Tóc đẹp

Các mẹ giúp em thuốc uống đẹp da và tóc loại nào tốt ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 26K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,652 Bài viết

• 1,999 Được cảm ơn

Muốn da mịn màng,hồng hào thì các mẹ thử vinagac xem.Chiết xuất từ gấc, khoảng hơn 50k/lọ,có tác dụng làm mịn da và bóng tóc. da mình tạm ổn rùi:Laughing: nhưng mình k bít nó ổn do các gì vì uống linh tinh nhìu quá..hehe:Silly:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị cho em hỏi thuốc đó có trị nám da hiệu quả không ạ??? em đang cần tìm thuốc trị nám hiệu quả đây. sinh con xong da em giờ nám hai bên má rồi.
    • 1,521 Bài viết

• 4,356 Được cảm ơn

Lôi các topic này lên cho các mẹ chia sẻ. Mình cũng hơn 30 tuổi rồi, muốn chọn loại viên uống nào đó hỗ trợ để da cải thiện hơn. Hôm vừa rồi nghe 1 người bạn giới thiệu về viên nhau thai cừu của Australia, mình nhờ bác Gúc tra thì ko thấy sản phẩn đó trên trang web của Aus, mình cứ băn khoăn mãi. Thấy sản phẩm ghi là Placentra, mình chỉ thấy nếu là nhau thai cừu của Aus sẽ ghi là Placenta thôi. Tra tiếng Anh thì mới biết Placenta là nhau thai, còn Placentra là sai chính tả. Mà kiểu sai chính tả này chỉ có của Tàu thôi. Mẹ nào đang uống nhau thai cừu thì phải cẩn thận, ko lại tiền mất tật mang đấy.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,521 Bài viết

• 4,356 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meheocon1612 Xem bài viết
    Muốn da mịn màng,hồng hào thì các mẹ thử vinagac xem.Chiết xuất từ gấc, khoảng hơn 50k/lọ,có tác dụng làm mịn da và bóng tóc. da mình tạm ổn rùi:Laughing: nhưng mình k bít nó ổn do các gì vì uống linh tinh nhìu quá..hehe:Silly:
    Mình uống cái này bị nóng, nổi mụn tùm lum à.
    • 684 Bài viết

• 776 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Titibongbong Xem bài viết
    Lôi các topic này lên cho các mẹ chia sẻ. Mình cũng hơn 30 tuổi rồi, muốn chọn loại viên uống nào đó hỗ trợ để da cải thiện hơn. Hôm vừa rồi nghe 1 người bạn giới thiệu về viên nhau thai cừu của Australia, mình nhờ bác Gúc tra thì ko thấy sản phẩn đó trên trang web của Aus, mình cứ băn khoăn mãi. Thấy sản phẩm ghi là Placentra, mình chỉ thấy nếu là nhau thai cừu của Aus sẽ ghi là Placenta thôi. Tra tiếng Anh thì mới biết Placenta là nhau thai, còn Placentra là sai chính tả. Mà kiểu sai chính tả này chỉ có của Tàu thôi. Mẹ nào đang uống nhau thai cừu thì phải cẩn thận, ko lại tiền mất tật mang đấy.
    titibongbong thông thái thế, mình mà là bạn chắc chả nhận ra sự khác nhau đó đâu, bạn tìm được sp nào phù hợp, ới lên đây chomình đu theo với nhé!
    Nghèo phải sống cho sang để sau này giàu không bỡ ngỡ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,521 Bài viết

• 4,356 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PTC3003 Xem bài viết
    titibongbong thông thái thế, mình mà là bạn chắc chả nhận ra sự khác nhau đó đâu, bạn tìm được sp nào phù hợp, ới lên đây chomình đu theo với nhé!
    Haizz, hầu hết nhau thai cừu bán ở các diễn đàn, website ở Việt Nam toàn là Placentra thôi mẹ nó ạ. Mà người nào cũng bảo là hàng xách tay, số 1 Australia, có người còn cam đoan có bill kèm theo nữa. Hay là do người Úc viết sai chính tả nhỉ? Nhưng vào các web của Australia check sản phẩm viên nhau thai cừu thì toàn ghi là Placenta thôi.
    Ai giải thích hộ mình với. Thắc mắc quá.
    • 228 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Mình uống qua Imedeen là thấy hiệu quả nhất. Bỏ một thời gian, thử qua ******* và Vit Hair trong 1 tháng thấy kết quả rõ ràng.
    • 534 Bài viết

• 414 Được cảm ơn

Mình nghe các chị tập thể dục cùng bảo uống Vit-Hải, mà thấy tóc vá da của các chị cũng đẹp, nên mới mua về uống thử dc có 3 ngày thôi hà, mình có uèm kèm theo Hà Thủ Ô vì tóc mình bị bạc sớm, có chị nào xài 2 loại này cho mình vài cm nhé, lúc trước thí mình uống Bao Xuân, nhưng nó chỉ dành cho da không cho tóc, giờ mới đổi qua Vit-Hair
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e 22t co uong dc k a
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e dung vien nhau thai cuu dang boi cua canada cung thay dc.ma lai k kho chiu hay nhop dinh.mua tai 625 hoang hoa tham gia khoang hon 200k 1 lo 60 vien
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thuốc GNC hair, skin, nails program dùng rất tốt đây chị
    chị có thể tham khảo tại đây:
    http://*********/ThoiTrangNu-MyPham/5031877
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2