Tóc đẹp

Các mẹ giúp em thuốc uống đẹp da và tóc loại nào tốt ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 22.4K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 169 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Tình hình là dạo này tóc em rụng còn hơn lá mùa thu và da em sạm lại thấy rõ. Nhưng mặt em bị dị ứng với mĩ phẩm nên "quất" cái gì lên mặt là em bị dị ứng, cái mặt nó sưng lên như bị con gì cắn ah` nên em quyết định kiếm thuốc gì cải thiện tình hình trên.

Có mẹ nào có kinh nghiệm dzụ này truyền đạt cho em biết với. Em tính chọn Cyskin mà không biết thế nào? Các mẹ giúp em với hén. :LoveStruc:

• 169 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Hu hu, không mẹ nào giúp em được hết ạh :Crying:

• 259 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

chị thử vitamin E xem , nhưng cần đi đến bác sĩ trc nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,039 Bài viết

• 4,876 Được cảm ơn

Tóc rụng, sạm da... mình đoán móng tay bạn cũng khá giòn? Có dạo mình cũng bị tnày. Ra nhà thuốc mua thêm Vitamin H và Bephanthene về uống đi, mà fải uống kiên trì ít nhất cũng vài tháng nha. Cái này là thuốc bổ cho "da, lông, móng, tóc".

• BLK
    • 6 năm
    • 283 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Mình thấy bạn mình dùng viên younger cua Pháp cũng được lắm, bạn ra nhà thuốc hỏi xem sao

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nó thử blooming chưa

• 69 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

mình thì xài sữa ong chúa là thấy tốt nhất cho làn da và tóc, thậm chí cho sức khỏe nữa (tăng sức đề kháng & chống lão hóa)

• 169 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Em uống blooming, vit hair, younger luôn rồi mà chẳng có tác dụng gì hết. Chị mẹ Sóc mya Hanamai ở đâu vậy, giá tiền thế nào, chị cho em biết với hén

• 169 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Ah, em bị dị ứng với mật ong nên không biết có dùng sữa ong chúa được không nữa

• 117 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

chị ơi thử loại này nhé.................viên uống làm đẹp da và tóc đấy ạ

Viên uống Blooming Hàn Quốc giúp làm đẹp da từ bên trong nhờ thành phần L-Cystine (dưỡng chất quan trọng cho da và tóc) tham gia vào quá trình điều chỉnh cấu tạo hắc tố ở da cũng như chống rụng và thúc đẩy mọc tóc.

L-Cystine làm tăng chuyển hóa ở da, nhanh chóng tái tạo tế bào da mới, đưa hắc tố ra lớp da phía ngoài và đào thải cùng với lớp sừng. Nhờ đó, những vết sạm nám, tàn nhang sẽ giảm dần, cho làn da trắng sáng, khỏe mạnh, mịn màng và săn chắc. Đồng thời, quá trình trên cũng giúp da tăng tính đàn hồi, mau khôi phục những tổn thương do mụn hay vết thương, làm căng da và giảm thiểu nếp nhăn, chống lão hóa. L-Cystine cũng là một acid amin tự nhiên làm tăng chuyển hóa protein. Hoạt chất này chứa gốc -SH (có tác dụng khử các gốc tự do) là tác nhân đóng vai trò chủ yếu trong nhiều bệnh thoái hóa và lão hóa da.

Ngoài tác dụng trên, viên uống này còn có khả năng điều hòa bài tiết chất nhờn (một trong những lý do khiến da dễ nổi mụn, dị ứng trước những tác động của môi trường); chống rụng gãy móng, tóc và thúc đẩy mọc tóc. Vì trong thành phần cấu tạo của móng và tóc, L-Cystine chiếm 5%, góp phần tạo keratine, làm vững chân tóc và giúp móng cứng cáp, không bị xước gãy.

Với một số trường hợp đặc biệt, bạn cần thận trọng bằng cách tham khảo ý kiến của bác sĩ trước khi sử dụng. Bạn cũng cần lưu ý tránh mua nhầm hàng rởm hoặc hàng nhái của Blooming. Khi sử dụng sản phẩm, bạn cũng nên kiên trì vì để đạt được hiệu quả mong muốn phải cần một khoảng thời gian nhất định.

Sản phẩm có bán tại các nhà thuốc trên toàn quốc. Tham khảo thông tin tại: http://hongsampharma.com/vn/ .

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4