Tóc đẹp

Các mẹ muốn nối tóc bằng finberglass vào xem kinh nghiệm đau thương của em

Đến trả lời mới nhất
  • 10 Lượt chia sẻ
  • 43.9K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 17 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ và các chị,em là người nằm vùng ở wtt từ lâu rồi nhưng chưa bao giờ tạo bài viết,gặp cái nick cũ e lại quên pass nên phải tạo nick mới.Bao nhiêu kinh nghiệm trên đây của các mẹ đã giúp e rất nhiều nên hôm nay em cũng muốn lấy chuyện mình ra để cho các mẹ tránh mà không bị như em ạ
    Tóc em hồi trước rất ngắn nên có 1 lần em đi nối tóc mà bị người ta đổ kéo 502 mà em may là em hỏi trước rồi mà vẫn bị.Sau đợt đó em sợ không dám đụng đến nối tóc nữa,nhưng hôm bữa chán đời thế là em lại muốn nối.Em tham khảo đủ trên mạng cả từ alex salon,thảo tây salon,ny shop nối tóc đến mymy và hair salon phái đẹp và được biết công nghệ mới bây giờ là finberglass nên em cũng muốn chọn nó vì bảo ưu điểm là nhẹ đầu,chỉ cắt nhẹ chun là tháo được mối nối rồi không hư hại tóc thật.Và em thấy bên 5giay có tiệm cường bên trần minh quyền nhìn comment khen nhiều quá nên thử chuột bạch ở đấy,chứ giá thì cũng không rẻ so với alex salon hay đoàn bình đâu ạ.Gọi điện hỏi anh ấy bảo 1tr8 tóc 70cm,đi ra tiệm thấy tóc nhuộm tùm lum màu,xoăn xoăn chứ không phải tóc nguyên thủy,anh ấy bảo sẽ đổi cho cái khác nhưng hóa ra lợi dụng lúc em phải cuối mặt xuống,vì làm thợ phụ cứ đè đầu xuống cho dễ anh ta tráo lại chùm đó,về nhà mẹ em chỉ em mới biết.Ngồi suốt 4 tiếng đồng hồ anh ta bảo sẽ uốn lạnh cho xoăn xoăn nhưng em bảo vậy thì không trùng với tóc thật của em,vì tóc thật của em làm trước đó xoăn lắm ạ.Anh ta bảo đảm xoăn rồi dùng keo làm kiểu.Lúc về đầu em ngứa không chịu được,sau mới biết do da đầu em nhạy cảm,anh ta lại dùng nhựa thông để vê keo nên dị ứng.2 ngày sau em thấy tóc giả duỗi ra lại thì nhìn ai cũng biết nối tóc rồi nên hỏi anh ta uốn setting được không,anh ta bảo được uốn ra bảo đảm không cần làm gì nó xoăn như tóc thật của em rồi em cẩn thận hỏi giá tiền thì bảo mai qua anh làm free,mà thật sự nếu các chị các mẹ coi trên web thì những chỗ khác làm nguyên đầu đều được free uốn duỗi nhuộm.Hôm sau tới làm hết 5 tiếng,uốn setting kẹp nhiệt 2 lần mỗi lần 30p xong thì lúc làm xong nó cũng xoăn,anh ta bảo cho anh 400k.Khỏi phải nói chắc các mẹ các chị biết cảm giác của em thế nào.Nhưng em nghĩ thôi miễn đẹp là được nên cũng đưa.Về được 2 ngày thì nó duỗi ra,lại tiệm thì anh ấy chưa dậy,chỉ có nhỏ thợ phụ nói chuyện bữa giờ với em nó bảo tốn tiền làm không,nó bảo ông ấy bữa nói xạo em đó sao xoăn được,nó nhìn nó cũng thấy sự khác biệt giữa 2 phần nối và thật,chưa kể ổng làm cho phần tóc thật của em duỗi ra luôn.Lát ổng xuống còn giả điên hỏi em gì vậy.Em nói thôi anh tháo dùm em thì đây mới hay nè
