Tóc đẹp

Cách quấn lô tóc xoăn để giữ nếp

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 192K Lượt đọc
  • 126 Trả lời

• Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 441 Bài viết

• 322 Được cảm ơn

mình mới biết có loại lô cuốn bằng gốm cắm điện cho nóng rồi cuốn. Xem trên mạng khoảng 1.3 tr /bộ, nhưng không biết có tự cuốn được không, nếu không thì vẫn cứ phải ra tiệm thôi.
    • 368 Bài viết

• 525 Được cảm ơn

1tr3 em mới làm xoăn ở Hòa Ân hôm qua, chẳng cần phải quấn lô xong sau khi gội nữa
    • 112 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Clip cuốn lô giả nè.Em thấy cũng tự nhiên đó
    • 1,765 Bài viết

• 3,088 Được cảm ơn

Haizzz, em lôi top này lên vì cũng đang trong tình trạng ko biết quấn lô thế nào!

Tóc em dài qua vai 1 tẹo, mới đi uốn xoăn nhưng ko ăn thuốc nên nếu để ko nhìn chả ra lọn mà mỗi nơi 1 kiểu, hức hức.

Em cũng tí tởn mua lô về quấn nhưng chắc tay nghề non kém nên kết quả nhìn còn tệ hơn cả lúc chưa quấn lô ý - có lẽ do tóc em ngắn quá nên quấn lô ko đủ dài để xoăn đẹp?

Em đi mua lô cũng thấy có loại que quấn tóc như chị chủ top ý, nhưng ko biết dùng kiểu gì nên mua lô thường, mà loại đó đi ngủ thì đúng là bất động, hihi.

Mẹ nào biết quấn tóc = que quấn tóc thì chỉ bảo lại cho em với, em thử đổi sang xài loại đó xem sao!

Cầu Trời Phật ông bà tổ tiên phù hộ độ trì cho con trai luôn khỏe mạnh, phát triển tốt, ngoan ngoãn!

Kinh nghiệm cho con tập ăn dặm
    • 870 Bài viết

• 1,149 Được cảm ơn

ôi tóc em làm đc hơn 1 năm, xong rồi cắt đi rồi....giờ cứ gội đầu xong lau cho ráo nước là bôi ít dưỡng tóc giữ nếp của Thorakao rồi sấy còn ẩm ẩm ( mùa đông ) rồi để khoảng 15-20p sau thì lấy lô mút quấn rồi để khoảng 2 tiếng tháo ra tóc xoăn tít ^^ rồi đi ngủ sáng hôm sau tóc hơi duỗi so với khi tháo lô nhưng lọn lại tự nhiên ^^
    "Trái tim người phụ nữ là một đại dương sâu thẳm đầy bí ẩn... "
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 118 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Poker Xem bài viết
    mua ở đâu vậy bạn ơi,chỉ mình vớiiii, ko biết nó có tên gọi ko ? mình đi mua cái lô quấn tóc mà ra tiệm hỏi ng ta ko biết lô là cái gì nữa é !!!
    vào showroom của etude í.có bán nhiều lắm. 15k/cái.màu hồng cực iêu í
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

các mẹ có biết ở đâu bán cuốn lô nhựa muk lọn nhỏ không vậy??? chỉ em với em ở biên hoà các mẹ ạ, cảm ơn các mẹ nhìu nhìu nhé ^^
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các c ơi cái lô đấy tên gì ạ? E ko xem đc ảnh
    • 41 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

hix hix sao em không thấy cái ảnh nào nhỉ (
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=Poker;19470470]

co ai biet ten loai lo nay k , mà ko biết mua ở đâu , chị nào biết cái này ko, chỉ em chỗ mua vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    • 283 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Kẹp càng cua là xong hết mà các bạn gái ưi, 10k/1 cái, gội đầu xong, tóc hơi ẩm bôi tinh dầu argan oil hoặc Moroccanoil Treatment , sáng ngủ dậy xoăn tít thò lò luôn nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em chẳng đc nhìn thấy hình các chị ạ( tò mò wa đi
    • 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

[QUOTE=kibukibo;28190081][QUOTE=Poker;19470470]

mình mua loại lô gần giống thế này của Nhật, 50k/2 chiếc. cuộn xong sóng to lắm, ở phan chu trinh gần bộ tài chính đó. có loại nhỏ hơn thì 1 gói 3 chiếc. dễ cuộn mà k bị gãy tóc như lô gai
    • 561 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

Chị chủ top ơi tóc em uốn xong nó cũng thành lọn nhỏ, em muốn đi với nó à...nhưng em ở SG làm sao mua lô đây
    • 323 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

hình lỗi rồi chị ơi Chị up lại đi
    • 342 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hic ko xem đc hình c ơi
    • 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

[IMG][/IMG]
    • 188 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

ko thấy hình tóc là thế nào............up lại đi chị ới
    • 90 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em cũng thích cuốn lô lắm, nhưng mà tóc mỏng vs lại dễ mất nếp, được tí thui
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em hoi ten ji va mua o dau vay chi?em muon mua lien

co ai biet ten loai lo nay k , mà ko biết mua ở đâu , chị nào biết cái này ko, chỉ em chỗ mua vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii[/QUOTE]
  • Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7