon :Angel:
    http://webtretho.com/forum/showthread.php?p=10413255
    • 2,106 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Hihih.. thấy các mẹ đang bàn về vấn đề tóc tai, em cũng đang phát thèm đây, tóc của em thì tương đối dày, tóc lại khỏe và cứng nữa.. cứ thẳng đơ đơ như tóc duỗi ấy, năm mới tết đến định làm 1 quả đầu mới và thay đổi tí ti.. nhưng lại lo tóc cứng thế thì thì ko có biết có uốn dc, trong này có mẹ nào tóc giống tình trạng mình thì cho mình ý kiến với nhé.mình cũng thích kiểu tóc lọn to thôi, chứ ko thích uốn xù lên..
    • 2,106 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Hihih.. thấy các mẹ đang bàn về vấn đề tóc tai, em cũng đang phát thèm đây, tóc của em thì tương đối dày, tóc lại khỏe và cứng nữa.. cứ thẳng đơ đơ như tóc duỗi ấy, năm mới tết đến định làm 1 quả đầu mới và thay đổi tí ti.. nhưng lại lo tóc cứng thế thì thì ko có biết có uốn dc, trong này có mẹ nào tóc giống tình trạng mình thì cho mình ý kiến với nhé.mình cũng thích kiểu tóc lọn to thôi, chứ ko thích uốn xù lên..
    • 567 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Em làm tóc uốn 2 năm nay rùi mà hok có bít vụ uốn Lô này nhé:Silly:
    E toàn xài gel thui
    Năm ngoái chưa có kinh nghiệm thì xài gel mềm, năm nay chuyển sang dưỡng thì thấy mắc quá( 1tháng hết 200k lận):Sad:
    Gội đầu xong là em bôi dưỡng
    2 ngày e mới gội 1 lần
    Những lần sau đi đâu thì chỉ bôi nước thui
    Lần nào gội đầu xong mà k bôi dưỡng thì mất hết nếp sau đó:Sad:

Chiều e sẽ ra Xuân Thủy mua mấy lọn về thử
    E mua cả lọn của chị bi tít với lọn hồng xem thế nào
    Tóc e từ trước tới giờ chỉ chung thân với 1 kiểu từ hồi đi uốn về thôi. Hy vọng uốn lọn thì sẽ thay đổi đc nhìu
    Cái đói rồi sẽ qua...
    11.03.2013 -> 18.3.2013: Giảm 2kg
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 703 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Sao em kg thấy hình ở đâu hết vậy