    Ổng cắt hết những chỗ nối của em ra,tóc mình phần chân tóc được nối với tóc nối nên khi cầm dao rọc với cắt đi chẳng lẽ mình không biết đúng không các mẹ?Em bảo sao cắt tóc em ổng nói ổng cắt sợi chun finberglass,về nhà rờ lên nó lỡm chởm từng cục tóc,thò tay sâu vào da đầu là muốn khóc thét lên vì nó không còn tóc nữa.Giờ tóc em mỏng dính luôn.
    Em lên diễn đàn 5giay bảo là ổng làm ăn vậy thì thế nào cũng quả báo,thế là ổng nói chuyện lật mặt liền và vô học,mới đầu ổng bảo ổng không có cắt tóc,sau đó ổng nói uh thì có những chỗ khó gỡ mới cắt(??),cắt mà mấy chị rờ lên là thấy từng khối lởm chởm sát da đầu như mấy cái hố trên đầu là biết ổng cắt có mấy chỗ rồi.Rồi ổng bảo tóc không xoăn chắc tại nhiệt chưa đủ hoặc vô thuốc chưa thấm(??),vậy mà ổng dám lấy của em 400k,rồi ngồi 5 tiếng mà làm dở hơn tiệm cũ em làm,tuyệt đối từ đầu đến cuối không 1 lời xin lỗi,không bảo lại đây làm lại cho em.Còn chửi bới em và bảo em không hài lòng gì thì nói riêng thôi đừng để lên diễn đàn ổng mất uy tín.Sau này em mới thấy nhiều bạn cm bảo ổng nhuộm tóc mà da đầu thành màu đỏ luôn,cắt hư tóc mà ổng lờ hết.Coi như em ngu em cúng tiền và bố thí cho ổng,em mong mấy chị suy nghĩ kỹ và đừng tới làm ở đây.Bữa ngồi làm có bạn kia tới cắt tóc mà ổng ham tiền nhuộm tóc cao hơn nên cứ qua cắt bạn đó chút ròi chạy qua kia nhuộm cho nhỏ kia.Ngoài ra còn topic cắt miễn phí thì cho thợ phụ học cắt,bữa cắt hư đầu ông kia,thiệt lúc đó em ớn lắm muốn về mà nối gần xong rồi nên phải ngồi cho hết.
    Em muốn đưa những cm giữa em và anh ấy lên cho các chị các mẹ coi anh ấy đối đáp lật lọng và vô trách nhiệm với mái tóc của em lẫn ăn trắng trợn 2tr2 không 1 lời xin lỗi nhưng do anh ấy quá nhiệt tình cm buôn chuyện để lên được nick kim cương và mua chuộc nhờ mod xóa cm của em và ảnh rồi nên chỉ có hình để các mẹ các chị xem mà đánh giá.
    Kinh nghiệm sau này của em la cứ tới những tiệm uy tín lớn,mắc hơn cũng được nhưng an toàn hoặc những tiệm mà bạn bè mình làm đẹp và giới thiệu mình chứ không tin mấy cái tiệm pr trên mạng nữa.Các mẹ hãy cẩn thận trước những cm khen mà anh ấy nói khách làm về cm,toàn nick ảo và anh ấy mua chuộc nhờ bạn bè khen giùm tự sướng không à.
    Thật sự em muốn chụp lại những cm của anh ấy mà thấy bị xóa rồi mới thấy có tiền và nịnh nọt là chuyện gì cũng che giấu được
    Hình tóc em trước khi nối các mẹ sẽ thấy nó xoăn tít mà sau khi nối hư và uốn setting dởm và tháo ra tóc vén hết sang bên mà mỏng dính và thẳng tuột,đễ xõa là bạn bè lại hỏi mới duỗi lại hả
    Có tấm là tóc rụng mỗi lần gọi kể từ khi bị phá hư.Hi vọng các mẹ lấy em ra làm gương mà sẽ chọn và cân nhắc trước khi nối tóc.
    p/s: em xin lỗi nếu câu cú lủng củng và khó hiểu ạ,chỉ là buồn quá khi 1 người trước đó dễ thương và cười cười vậy mà lại làm ăn gian dối không 1 lời xin lỗi,phá hư tóc đằng này là của con gái.
    Hình đính kèm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 262 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

khổ thân nàng ... lần nọ mình cũng tới một tiệm mà pr trên mr thấy uy tín lắm ... nên vừa dẫn thân vừa đưa cả cô bạn thân đến làm ... đùa chứ cái tiệm ngyeen mi hay mi mi gì đó ở láng í ... nó làm hỏng tóc mình thì chớ .... rồi uốn xoăn cho bạn mình ... xoăn đâu chả thấy ... tóc bạn mình chưa bao giờ uốn ép nhuộm gì ... đẹp lắm ... uốn xong nó bông xù lên xơ xác kinh tởm ... thế mà chúng nó ko một lời xin lỗi cứ nói là do chất tóc rồi vẫn charge bọn ình ỗi đứa 800k ..... hjz ... dùng dằng thì nó chửi mình luôn ... tức nổ mắt mà chẳng dây ... thôi co như bố tí ... nghe chuyện của bạn thấy khổ thân ... đã mất tiền còn hỏng tóc ... sao bây giờ nhiều người thất đức quá vậy ????? định ăn hết phúc của con cháu hay sao ấy ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 107 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

hic tức thật. e đọc còn tức. bởi vậy làm tóc nên đi mấy chỗ uy tín c ạ. e cũng bị vài lần thế này r nên cũng hiểu tâm trạng c :-s thôi c ráng dưỡng lại r kiếm chỗ uy tín làm. chắc tầm 1 2 tháng tóc cũng đỡ thôi ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi juicy14291 Xem bài viết
    khổ thân nàng ... lần nọ mình cũng tới một tiệm mà pr trên mr thấy uy tín lắm ... nên vừa dẫn thân vừa đưa cả cô bạn thân đến làm ... đùa chứ cái tiệm ngyeen mi hay mi mi gì đó ở láng í ... nó làm hỏng tóc mình thì chớ .... rồi uốn xoăn cho bạn mình ... xoăn đâu chả thấy ... tóc bạn mình chưa bao giờ uốn ép nhuộm gì ... đẹp lắm ... uốn xong nó bông xù lên xơ xác kinh tởm ... thế mà chúng nó ko một lời xin lỗi cứ nói là do chất tóc rồi vẫn charge bọn ình ỗi đứa 800k ..... hjz ... dùng dằng thì nó chửi mình luôn ... tức nổ mắt mà chẳng dây ... thôi co như bố tí ... nghe chuyện của bạn thấy khổ thân ... đã mất tiền còn hỏng tóc ... sao bây giờ nhiều người thất đức quá vậy ????? định ăn hết phúc của con cháu hay sao ấy ?
    hix vậy mà em cứ tưởng em là xui lắm rồi chứ.Tức nhất là anh ta hay vờ cắt tóc miễn phí cho mod 5igay rồi sau nhờ đó nhờ xóa cm những bạn lên cảnh báo như em.Xóa sạch chị ạ.Mà nhiều người bị như em vậy,chỉ chừa lại 1,2 cái cm gọi là,còn lại những cm anh ta chửi bới mình thì xóa sạch,nói em là chó rồi sủa này nọ nữa,hư thì thôi,đọc mà không biết dùng gì để nói lại luôn
    • 17 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congchuanhim Xem bài viết
    hic tức thật. e đọc còn tức. bởi vậy làm tóc nên đi mấy chỗ uy tín c ạ. e cũng bị vài lần thế này r nên cũng hiểu tâm trạng c :-s thôi c ráng dưỡng lại r kiếm chỗ uy tín làm. chắc tầm 1 2 tháng tóc cũng đỡ thôi ^^
    tại mình ngu muốn thử tiệm mới,với đâu ngờ người ta lại xấu vậy,nhìn mặt mũi cũng đàng hoàng,đi xe sh này nọ mà thế đó.Biết là ráng dưỡng lại mà thiệt mỗi sáng và mỗi ngày thức dậy mình nhìn cái đầu mình là mình muốn khóc luôn vậy đó.Vì nó cứ chình ình ra đó không biến đi được
    • 163 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

trời vậy mà mình đang định tới chỗ đó nối sợi giống bạn vì cũng gần nhà.chán quá vậy tham khảo bữa giờ rùi.mà cái tiệm đó làm ăn kì cục.bt nối nguyên đầu là sẽ free uốn or nhuộm.giờ nhìn tóc bạn xơ xác thấy tức dùm quá.làm ăn thiếu đạo đức ko tồn tại lâu...cho tiệm đó vô black list.mình thấy trên facebook thảo tây tạo kiểu uốn nhìn cũng đẹp mà ko bít thực hư sao...haizz
    • 17 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi perong Xem bài viết
    trời vậy mà mình đang định tới chỗ đó nối sợi giống bạn vì cũng gần nhà.chán quá vậy tham khảo bữa giờ rùi.mà cái tiệm đó làm ăn kì cục.bt nối nguyên đầu là sẽ free uốn or nhuộm.giờ nhìn tóc bạn xơ xác thấy tức dùm quá.làm ăn thiếu đạo đức ko tồn tại lâu...cho tiệm đó vô black list.mình thấy trên facebook thảo tây tạo kiểu uốn nhìn cũng đẹp mà ko bít thực hư sao...haizz
    cái chỗ mà mình nói salon angel 121 TMQuyen` đó bạn,khuyên bạn đừng nên tới đó,làm ngay khu q10 đã không rẻ còn tính thêm tính thêm vô không à,tiệm thì 10g mấy có khách tới thì nhân viên mới kêu chủ dậy,vì ế quá không có ai tới,bữa ngồi uốn setting nghe nhỏ thợ phụ bằng tuổi mình bảo hôm trước ế không ai tới làm mình cũng sợ sợ rồi.Mình thấy bạn muốn làm thì ra mấy salon lớn hoặc hỏi những đứa bạn mà nối đẹp xem nó nối ở đâu thì an toàn hơn,chứ không tốn tiền lại hư tóc.Giờ tóc mình đâu có nối tiếp được đâu,vì còn tóc đâu mà nối ,ít ra mình thấy thảo tây cái tiệm nó to gấp 4 lần cái tiệm này,nhưng chất lượng cũng không biết thiệt,thấy pr cũng dữ dội quá,bên đây là đưa thợ phụ làm chứ thằng chủ không có làm đâu nên bạn suy nghĩ kỹ nha.Nó chỉ đứng la nhân viên nối sao không chặt sợi chỉ chứ không sửa lại cho bạn nữa..Mình thấy bạn ra mấy tiệm lớn ngoài q1 hay q3 cho chắc,mình thấy có tiệm tóc việt pro hay gì đó quảng cáo bảo ca sĩ chuyên làm thì giá chat quá,4tr mấy trở lên không à,cũng chưa có ai xác nhận ở đó đẹp không nữa .Bạn cứ tìm hiểu cho kỹ hãy làm,không lại hối hận như mình,cái tóc nó quyết định và ảnh hưởng cái mặt mình đó
    • 407 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

Ngoài lề chút : Muốn đọc hết bài của chủ tóp nhg thật sự là ...đau mắt quá .Góp ý bạn và nhìu bạn nữa nếu bài viết dài các bạn nên cách xuống hàng vài lần cho mọi người dễ đọc hơn .
    NHỮNG NGÀY VUI TA BÊN NHAU ÔI ĐẸP LÀM SAO :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 222 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Khuyên các nàng là k nên nối tóc
    Tớ trc đây nối tóc và nhuộm tóc uốn xoăn rất nhiều. Làm những chỗ uy tín luôn nhg tóc đẹp lúc đó thôi, chứ sau rụng hết cả tóc thật còn khổ hơn. Tớ bh tháo tóc đc hơn nửa năm r và có cho tiền cũng chẩng dám đi nối tóc nữa. Và tớ cũng nhuộm tóc đen để nuôi dưỡng lại từ đầu. K nối k uốn xoăn k nhuộm k sấy
    • 17 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi để em còn yêu anh Xem bài viết
    Ngoài lề chút : Muốn đọc hết bài của chủ tóp nhg thật sự là ...đau mắt quá .Góp ý bạn và nhìu bạn nữa nếu bài viết dài các bạn nên cách xuống hàng vài lần cho mọi người dễ đọc hơn .
    dạ em xin lỗi lần sau em sẽ rút kinh nghiệm ạ.Tại em muốn ghi lâu rồi mà lap bị hư,mãi đến hôm qua mới sửa xong,rồi vào 5giay tính chụp bằng chứng thì mới biết là anh ta mua chuộc ad xóa cm rồi nên rất thất vọng.Xin lỗi chị ạ
    • 765 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Bạn chủ top nuôi dài ra đi, sao này có nối thì mua tóc nối dạng kẹp ah..k bit nói vậy có cxa'c k nữa. Có nghĩa là mỗi lần đi đâu mình gắn dưới lớp tóc ấy, vừa k hư tóc, vừa dễ chăm sóc. Các sao Hàn jo cũng gắn dạng đấy thui, lúc dài lúc ngắn, tha hồ đủ kiểu, k ai nối tóc vào như mình cả...
    • 253 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Mình cũng từng nối tóc rồi, kinh nghiệm là nối ở tiệm thì nó tính theo lọn hoặc theo lớp, mà lọn thì rất mỏng, mỏng kiểu đuôi chuột toàn tóc con độn vô đấy (Đợt đó mình bị đứa bạn dụ dỗ). Nhiều tóc xấu nó toàn duỗi thẳng tưng ra. Cuối cùng bị nó đổ keo 502 lên, dơ đầu cực kì, vì 1 thời gian lớp keo ấy rã ra. Sau này mình di đến chỗ bạn kia chuyên nối, nối bằng kẹp chì, tóc lọn to đều đẹp, mà tóc nguyên thủy mượt lắm, nối nguyên đầu bạn ý free nhuộm hoặc uốn hoặc duỗi. Tóc lên dày đẹp lắm. Nhưng được một thời gian lại chán, với lại mỗi lần tháo ra rụng tóc nhìn thương tóc lắm. Nên giờ để nguyên thủy, tóc lại dài ra nhanh
    Mình khuyên là đừng nối nữa, tóc ngắn có kiểu để ngắn đẹp, chứ nối hại tóc lại còn phiền phức
    You can avoid reality, but you cannot avoid the consequences of avoiding reality
    • 163 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluedreams9009 Xem bài viết
    cái chỗ mà mình nói salon angel 121 TMQuyen` đó bạn,khuyên bạn đừng nên tới đó,làm ngay khu q10 đã không rẻ còn tính thêm tính thêm vô không à,tiệm thì 10g mấy có khách tới thì nhân viên mới kêu chủ dậy,vì ế quá không có ai tới,bữa ngồi uốn setting nghe nhỏ thợ phụ bằng tuổi mình bảo hôm trước ế không ai tới làm mình cũng sợ sợ rồi.Mình thấy bạn muốn làm thì ra mấy salon lớn hoặc hỏi những đứa bạn mà nối đẹp xem nó nối ở đâu thì an toàn hơn,chứ không tốn tiền lại hư tóc.Giờ tóc mình đâu có nối tiếp được đâu,vì còn tóc đâu mà nối ,ít ra mình thấy thảo tây cái tiệm nó to gấp 4 lần cái tiệm này,nhưng chất lượng cũng không biết thiệt,thấy pr cũng dữ dội quá,bên đây là đưa thợ phụ làm chứ thằng chủ không có làm đâu nên bạn suy nghĩ kỹ nha.Nó chỉ đứng la nhân viên nối sao không chặt sợi chỉ chứ không sửa lại cho bạn nữa..Mình thấy bạn ra mấy tiệm lớn ngoài q1 hay q3 cho chắc,mình thấy có tiệm tóc việt pro hay gì đó quảng cáo bảo ca sĩ chuyên làm thì giá chat quá,4tr mấy trở lên không à,cũng chưa có ai xác nhận ở đó đẹp không nữa .Bạn cứ tìm hiểu cho kỹ hãy làm,không lại hối hận như mình,cái tóc nó quyết định và ảnh hưởng cái mặt mình đó
    mình cám ơn b nhìu vì lời khuyên nghen.cái tiệm angel đó gần kế sát hẻm nhà mình mà mỗi lần đi ngang cũng thấy xe để nhiều mình tưởng làm được với pr trên 5s ầm ầm.tạo kiểu tóc giá good rồi cắt free.mình nghĩ chắc tiệm ế quá ko có đầu cho mấy đứa học viên thực hành nên chủ nó mới nói free.còn làm ăn tráo trở xóa cm của khách như vậy thì chắc nó chỉ nghĩ lấy được tiền lừa gạt vài lần rồi dẹp luôn cái tiệm.!!
    mình cũng chẳng máu me nối đầu dài tạo kiểu hay gì đâu tại vài bữa nữa đi chụp hình cưới rồi mà đầu cổ ngắn ngủn chán quá nên mới định đi nối tóc.chắc mình ghé thảo tây hay nyshop..chừa cái thằng angel này luônnnnn
    • 17 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

@botngot : hi tks bạn,mình đang nuôi mấy nay,ráng ăn nó bớt lởm chởm được tí rồi,giờ hạn chế tối đa nhìn vào gương
    @miumiujetaime: mình cũng cạch không dám nối tóc nữa đâu ,giờ để tóc tự nhiên thôi,ít ra mình có bạn chia sẻ là vui rồi ^^.
    @peỏng : nếu bạn chưa đi nối tóc thì mình nghĩ nên làm kẹp đầu giá bằng nhau mà nó tiện hơn thích thì gỡ ra xài với lại khỏe tóc,nhẹ đầu ^^,ý kiến chủ quan đến bạn,hi vọng bạn suy nghĩ.
    • 635 Bài viết

• 1,135 Được cảm ơn

Chia buồn cùng bạn. Mình kinh nghiệm nối tóc liên tục gần 2 năm, nhưng mình may mắn gặp chủ tiệm rất uy tín, tâm lý và có mắt thẩm mỹ nữa. Thường thì trước khi nối thì tóc nối phải được uốn, duỗi, nhuộm trước theo tone tóc mình, sau đó mới nối vô. Vì khi nối vô rồi thì khó làm cho giống nhau lắm. Cho nên mình khuyên các chị nên đến chỗ quen. Xem tóc gốc trước khi "làm lại" rồi mới đồng ý chọn hay ko. Thường thì tóc nối khoẻ, bóng mượt thì khi làm lên, rồi gội đầu vẫn giữ "Nếp". Chứ ko khoẻ thì mới làm đẹp lắm. Gội vài ba nước là tã ngay. Mình thấy nối chì dù hơi cộm đau, và mối nối mau rối do tóc mọc ra rồi mình nằm ngủ đó. Phải 1.5-2 tháng đi nối lại 1 lần. Nhưng an toàn cho tóc. Các chị đừng sốt ruột tự gỡ keo khi tháo mối nối. Tháo ra, để đầu nghỉ 1-2 hôm. Gội đầu cho dưỡng hoac hấp dầu là keo tự tuột hết ah. Tóc mình ngày xưa dù nối liên tục nhưng bóng đẹp, khoẻ. Cả tóc nối cũng khoẻ. Ai nhìn cũng khen. Nhất là xã, cứ thích vuốt tóc vợ. (sorry cả nhà ko xuống hàng được hix hix)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Gigi_doan; 17/09/2012 vào lúc 10:59 PM.
    • 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nối fiberglass phải dùng sợi và kỹ thuật của Korea mới đúng chuẩn...còn mấy salon ở VN .......
    • 24 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi juicy14291 Xem bài viết
    Hú hồn mình cũng lên mr ngó nghiêng cái tiệm nguyên my này đấy,thấy đăng feedback ầm ầm giá lại rẻ,đnag định đến làm lại quả đầu xoăn.May mà đọc đc cmt của bạn ;(
    Cuộc đời buồn bã
    • 635 Bài viết

• 1,135 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maplovecb Xem bài viết
    c nối ở đâu thế có thể chia sẻ m.ng cùng biết k na
    Mình nối ở tiệm nhỏ gần nhà. Khu Gò Vấp, ngay hẻm Kho Bạc sau lưng sieu thi Van Lang ah. Ở hẻm do chi co 1 tiem lam toc duy nhat. Chu tiệm tên Phương. (ko quảng cáo đâu Mod iu vấu, em chỉ share chỗ em làm tóc đẹp thôi ạh)
    • 44 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

vậy àh. đó là tiệm hay salon thế.? mình nối tóc hơn 3 năm nay rồi chỉ duy nhất nối ở Nyshop vì bị ghiền nối ở đây hay sao íh. ^^ định thử 1 vài chỗ khác xem sao. mà cũng ko dám. :d sợ bị giống như chị chủ topic này
    các mẹ mua tóc giả = tóc thật của NYSHOP đó. tóc đẹp, dày, giá khá rẻ. ở đây có sẵn tóc nhiều lắm. giá cực kì cạnh tranh. tóc thật 100% nha. Mình làm 1 bộ tóc dài đến eo dầy lun thì 4tr đẹp lắm, sử dụng đến h đc hơn 3 tháng r, tóc vẫn mượt như lúc mới mua ^_^
    sao 2 cái post của mẹ này vừa mâu thuẩn vừa giống nhau kỳ vậy ? chả nhẽ all in one ?
    • 44 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tochanquoc Xem bài viết
    Nối fiberglass phải dùng sợi và kỹ thuật của Korea mới đúng chuẩn...còn mấy salon ở VN .......
    có salon nào nối loại này ko nhỉ?
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3